Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 71 m2 41,55 triệu/m2
      DT: 73 mét vuông, 2 PN, ban công.Giá: 2,950 tỉ.Ngoài ra còn 1 số sp giá mềm:DT: 48,5 mét vuông, 1 PN.Giá: 1,9 tỉ.DT: 71 mét vuông, 2 PN,...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,1 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu

      2.11 tỷ 53 m2 39,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Vung Tau Pearl:- Vị trí: MT đường Thi Sách, P. Thắng Tam, Vũng Tàu, TP Vũng Tàu- Căn 1 phòng ngủ+- DT: 53m2- Giá:...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Xuân Mai Riverside, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3 tỷ tại Hà Đông

      3 tỷ 91 m2 32,97 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Xuân Mai Riverside 206 Thanh Bình, Mỗ Lao, Hà Đông.chung cư 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh tầng trung nhà nội thất đầy ...
      Xuân Mai Riverside, 206, Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 61 m2 39,35 triệu/m2
      - TT: 434 tr nhận nhà vào Quý 4/2024- Ngân hành hỗ trợ vay không trả gốc - lãi trong 18 tháng (CHỈ 30 CĂN ĐẦU TIÊN)- Tặng pql 24 tháng- free phí gửi xe 12...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,25 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.25 tỷ 93 m2 24,2 triệu/m2
      - Vị trí: Thăng Long Victory ngay mặt đường Đại Lộ Thăng Long chân cầu vượt An Khánh, Cách Thiên Đường Bảo Sơn, Vin Thăng Long 300m, cách Vin Smart City...
      Dự án Thăng Long Victory, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,31 tỷ

      2.32 tỷ 81 m2 28,56 triệu/m2
      * Tecco Garden - Dự án hiếm hoi nhận nhà ở ngay, bìa đỏ trao tayDự án căn hộ chung cư gần trung tâm ngày một khan hiếm, tìm kiếm căn hộ chung cư cao...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,7 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.7 tỷ 71 m2 38,03 triệu/m2
      KHÁCH CẦN BÁN NHANH căn hộ chung cư Ở căn hộ OPAL BOULEVARD CỦA CĐT ĐẤT XANH .- giá : 2,7 tỉ đã có sổ hồng riêng , nội thất đầy đủ-Vị trí :...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Do nhu cầu của gia đình muốn chuyển sang căn hộ chung cư to hơn, chính chủ cần bán căn hộ chung cư đang sử dụng.+ ngôi nhà tầng giữa, view rất...
      Dự án VOV Mễ Trì, Đường Lương Thế Vinh, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 55 m2 41,82 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư 2PN1VS DT 55m2 tại vin Smart City Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.- Tòa I4 tầng cao, logia hướng Tây Nam.- Nội thất: nội ...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn 1 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Bà Hom - 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 68 m2 34,56 triệu/m2
      Bán chung cư C/C Kiến Thành 62 Bà Hom, Q6, TP. Tp HCM. Giá 2,35 tỉ Việt Nam đồng (thỏa thuận). liên hệ: 0936 965 ***
      62, Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,85 tỷ tại Hoàng Mai

      2.85 tỷ 74 m2 38,52 triệu/m2
      Gia đình cần chuyển sang nhà mặt đất cần bán ngay chung cư đẹp tòa Eco Lake View đầy đủ nội thất đẹp, chỉ việc mang va li về ở luôn.- DT: 74.5 m2 DT...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Căn hộ Lovera Vista , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 66 m2 31,07 triệu/m2
      Khu dân sư hiện hữu, đông đúc, thuận tiện đi Phú Mỹ Hưng, Q1, Q8 và đón đầu các tỉnh miền Tây. Gần các trường đại học, trung học, cấp 1 và mầm non, chợ...
      Dự án Lovera Vista, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận 8

      2.75 tỷ 79 m2 34,82 triệu/m2
      Cần bán chung cư Topaz Elite, P4, Q8.- Chi tiết chung cư.DT: 79 mét vuông - 2 phòng ngủ/2 toilet. (Tầng trung thoáng mát).Nhìn về Q. 6 &...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu dân cư Parc Spring, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 69 m2 38,41 triệu/m2
      Vị trí căn hộ chung cư tầng cao view hướng Bắc mát mẻ.Giá 2.650 tỉ bao thuế phí sang tên.căn hộ chung cư đã có sổ hồng riêng.Tình trạng căn hộ ...
      Dự án PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden Field - Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 65 m2 41,54 triệu/m2
      DT: 65 mét vuông.- Hướng: ĐN - TB.- Để lại toàn bộ nội thất và đồ điện tử.- phí dịch vụ toà nhà: 6k/m.- Gửi xe máy: 100k/tháng.- Gửi oto:...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Green Stars, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,76 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      2.76 tỷ 67 m2 41,2 triệu/m2
      sang nhượng căn tầng trung 2N + 2VS đầy đủ nội thất tại Green Stars.Chi tiết:- DT: 66,8m2.- Sổ đổ cầm tay.- căn hộ chung cư đẹp như hình.giá: 2,76 tỉ...
      Dự án Green Stars, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 38 m2 65,79 triệu/m2
      Tập đoàn Hưng Thịnh ra mắt chung cư an cư Avatar Thủ Đức, đầu tư hiệu quả, tích sản cho con trẻ.MT Vành Đai 2 nối liền Xa lộ Thủ đô Hà Nội với Phạm Văn...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 71 m2 29,58 triệu/m2
      Cần tiền bán cắt lỗ căn hộ góc 94 mét vuông nội thất đầy đủ liền tường tại trung tâm Q. Nam Từ Liêm giá chỉ 2.850 tỉ bìa đỏ trao tay.chung cư...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.