Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 75 m2 34,4 triệu/m2
      Bán chung cư 2 ngủ, 75 mét vuông duy nhất tại tòa cc Vinaconex, Hoàng Mai TP Hà Nội giá 2. Xx tỉ liên hệ 0878 800 ***.DT tim tường 75  mét ...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Sở hữu chung cư 2 PN 60 mét vuông - MT đại lộ Võ Văn Kiệt.Góp 5tr mỗi tháng nhận nhà ở hoặc cho thuê.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.LS ưu đãi chỉ...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Chung cư Tứ Hiệp Plaza , 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,3 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      2.3 tỷ 84 m2 27,39 triệu/m2
      Chính chù bán căn hộ chung cư 3 ngủ, 2 vệ sinh, căn hộ góc 2 logia thoáng mát, DT thông thuỷ 84.03 mét vuông giá chỉ 2,3 tỉ, nội thất liền tường,...
      Dự án Tứ Hiệp Plaza, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Dream Town, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư Dream Town - Coma6 Tây Mỗ 90 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs, nội thất vip chỉ 2.1x tỉ(có thỏa thuận)..+ Thiết kế hiện đại đầy đủ...
      Dự án Dream Town, đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Dream Town, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 87 m2 28,74 triệu/m2
      + Nhà mình tầng 21 view thoáng đẹp, logia Đông Nam đón gió.+ Thiết kế gồm 1 khách rộng, 2 ngủ khép kín.+ Phù hợp vk ck trẻ, thích cuộc sống tự lập.+ bìa ...
      Dự án Dream Town, đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,28 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.29 tỷ 55 m2 41,48 triệu/m2
      - chủ đầu tư Samty Sakura SA5 - vin Smart City bán mới chung cư 2 phòng ngủ 2VS. Loại 59m tim tường, 54,6m thông thủy.- Tòa mới chào bán tháng 2...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,65 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.65 tỷ 85 m2 31,18 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền nên cần bán ngay chung cư Opal boulevard 85m2, giá 2,65 tỉ.-DT 85m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, khu...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 78 m2 33,34 triệu/m2
      Vợ chồng tôi chuyển về ở với con nên muốn bán ngay lại căn hộ Gold Maxk City, 136 Hồ Tùng Mâu, Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội.DT 78 mét vuông thiết kế 2...
      Dự án Goldmark City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Anland Complex, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.65 tỷ 70 m2 37,86 triệu/m2
      Duy nhất căn 3 ban công bán giá 2.650 tỉ full đồ tại Anland Complex DT: 70 mét vuông thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, 3 ban công Tầng trung đẹp, view...
      Dự án Anland Complex, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 86 m2 29,07 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán chung cư 2PN2VS Goldmark city 136 Hồ Tùng Mậu tầng 20 toà sapphire3 nhà đã làm hết nội thất mong muốn để lại cho chủ mới cực kỳ tâm...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Thủ Dầu Một

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Mua nhà ở ngay hoặc muốn khai thác cho thuê liền thì chọn C - Sky View quý KH ơi.Tặng xe SH + gói nội thất đến 185 tr đồng.TT 95 phần trăm CK lên tới...
      Dự án C-SkyView, Đường Trần Phú, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư S2.3717, logia hướng Đông Nam view căn biệt thự đảo.DTTT: 68 mét vuông.Thiết kế: 2 phòng ngủ...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 71 m2 40,85 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sky garden 3 hiện trạng như hình, DT: 71m2, thiết kế 3 PN - 2 phòng vệ sinh - view hướng Nam, cửa hướng Bắc, lầu cao. Mua cho thuê...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      * Gia đình cần tiền bán lại 1 trong 3 chung cư tại Vinhome Smart City:+ Căn 2  phòng ngủ DT 59m2 (đã đầy đủ nội thất gắn tường) giá: 1,9 tỉ (đúng...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Millennium , 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 2,02 tỷ tại Quận 4

      2.02 tỷ 33 m2 61,22 triệu/m2
      bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ nội thất đầy đủ sang chảnh đẹp và chuẩn. Giá rẻ hơn thị trường chỉ 2tỷ20tr. Cam kết hàng giá cực rẻ tòa nhà...
      Masteri Millennium, 132, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Vinhomes Green Bay , 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.9 tỷ 58 m2 50 triệu/m2
      BÁN căn hộ góc 2 phòng ngủ vin GREEN BAY MỄ TRÌ, NAM TỪ LIÊM 0967 201 *** DT : 58m Giá 2tỷ9Nội thất : full hotline : 0967 201 *** #vingreenbay
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Căn hộ Green Town Bình Tân, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,6 tỷ tại Bình Tân

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Green Town Bình Tân tòa căn hộ B1 view thoáng mát.- DT: 90m2 - 3 phòng ngủ, 2 toilet.- Thiết kế: vuông vắn,...
      Dự án Green Town Bình Tân, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      - căn hộ Moonlight Park View 36 - 40 MT đường Số 7, An Lạc A, Bình Tân ngay khu Tên Lửa gần nhà thờ Phaolo.- Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phạm Thị Ngọc Điệp Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.