Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng căn Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 58 m2 34,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 58m2 nội thất đầy đủ cao cấp tại căn hộ Hateco Xuân Phương giá chỉ 2 tỉ bìa đỏ trao tay.căn hộ chung cư thiết kế...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Xuân Mai Riverside, 2 phòng ngủ, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 67 m2 34,33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 phòng ngủ ngủ, 67 mét vuông tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất Tòa Xuân Mai Riverside.Do gia chủ không còn...
      Dự án Xuân Mai Riverside, Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu chung cư Miếu Nổi, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,2 tỷ tại Bình Thạnh

      2.21 tỷ 56 m2 39,29 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Cần bán chung cư Miếu Nổi P. 3, Q. Bình Thạnh.DT: 56m, gồm 2  phòng ngủ, 1  toilet, phòng khách, bếp.Giá 2.2 tỉ có TL nhẹ cho...
      Dự án Miếu Nổi, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 98 m2 26,54 triệu/m2
      Bán căn hộ VOV Mễ Trì, Lương thế vinh,- Dự án: VOV Mễ Trì Đường Lương Thế Vinh- DT: 81.5 m- Số PN: 2PN- Hướng logia: hướng Tây Bắc- Vị trí: căn hộ góc-...
      Dự án VOV Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Thủ Dầu Một

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      C - Sky View: Đô thị văn minh - hội tụ tinh hoa giữa lòng phố tây Thủ Dầu Một.* Cộng đồng Tây đến từ hàng chục quốc gia: Hàn Quốc, Nhật, Mỹ, Đài Loan.* Cộng...
      Dự án C-SkyView, Đường Trần Phú, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,15 tỷ tại Hà Đông

      2.15 tỷ 73 m2 29,46 triệu/m2
      Nhà mình không có nhu cầu dùng đến cần sang nhượng lại cho ai có nhu cầu.CT3 The Pride.+ DT: 73m2.+ Hướng cửa: hướng Tây Bắc. logia: hướng Tây Nam.+...
      Dự án HP Landmark Tower, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,15 tỷ tại Thủ Dầu Một

      2.15 tỷ 80 m2 26,88 triệu/m2
      căn hộ chung cư mới bàn giao, ở đc 3 tháng.Vị trí: Trung tâm Thủ Dầu Một, Bình Dương đi đâu cũng thuận tiện, phía dưới an ninh, vệ sinh, hồ bơi cao cấp,...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Millennium , 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 2,08 tỷ tại Quận 4

      2.08 tỷ 33 m2 63,04 triệu/m2
      chung cư cao cấp Q. 4, nằm gần trung tâm TP view siêu đẹp, giá cực rẻ tòa nhà.- DTSD: 33 mét vuông.- Số  phòng ngủ, vệ sinh: 1 phòng ...
      Masteri Millennium, Số 132 Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2 tỷ tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 87 m2 22,99 triệu/m2
      Bán Căn Đồng Tàu 87 mét vuông 3 ngủ, giá 2 tỉ Thịnh Liệt, Hoàng Mai, HN. liên hệ ngay 0354 580 ***.Dự án nhà ở thương mại Đồng Tàu.- 87 mét ...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 62 m2 35,49 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Hateco Apolo Xuân Phương 2 ngủ view hồ.- DT 62 mét vuông.- logia hướng Đông Bắc view hồ điều hòa.- giá bán 2, x...

      Cần bán căn Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2 tỷ 68 m2 29,42 triệu/m2
      liên lạc xem căn 0333 348 ***- Do nhu cầu công việc chuyển chỗ làm đi quá xa, mình cần tiền lên cần bán nhanh để lấy tiền mua nhà mơi tại dự án vin Ocean...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Dream Town, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 125 m2 23,2 triệu/m2
      Mình cần chuyển nhà xuống Hà Đông cho thuận tiện đi làm nhượng lại căn Dream Town comas6Dt 125 mét vuông giá 2,9 tỉ căn 3 phòng ngủ...
      Dự án Dream Town, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 58 m2, hướng Đông - Bắc, giá 2,1 tỷ tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      2.1 tỷ 58 m2 36,21 triệu/m2
      Bán chung cư K-Park, Phú La, Hà Đông.Hướng nhà: hướng Đông Bắc.DT các phòng:1. Phòng khách + ăn: 17m22. PN: 11.5m23. Phòng đa chức năng: 7m24. Bếp:...
      Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,8 tỷ tại Bình Chánh

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      KĐT 26ha Mizuki Park toạ lạc tại đường Nguyễn Văn Linh, Bình Hưng, Bình Chánh. Cách khu Trung Sơn & Phú Mỹ Hưng 15 ph chạy xe.* Tiện ích đầy đủ ngay dưới...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Hồng Nhân Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,25 tỷ tại Bình Tân

      2.25 tỷ 56 m2 40,18 triệu/m2
      Siêu phẩm căn hộ chung cư Akari giá cực chấtVị trí: MT đại lộ Võ Văn Kiệt Q. Bình Tân.Tiện ích ngoại khu: Gần siêu thị Aeon Mall, BigC An Lạc, BV CIH,...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      n
      Nguyễn thị thuý ngân Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Anland Complex, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Gia đình bán ngay căn 2 ngủ, 2 vệ sinh, 3 ban công thoáng nhất trong các căn 2 ngủ tại tòa Anland Nam Cường, Hà Đông, TP Hà Nội.- chung cư là căn ban ...
      Dự án Anland Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 2 phòng ngủ, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 90 m2 25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Fortuna - Kim Hồng quá xinh, SHR, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- căn hộ chung cư Fortuna - Kim Hồng nằm trên MT đường...
      Dự án Fortuna - Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 84 m2 26,2 triệu/m2
      Tôi chính chủ căn hộ chung cư cần bán nhanh thông tin như sau căn hộ góc 3 phòng ngủ, 2Vs DTSD: 83.33m2 bìa đỏ có đầy đủ Nội thất mới để lại...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.