Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,1 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu

      2.1 tỷ 50 m2 42 triệu/m2
      Thiện chí hotline gửi hợp đồng: 0836 999 ***có zalo)Chính chủ kẹt tiền xoay vốn KD bán nhanh, cắt lỗ 200 tr với giá hợp đồng mua từ 2019- căn hộ chung ...
      Dự án The Sóng, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú

      2.4 tỷ 54 m2 44,45 triệu/m2
      Giá thị trường chung:* căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh DT 54 mét vuông giá từ 2,4 tỉ đến 2,6 tỉ.* căn hộ chung cư...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      2.8 tỷ 83 m2 33,74 triệu/m2
      Gia đình bán cắt lỗ căn hộ chung cư 2N bên Goldmark City,Hồ Tùng Mậu, thành phố Hà Nội- DT 83m2,sở hữu 2N+2VS - logia view quảng trường - Nội thất để...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 74 m2 39,19 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, tôi muốn nhượng lại chung cư cao cấp The Terra An Hưng nằm trong quần thể biệt thư, nhà phố thương mại, hồ thiên văn học...
      Dự án The Terra An Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Phan Chu Trinh - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.5 tỷ 35 m2 71,43 triệu/m2
      Cơ hội để sở hữu căn hộ chung cư du lịch của dự án FiveSeasons Homes.Ký hợp đồng: 16 phần trăm - TT: 1,5 phần trăm/1,5 tháng.căn hộ chung ...
      FiveSeasons Homes, số 300, Đường Phan Chu Trinh, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Nghĩa Đô, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Tôi có chung cư tại căn hộ Nghĩa Đô muốn bán.chung cư 66,8m2.Có 2 ngủ 2 vệ sinh.Tầng trung.Để lại nội thất cơ bản.giá 3 tỉ.Bao phí sang tên.Vui lòng call...
      Dự án Nghĩa Đô, Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,4 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.4 tỷ 74 m2 32,44 triệu/m2
      Nhà mới đang còn mùi sơn, căn 2 PN, căn hộ góc 2 mặt thoángLy Opal gần 10 năm kinh nghiệm tư vấn nhà ở HCM và các tỉnh miền đông- Gia đình mình đang ở và...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Sunshine Sky City Q. 7.Tòa S1 - block căn hộ A1 (Khu văn phòng đa năng).- Tất cả các căn thuộc block căn hộ S1 đều đc free...
      Dự án Sunshine Sky City , Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Gelexia Riverside, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 74 m2 33,79 triệu/m2
      Gia đình mình cần bán chung cư Gelexia Riverside- 885, Tam Trinh, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, TP Hà Nội- DT rộng 74m2, gồm: 2 PN, 2 toilet, 1 khách,...
      Dự án Gelexia Riverside, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 8

      2.6 tỷ 79 m2 32,9 triệu/m2
      CDT bán một căn còn lại tòa căn hộ D1A tầng 18 79 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet nhà mới chưa ởGiá 2,599 tỉ bao phíNH Vietcombank cho...
      Dự án Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,6 tỷ tại Bình Tân

      2.6 tỷ 64 m2 40,63 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet dự án Moonlight Park View ngay góc đường số 7 và số 4, DT 64m2 bán nhà trống để lại 3 máy lạnh, 1 tủ lạnh, 1...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      Dự án chung cư nằm trên MT đường Vành Đai 3 vị trí đắc địa kết nối 4 tỉnh miền Đông và hướng Tây Nam bộ.Dự án MT EastMark City sở hữu vị trí vàng với 3...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Flora Novia, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      -chung cư Flora Novia nằm ngay MT Phạm Văn Đồng, thuận tiện di chuyển về trung tâm TP và sân bay TSN chỉ 25p.-Tiện ích xung quanh như trường học mẫu ...
      Dự án Flora Novia, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Chung cư Hoàng Anh Gia Lai 1, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 7

      2.35 tỷ 86 m2 27,33 triệu/m2
      Bán chung cư Hoàng Anh Gia Lai 1, ngay góc Nguyễn Thị Thập - Lê Văn Lương.DT: 86 mét vuông.Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách và...
      Dự án Hoàng Anh Gia Lai 1, Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Việt Hưng, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 2,49 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.5 tỷ 98 m2 25,41 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp chung cư KĐT Việt Hưng:- DT 98m rộng rãi- Thiết kế 3 PN 2  toilet.- Cửa chính hướng Tây Bắc logia hướng Đông Nam cực kỳ mát...
      Dự án Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Vinaconex 7, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.8 tỷ 77 m2 36,37 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Vinaconex 7 - 34 Cầu Diễn, TP Hà Nội 77m 2 ngủ 2 nhà vệ sinh giá 2.8 tỉ 0987 063 ***
      Dự án Vinaconex 7 - 34 Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,74 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.74 tỷ 72 m2 38 triệu/m2
      *** Rất và rất nhiều ưu đãi khi mua một căn hộ Chí Linh Center Vũng Tàu Đây là hời điểm lý tưởng để chọn cho gia đình mình chung cư đẹp và ưng ý nhất đấy...
      Dự án Chí Linh Center, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,45 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.46 tỷ 66 m2 37,13 triệu/m2
      căn hộ chung cư Moonlight 1, nằm trong quần thể khu đô thị An Lạc Green Symphony, xã Vân Canh, huyện Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội, cách BigC Thăng Long...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội
      M
      Nguyễn Thị Phượng Loan - Mđ Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.