Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,07 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.07 tỷ 50 m2 41,4 triệu/m2
      Tầng cao.DT 50 mét vuông.View 1 góc biển.nội thất đầy đủ.Tiện ích 5*: Hồ bơi, fitness, xông hơi, khu vui chơi trẻ em, karaoke,...
      Dự án The Sóng, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,85 tỷ tại Bình Chánh

      2.85 tỷ 74 m2 38,5 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 74m2:- Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- logia hướng Nam: View kênh đào mát mẻ.- Ful nội thất, bao gồm: Bếp từ, máy...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      The Habitat Binh Duong đem đến một khái niệm không gian sống và đầu tư bền vững.XANH BỀN VỮNG: Cảnh quan thiên nhiên xanh mát đc thiết kế hài hòa với những...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ Vinhomes Grand Park, 3 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,04 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.04 tỷ 68 m2 30 triệu/m2
      Không chỉ là phân khu quy tụ mọi tinh hoa của TP 5 trụ cột vin Grand Park, Glory Heights còn sở hữu những giá trị thương mại mang tầm vóc kỉ lục.Top siêu...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Cam kết nhà như hình 100 phần trăm, chỉ cần xách va li đến ở ngay.Bán căn hộ chung cư tòa B CT36 Định Công.DT: 60 m2 DT tim tường.Thiết kế: 2 PN,...
      Dự án CT36 - Dream Home, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 2,4 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 44 m2 54,55 triệu/m2
      bán ngay căn hộ Nhiêu Tứ, đường Hoa Cau, P7, Q. Phú Nhuận.DT: 44 mét vuông, 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh. Nhà thoáng mát, sạch sẽ.căn ...
      Đường Hoa Cau, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,65 tỷ tại Dĩ An

      2.65 tỷ 85 m2 31,18 triệu/m2
      Rổ hàng căn hộ chung cư Opal Boulevard bán lại giá mềm nhất.+ DT 85 mét vuông, 2 PN giá 2,65 tỉ.+ DT 75 mét vuông, 2 PN giá 2,4 tỉ.+ Diện...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ Khu chung cư HD Mon City, 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.3 tỷ 52 m2 44,24 triệu/m2
      * Cần bán ngay căn hộ chung cư 52m thiết kế 2 PN 2 vệ sinh nhà đẹp nội thất đầy đủ kèm đồ điện tử.* pháp lý bìa đỏ chính chủ.* Giá : 2 tỉ 3 có hỗ...
      Dự án Mon City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu chung cư HD Mon City, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 62 m2 44,36 triệu/m2
      NThủ đô Hà Nội thất ổn còn mới chị việc sách va li vào ở Thiết kế 61,5m2- 2 ngủ2 toilet khu bếp riêng - logia hướng Đông Bắc - giá 2ty750 ( bao...
      Dự án Mon City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư ICID Complex, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.21 tỷ 66 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay chung cư 66 mét vuông sử dụng, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh tầng trung tòa ICID Complex Dương Nội, Hà Đông.- Nhà có sổ hồng ...
      Dự án ICID Complex, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu nhà ở xã hội 622 Minh Khai, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 68 m2 33,09 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Handico 5 622 Minh Khai 68m2, 2 ngủ, 2,25 tỉ, sát Times City.Cần bán chung cư Handico 5, 622 Minh Khai sát ngay Times City tiện ích...
      Dự án Chung cư 622 Minh Khai, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Văn Phú Victoria, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 2,95 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.95 tỷ 117 m2 25,22 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 2Vs 117m2 Victoria Văn Phú, full nội thất giá 2,95 tỉ.căn hộ góc 3  phòng ngủ thoáng, đẹp.Tầng...
      Dự án Văn Phú Victoria, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,57 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.57 tỷ 68 m2 37,8 triệu/m2
      Fiveseasons Homes - Vung Tau Central Beach.Suất nội bộ tổng CK khủng lên đến 43,9 phần trăm.Căn studio (32.93m2) giá 2 tỉ 5 CK chỉ còn 1 tỉ 4.Căn...
      Dự án FiveSeasons Homes, Đường Phan Chu Trinh, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay: Căn 2 PN, 2 vs.Vị trí: Tầng siêu đẹp, Masteri tòa A, view nội khu - vin Smart City.logia Tây Nam.free: 3 năm dịch vụ.Giá: 3 tỉ bao...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Lotus Garden, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,1 tỷ tại Tân Phú

      2.1 tỷ 52 m2 40,39 triệu/m2
      Có SH - Cập nhật giỏ hàng 1 phòng ngủ CC Lotus Garden nhà đẹp giá mềm - Tân Phú:* Nay tài up lên 5 căn 1 phòng ngủ có sẵn sổ hồng riêng bên...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,4 tỷ tại Bình Tân

      2.4 tỷ 56 m2 42,86 triệu/m2
      * Lưu ý: Để tránh tình trạng mua phải căn hộ chung cư Akari City với giá trôi nổi trên thị trường. anh/chị vui lòng liên hệ ngay trực tiếp chủ đầu tư...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 97 m2 30,93 triệu/m2
      Lên tới 52 phần trăm khi đầu tư căn hộ Avatar Thủ Đức.Vị trí: MT vành đai 2, P. Trường Thọ, Tp. Thủ Đức.- Căn Studio: 2.650 tỉ (ck TT vượt...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,75 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.75 tỷ 94 m2 29,26 triệu/m2
      Gia đình có chung cư nhỏ 2 PN cần bán, tại tòa CT2C2 Xuân Phương Quốc Hội.- giá: 2,75 tỉ.- DT: 94m2.- Thiết kế chung cư gồm:+ 2 PN, 2 vệ sinh.+ Hướng cửa:...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.