Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 85 m2 31,77 triệu/m2
      Bán căn hộ Oriental Plaza số 685 Âu Cơ Q. Tân Phú.DT 85 mét vuông, 2 PN lớn, 2  nhà vệ sinhs...Tiện ích: Đầy đủ các tiện ích xung quanh căn ...
      Oriental Plaza, số 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 2,12 tỷ tại Đường Tên Lửa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.12 tỷ 34 m2 62,3 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Studio khu dự án Moonlight Centre Point tại đường Tên Lửa - Bình Tân - liên kế Đại Siêu Thị Aeon Mall.DT 34m2, block căn hộ B...
      Dự án Moonlight Centre Point, Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Huỳnh Việt Trinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư Căn hộ Saigon Gateway Quận 9, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 9

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      ___SaiGon Gateway___Căn 2 phòng ngủ+2WCCó logiaDT 70m2Tình trạng: nội thất đầy đủ cao cấpGiá thật, ảnh thật không đăng ảoTầng thấp view siêu...
      Dự án Sài Gòn Gateway, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,65 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.65 tỷ 77 m2 34,42 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Vinaconex 7 mỹ đình,sát vin Gadenia Mỹ Đình..căn hộ chung cư 77,5m đc thiết kế 2n 1 toilet,chủ đã thiết kế thêm...
      Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,2 tỷ tại Phường 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 62 m2 35,49 triệu/m2
      chung cư 62 mét vuông căn hộ góc sát giếng trời, đầy đủ nội thất chính chủ bán ngay, SHR sở hữu vĩnh viễn, KDC yên tĩnh, nhiều tiện ích, 2 sân...
      Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ 8X Plus, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 12

      2.05 tỷ 63 m2 32,54 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư 8X Plus Trường Chinh tọa lạc tại 163A Trường Chinh, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, TP. Sài Gòn+ Quy mô: - Đơn vị phát triển dự án: Tập...
      Dự án Căn hộ 8X Plus Trường Chinh, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ

      2.4 tỷ 75 m2 32 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống mặt đất nên cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 ngủ - 2 vệ sinh.DT: 75m2 tim tường, 68m2 thông thủy.- Thiết kế: 2 PN - 2 vệ sinh -...
      Dự án Samsora Premier, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,73 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.73 tỷ 65 m2 42 triệu/m2
      MUA căn hộ chung cư GIÁ THỰC - VỊ TRÍ TIỀM NĂNG TRƯỚC MẮT VỚI MỨC GIÁ CHỈ 42TR/M2Căn 65 mét vuông giá gồm thuế giá trị gia tăng chỉ 2,8 tỉ (giá...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 97 m2 30,93 triệu/m2
      Em Ngọc đang có quỹ căn view Hồ Đông Nam đẹp nhất dự án còn sót lại cho quý a/c nhanh tay sở hữu chung cư biểu tượng của Hà Đông. LÝ DO NÊN SỞ HỮU : -pháp...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,6 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.6 tỷ 52 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ dự án Emerald Golf View.Suất SHR cho người nước ngoài.DT 52 mét vuông, cửa sổ thoáng, balcon lớn.- View trực...
      Dự án The Emerald Golf View, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      cần bán nhanh căn hộ chung cư carillon 7 2pn2 toilet giá 2,8 tỉ. có sẵn SHR. căn hộ chung cư thiết kế 2 logia thông thoáng, tầng trung view...
      Dự án Carillon 7, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 8

      2.35 tỷ 68 m2 34,56 triệu/m2
      Hot hot hot - Flash Sale trong tuần.Ra đi nhanh chung cư 2 phòng ngủ - 68m2 Topaz Elite, tháp Dragon chỉ 2,35 tỉ bao thuế, phí sang nhượng.Xem nhà...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,95 tỷ tại Long Biên

      2.95 tỷ 77 m2 38,32 triệu/m2
      Quỹ căn hộ góc 2 phòng ngủ 78 mét vuông tầng đẹp giá cực tốt view sông Hồng. Mua trực tiếp CĐT.CK ngay 20.5 phần trăm - Chỉ TT...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Hoa Sen - Lotus Apartment, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 11

      2.9 tỷ 65 m2 44,62 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Hoa Sen - Lotus Apartment, Q. 11:- Thiết kế: 65 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, 1 logia.- Tình trạng: Nhà còn mới...
      Dự án Lotus Apartment, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      2.3 tỷ 73 m2 31,51 triệu/m2
      CSBH ưu đãi.Quà tặng lộc vàng tân gia trị giá 144 tr đồng.Chỉ TT 50 phần trăm đến khi nhận nhà - 50 phần trăm còn lại trả dần trong vòng 2 năm...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu nghỉ dưỡng Flamingo Cát Bà Beach Resort, 1 phòng ngủ

      2.3 tỷ 40 m2 57,5 triệu/m2
      Tôi muốn sang nhượng căn ngoại giao căn hotel Flamingo Cát Bà, đầy đủ nội thất như hình.- DTSD 40m2, căn view biển toà Sand, Bãi Cát Cò 2, tầng đẹp view...
      Dự án Flamingo Cat Ba Beach Resort, Thị trấn Cát Bà, Cát Hải, Hải Phòng

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 2,62 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      2.63 tỷ 105 m2 25 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ góc 3 phòng ngủ, 2VSDT 105m2giá 25tr/m2 căn hộ chung cư đc trang bị nội thất đầy đủ gồm: Sàn gỗ, trần thạch cao, tb...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Lotus Garden, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      - bán ngay chung cư Lotus Garden, Tân Phú, nhà sạch sẽ, thoáng mát.- Tiện ích: + Công viên rộng 800m2 bố trí giữa 2 tòa căn hộ.+ Trường mẫu giáo Quốc...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá