Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Thủ Thiêm Garden, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 64 m2 33,6 triệu/m2
      - Cần chuyển nhượng lại căn hộ chung cư Thủ Thiêm Garden, ngay MT Liên P., Q. 9, giáp ranh với Q. 2, tới Q. 1 chỉ 20 ph, Q. 7 - Bình Thạnh chỉ mất 25.-...
      Dự án Thủ Thiêm Garden, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Gia Phát Apartment, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 75 m2 38 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Gia PhátĐC: 117A Lê Đức Thọ, P. 17, Gò Vấp Thiết kế: 75 mét vuông, 2 PN, 2wcgiá: 2.850 tỉ ( có nội thất cơ bản)Tầng trung...
      Dự án Gia Phát Apartment, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      2 tỷ 73 m2 27,4 triệu/m2
      - Cần bán chung cư 73m CT2 Xuân Mai Tower Tô Hiệu, Hà Đông.- DT 73 mét vuông, 2 ngủ 2 VS, tặng toàn bộ nội thất.- Cửa Tây Bắc, logia hướng Đông ...
      Dự án Xuân Mai Tower - CT2 Tô Hiệu, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 110 m2 27,28 triệu/m2
      không có nhu cầu sử dụng cũng không muốn cho thuê nên cần sang nhượng nhanh căn 3 phòng ngủ.R4 Goldmark cityDT: 110m tim tường, 104m thông thủy.Thiết...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường 3/2 - Vinh - Nghệ An

      2.4 tỷ 104 m2 23,08 triệu/m2
      Mình đang có căn căn hộ cần bán ngay! Nội thất full đầy đủ, sàn ốp sàn nhựa gỗ, tình trạng còn rất mới, không rấm tường. Các bạn có nhu cầu liên lạc mình...
      Đường 3/2, Phường Hưng Dũng, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Moonlight ParK View 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT 68m2 đã có SHR, nhà trống tiện mua về trang trí nội thất theo ý...
      Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Cái Lân - Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      2.3 tỷ 101 m2 22,78 triệu/m2
      Duy nhất căn hộ thông tầng view biển chỉ 2,3 tỉ tặng loggia sân vườn siêu to khổng lồ tại Dragon Castle Hạ Long.------------------------------Số lượng có...
      Dự án The Dragon Castle, Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,1 tỷ tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.1 tỷ 71 m2 29,58 triệu/m2
      chung cư cao cấp ngay cáp treo Vinpearl Nha Trang - sở hữu lâu dài - hạ tầng đồng bộ.Đặc biệt duy nhất còn vài căn nhà phố thương mại vừa đẹp giá vừa...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa
      L
      Kim Thương - Nvkd Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,45 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.46 tỷ 55 m2 44,55 triệu/m2
      Gia đình cần tiền gấp bán gấp cắt lỗ 400tr căn hộ chung cư 55 mét vuông:- DT căn hộ chung cư 55 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ +...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư 71 mét vuông cc Five star cửa Đông logia Tây đầy đủ nội thất, gia đình tôi rất thiện trí bán nên khách ưng...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 57 m2 42,11 triệu/m2
      bán ngay chung cư Sky Garden 3, PMH nhà đẹp giá mềm.- căn hộ chung cư thiết kế: 2 PN + 1PK + 1 vệ sinh.- DT: 56.51 mét vuông.- giá: 2.4 tỉ.- đầy...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.55 tỷ 67 m2 38,06 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư 2 ngủ tầng thấp tòa HH2 Ecolake view,32 Đại từ giá chỉ 2.55 tỉ.giá siêu mềm nhất khu vực khi chung cư sở hữu DT 67m2 với full ...
      Dự án Eco Lake View, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      Cần tiền gấp bán gấp căn hộ góc Q7 Boulevard MT Nguyễn Lương Bằng, view đẹp mảng xanh giá hợp đồng chênh lệch 150tr (Bao phí chuyển nhượng).Vị trí:...
      Dự án Q7 Boulevard, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị mới Resco, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,52 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      2.52 tỷ 70 m2 36 triệu/m2
      - Nhà siêu đẹp long lanh, 2 logia rất thoáng mát, thiết kế phòng khách rất rộng và thoáng, 2 PN, 2 vệ sinh, 2 logia rất mát.- nội thất đầy đủ khách mua...
      Dự án Resco Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,18 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      2.19 tỷ 63 m2 34,61 triệu/m2
      Chính chủ thay đổi nhu cầu cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ 2 toilet tòa tháp Haven Park - tòa tháp cao cấp thuộc GĐ 3 Ecopark.- DT: 63.16 mét...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn Chung cư Westa Hà Đông, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2 tỷ 87 m2 22,99 triệu/m2
      Tôi, cc bán căn 87m2 CC Westa, khu đô thị Mỗ Lao, Hà Đông (104 Trần Phú, Hà Đông).Tiện ích bạt ngàn, đường lớn, siêu thị Big C, co.opmart, Điện máy...
      Dự án Westa, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 22 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 57 m2 42,11 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn P2 57m2DT 57m22 phòng ngủ 1WCMới đóng 25 phần trăm.Giá chỉ 2.4 tỉ,full 100 phần trăm thuế giá trị gia tăng, bớt lộc...
      PiCity High Park, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,06 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.06 tỷ 54 m2 38,15 triệu/m2
      - Nhà hướng mát.- Tiện ích dưới chân nhà: Bể bơi, sân thể thao đa năng, Khu vui chơi trẻ em, nhà hàng, quán ăn, siêu thị đầy đủ.- Nhà ở có lộc.Qua xem nhà...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.