Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 81 m2, mặt tiền 4m tại An Dương - Hải Phòng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 81 m2 24,7 triệu/m2
      Còn MỘT lô duy nhất Hộ Phụ Xi Măng, Đồng Thái, 81m giá hơn 2,xx tỉ L/H 0979 087 ***Gần UB, gần trường, gần chợ, gần BV Tiệp 2 đầy đủ tiện ích dân sinhhạ ...
      Phố Bạch Mai, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất 3 m2, mặt tiền 60m tại Xã Thành Triệu - Châu Thành - Bến Tre, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 3 m2 700 triệu/m2
      Ttc Cần bán ngay hơn 3 công đất vườn xã Thành tr - châu thành - Bến Tre, cây trái xanh mướt, đang thu hoạch (bưởi, dừa, sầu riêng 3 năm tuổi) đất đẹp vuông...
      Đường Hương lộ 178, Xã Thành Triệu, Châu Thành, Bến Tre
      V
      Chí Na Bđs Q9 Tphcm-vùng Ven Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp mảnh đất 800 m2, mặt tiền 20m, hướng Bắc tại Hàm Tân - Bình Thuận, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 800 m2 3 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất vị trí đẹp cách biển 700 m. Sau lưng cà phê Cánh Đồng khu trung tâm Tân Thắng.Dt 20 x 40 m (có 60  mét vuông thổ cư).Đất bằng phẳng...
      Đường 55, Xã Tân Thắng, Hàm Tân, Bình Thuận

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 10m tại La Gi - Bình Thuận, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 1 m2 2800 triệu/m2
      1000 mét vuông full hồng lên thổ cư tự do MT đường nhựa Lương Đình.Vị trí: Xã Tân Bình, T. X LaGi, Bình Thuận.MT đường nhựa Lương Đình Của lộ giới...
      Phố Lương Định Của, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán ngay lô đất nền 286 m2 tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 286 m2 8,05 triệu/m2
      Siêu rẻ 2 tỉ 300 tr sở hữu ngay 286 mét vuông nền thổ cư Văn Giang view hồ cực thoáng đẹp đường vào rộng 4m.Vị trí: AB Quán Trạch, Liên Nghĩa, Văn...
      Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 2 m2 tại Xã Phú Phong - Châu Thành - Tiền Giang, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 2 m2 1050 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 công đất vườn đang trồng cây ăn trái.Mình muốn ba mẹ bớt công việc, đc nghỉ ngơi & tập trung vào mở rộng công việc KD cửa tiệm nên cần...
      Ấp Phú Thạnh, Đường ĐT 864, Xã Phú Phong, Châu Thành, Tiền Giang

      Cần bán nhanh lô đất 170 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 170 m2 14,71 triệu/m2
      DT 10 x 17 m, thổ cư 70m2.Đường nhựa 12m thông DT741, cao tốc MPTV, QL13.Trên đất có sẵn nhà c4 đang KD cho thu nhập ổn định.Giá 2,5 tỉ thỏa thuận.contact...
      Đường HL 607, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương.

      Sở hữu chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.9 tỷ 107 m2 27,11 triệu/m2
      Gia đình thiện chí bán nhanh căn hộ chung cư tại dự án HPC Landmark 105 Văn Khê - Hà Đông.-DT: 107m tim tường, 99.6m thông thủy.-Thiết kế gồm 3 PN - 2...
      Dự án HPC Landmark 105, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 7

      2.46 tỷ 55 m2 44,55 triệu/m2
      RIVER PANORAMA Q7 - FOR SALEđc: 89 Hoàng Quốc Việt , P. Phú Thuận, Q. 7, Thành phố Hồ Chí MinhCần bán ngay chung cư 2  phòng ngủ đầy đủ nội ...
      Dự án River Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 3 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 7

      2.4 tỷ 55 m2 43,64 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư River Panorama - Hoàng Quốc Việt, Q7.- DT 55 mét vuông. View thông thoáng.- Thiết kế 2 phòng ngủ, 1 toilet. Nhà như...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 56 m2 44,65 triệu/m2
      Thông tin mô tả: - căn hộ chung cư thiết kế 2 PN + 1  phòng vệ sinh- DT: 56  mét vuông - full nội thất. - Giá bán : ...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      Bán masteri thảo điền, 1 PNGiá 3 tỉ/ giá siêu mềm NHẤT THỊ TRƯỜNGDT: 55m2- View thoáng, vị trí trung tâm, giao thông đi lại thuận lợi dễ dàng- Nằm ngay...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 PN dự án căn hộ chung cư cao cấp Khai Sơn City Long Biên, Thủ đô Hà Nội siêu đẹp, view cực kỳ thoáng đãng:* căn hộ chung cư 2...
      Dự án Khai Sơn City, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 57 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Kinh Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 57 m2 42,11 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ chung cư Moonlight Boulevard đầy đủ nội thất ở liền chỉ 2,4tỉ, view hồ bơi, MT Kinh Dương VươngBên dưới sẵn tiện ích hiện...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Trường Chinh - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 61 m2 37,71 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ 8xplus, 163a trường chinh, gần khu công nghiệp tân bình. View quân 1, tầng 12. Mát mẻ, sạch đẹp. Hàng xóm thân thiện, lich sự. SHR...
      163A, Trường chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Tp Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,38 tỷ tại Quận 8

      2.38 tỷ 73 m2 32,61 triệu/m2
      Topaz Elite - Hàng Ngộp Tháng 4/2023 TOPAZ ELITE 39 CAO LỖ, P. 4, Q. 8--------🎄🎄🎄--------📌 Căn 60m: 2.250 tỉ ( 2PN-2 nhà vệ sinh )📌 Căn 74m2:...
      Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Mỹ Đình Plaza, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      Chuyển lên 3 ngủ, tôi muốn nhượng lại căn hộ chung cư góc căn hộ chung cư Mỹ Đình Plaza 1.DT: 85m2, 2 ngủ, 2 nhà vệ sinh.Hướng cửa vào hướng ...
      Dự án Mỹ Đình Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.