Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ Khu nhà ở kinh doanh Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Cầu Giấy

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      căn hộ chung cư có 2 PN, 1 vệ sinh, full nội thất, logia hướng Đông Nam thoáng mát.bìa đỏ chính chủ.giá: 2,7 tỉ.
      Dự án Khu Nhà ở KD Dịch Vọng, Đường Trương Công Giai, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,15 tỷ tại Gia Lâm

      2.15 tỷ 63 m2 34,13 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc, Đông Bắc - hướng Đông Nam, tầng cao, toà S1.- DT: 63m2 thiết kế 2 phòng ngủ + 1, 2 toilet.- Nhà đầy đủ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường An Đào B, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,74 tỷ tại Phường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.74 tỷ 80 m2 34,19 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- chung cư DT 80 m2, thiết kế: 3 PN, 2 phòng vệ sinh.- logia nối thông giữa phòng khách và PN, DT lên đến 5 m.- Phòng khách +...
      Dự án Phương Đông Green Home, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,5 tỷ tại Dĩ An

      2.5 tỷ 75 m2 33,34 triệu/m2
      Tọa lạc tại MT Phạm Văn Đồng thuộc Dĩ An Bình Dương nhưng gần hơn ngã 4 Linh Xuân, Thủ Đức;- Xây 4 tháp cao 35 tầng, 2 tầng hầm để xe, hồ bơi mỗi tháp;-...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ giá siêu tốt hàng xóm Masterise West HeightsThuộc block cao cấp Tonkin 2 - thuộc phân khúc Ruby cao cấp của CĐT vinMật độ siêu thấp chỉ 16...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      Cần bán chung cư The CBD, 125, Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi.- DT 63 mét vuông gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Nội thất chủ đầu tư.-...
      The CBD Premium Home, 125, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Ngọc Lan Apartment, 2 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 93 m2 25,81 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Ngọc Lan Q. 7, DT 93m2, 2 phòng ngủ, lầu cao thoáng mát, KDC đông đúc, gần trung tâm, có nhiều tiện ích bên dưới chung cư: Siêu thị,...
      Dự án Ngọc Lan Savimex, Đường 4, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.55 tỷ 94 m2 27,13 triệu/m2
      chung cư đã có Sổ Hồng Chính Chủ- Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp và logia hướng Đông Nam thoáng mát.- Nội thất cơ bản đầy đủ sàn gỗ, trần...
      Dự án The Pride, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Bàu Cát II Q. Tân Bình.DT: 70m2, 2 PN. Nhà đẹp, thoáng mát.Tiện ích: Kế bên chợ Bàu Cát, trường mẫu giáo Bàu Cát, trường TH Trần...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 63 m2 44,45 triệu/m2
      Chính thức chào bán đợt 3 dự án MT Eastmark City - TP. Thủ Đức.Sở hữu ngay căn hộ chung cư TP. Thủ Đức tài chính dưới 1 tỉ.Giỏ hàng siêu đẹp, giá trung...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,15 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.15 tỷ 56 m2 38,4 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc dự án The 6 Nature.giá sang nhượng full 100 phần trăm là 2 tỉ 150 tr đồng.căn hộ chung cư DT: 56.5 mét vuông có 2...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,31 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.31 tỷ 64 m2 36,04 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh căn MT Eastmark City lỗ 250 tr.- Thiết kế: 1 phòng ngủ + view nội khu.- DT: 64 mét vuông.- Giá gốc CĐT: 2,556,403,531 đồng.-...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn Căn hộ Saigonland Apartment, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Bình Thạnh

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Tôi chính chủ năm nay lớn tuổi muốn về quê sinh sống, làm vườn trồng rau an nhàn tuổi già, cần bán ngay căn hộ chung cư Q. Bình Thạnh, thông tin như...
      Dự án Saigonland Apartment, Đường D5, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Vĩnh Hoàng, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,35 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.35 tỷ 75 m2 31,34 triệu/m2
      Cần bán chung cư (75m2 + ban công 4m2) tầng trung CTI. 1 - 1A KĐT Vĩnh Hoàng, P. Vĩnh Hưng, Q. Hoàng Mai: chung cư đẹp + view hồ đẹp thoáng + 2 PN +...
      Dự án KĐT Vĩnh Hoàng, Đường Vĩnh Hoàng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 35 m2 71,43 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán một căn hộ Q. 1.1A1B Nguyễn Đình Chiểu P Đa Kao Q. 1.DT: 35 mét vuông / 1 pk - 1 phòng ngủ - 1  toilet - 1...
      1A1B, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,25 tỷ tại Bình Chánh

      2.25 tỷ 56 m2 40,18 triệu/m2
      Căn 56m2 giá siêu mềm nhất thị trường.- giá 2.25 tỉ.- Đã có sổ hồng riêng, bao thuế phí.Chi tiết contact: 0966 371...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 65 m2 44,62 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu nghỉ dưỡng Vũng Tàu Regency, 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 44 m2 54,55 triệu/m2
      Vị trí dự án.Vị trí đắc địa kết nối đến các tuyến đường trung tâm (đường 3/2 và đường QL51).Dễ dàng di chuyển đến TP. Vũng Tàu chỉ 10 ph.Mất 3 ph để đến...
      Dự án The Maris Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.