Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay chung cư 48,2000007629395 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.7 tỷ 48,21 m2 56,02 triệu/m2
      chung cư Peninsula tầm view đa dạng dễ lựa chọn View trực diện sông, vịnh biển, bán đảo Sơn Trà, biển Mỹ khê View nào cũng mê mẫn mọi ánh nhìn với các loại...
      Lô A2-1 đường Lê Văn Duyệt, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn biệt thự 400 m2, giá 2,2 tỷ tại Xã Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình

      2.21 tỷ 400 m2 5,5 triệu/m2
      LEGACY HILL: DÃY DT1 TIỀM NĂNG - TIÊN PHONG ĐÓN ĐẦU LỢI THẾ💎 DT đất căn biệt thự lớn từ 400 - 500  mét vuông🏡 Chủ nhân thỏa sức sáng tạo cho căn ...
      xã Cư Yên, huyện Lương Sơn, tỉnh Hòa Bình

      Bán nhanh nền đất 500 m2 tại Phước Bửu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3 tỷ

      3 tỷ 500 m2 6 triệu/m2
      Bán đất ngay trung tâm thị trấn Phước Bửu, cách biển Hồ Tràm 7 kilomet. KDC đông. Bên hông có suối chảy quanh năm. Phù hợp làm nhà nghỉ dưỡng.
      Đường Huỳnh Minh Thạnh, Xã Phước Bửu, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      BÁN NHÀ QUẬN 7 DƯỚI 3 TỶ HUỲNH TẤN PHÁT, PHÚ THUẬN. DT: 3,68 X 7,6

      2.6 tỷ 28 m2 92,86 triệu/m2
      🔥Giá 2 TỶ 600 BAO SANG TÊN🔥Diện tích: 3,68m x 7,6m ( 28,6 m2)Nhà nở hậu 4,5 mét Kết cấu: 1 Trệt, 2 Lầu, 2 PN, 3 WCPháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ...
      Đường Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

2.6 tỷ 28 m2 92,86 triệu/m2

      Cần bán nhanh căn chung cư 47 m2, hướng Đông-Bắc, giá 2,47 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.48 tỷ 47 m2 52,56 triệu/m2
      Khách mua đầu tư thì đừng bỏ qua căn này.bán ngay căn 1 phòng ngủ + 1(47 mét vuông) Phân khu Pavilion đồ Nguyên bản tầng cao view thoáng đẹp....
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 51 m2, giá 3 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 51 m2 58,83 triệu/m2
      căn hộ chung cư logia lớn chill chill, nội thất đẹp. DT: 51m2Thiết kế: 1 phòng ngủ 1WCđầy đủ nội thất.Giá hấp dẫn: 3 tỉ (bao thuế...
      Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 80 m2 tại Đường Bến Đồn - Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,66 tỷ

      2.66 tỷ 80 m2 33,25 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố THƯƠNG MẠI RICHLAND RESIDENCE - HÒA LỢI, BẾN CÁT, BÌNH DƯƠNG• Vị trí đắc địa: Nằm trong KDC cao cấp Richland Residence, Hòa Lợi, Bến Cát,...
      Đường Bến Đồn, Hòa Lợi

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 40 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 2,54 tỷ

      2.54 tỷ 40 m2 63,5 triệu/m2
      Lại tiếp tục là siêu phẩm giá cực tốt ở Đường Phan Văn Trị, P. 11, Bình Thạnh.- Giá: 2.54 tỉ.- DT: Ngang 4m X dài 10m ( Tổng 40 mét vuông ). hẻm ô ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 60 m2 tại Đường Số 51 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 60 m2 41,5 triệu/m2
      Chính chủ cần xoay vốn bán ngay nhà gò vấp 60m² p4 Gò Vấp:*GIÁ CỰC SỐC: chỉ 2.49 tỉ-DT: 4X15 vuông vắn siêu đẹp (DTCN đủ 60m²)-Hiện trạng: nhà mới đẹp...
      Đường Số 51, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      nhà quận 7 dưới 3 tỷ. hẻm 308 huỳnh tấn phát, tân thuận tây. dt: 6 x 6m, 2 lầu, st

      2.6 tỷ 36 m2 72,23 triệu/m2
      --⚜️ MÔ TẢ ⚜️--Diện tích: 6m x 6m (36 m2 đất ở đô thị)Nhà xây dựng 3 tầng đúc kiên cố + sân thượngGồm: 1 Phòng khách, Bếp, 2 PN, 2 WC, Sân...
      Đường Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Nguyễn Tiểu La - 8 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,56 tỷ

      2.56 tỷ 40 m2 64 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay ngôi nhà nằm tại Đường Nguyễn Tiểu La, P. 8, Q. 10.- Giá: 2.56 tỉ.- DT: Ngang 4m X dài 10m ( Tổng 40 mét vuông ). hẻm ô ...
      Đường Nguyễn Tiểu La, Phường 8, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 70 m2, giá 2,28 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.28 tỷ 70 m2 32,58 triệu/m2
      🍀 chung cư tầng cao view TP thoáng mát đẹp long lanh về đêm🌹 DT 70m² thiết kế 2 phòng ngủ,2  toilet  nội thất cơ bản của chủ đầu tư phù...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 60 m2 46,67 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà mới 1/ Thích Quảng Đức, P. 5, Q. Phú Nhuận.giá 2.8 tỉ thỏa thuận.- DT: 3,85m x 16m. Nở hậu 5,6m. DTCN: 60 mét vuông, Thực tế...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 44 m2 tại Đường Võ Duy Ninh - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 44 m2 67,05 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà ngay Võ Duy Ninh, P. 22, Q. Bình Thạnh.* Giá: 2 tỉ 950tr (còn thỏa thuận).- DT: 44 mét vuông ( 4m x 11m).- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu,...
      Đường Võ Duy Ninh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      BÁN GẤP Nhà 4 tầng | 34m² | Full nội thất | Ô tô đỗ cửa | Gần ĐH Phenikaa | Yên Nghĩa | Chỉ 3 tỷ

      3 tỷ 34 m2 88,24 triệu/m2
      CHỈ nhỉnh 3 TỶ CÓ NGAY NHÀ YÊN NGHĨABán nhà 4 Tầng, DT 34m² Phường Yên Nghĩa Quận Hà Đông, Hà Nội.Full nội thất như ảnhOto đỗ cửa , Cách trục chính 2 oto...
      Phường Phường Yên Nghĩa, Quận Quận Hà Đông, Hà Nội
      L
      Trần Thuỷ BĐS Minh Đạt Land Hơn 1 năm trước

      BÁN GẤP Đất nền 300m² + Nhà đẹp TẶNG NGAY | Mặt tiền Nguyễn Duy Trinh | Chỉ 2 tỷ 8 | Sổ hồng riêng

      2.8 tỷ 300 m2 9,34 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà đẹp, 300m2 nhà vô ở luônChủ định cư bên Trung Quốc cần sang nhượng lại nhàHướng Tây NamThẳng đường trường Nguyễn Duy Trinh đi vô (khối 5)...
      Đường Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phường Hưng Dũng, Thành phố Thành phố Vinh, Nghệ An

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Võ Trứ - 9 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Cần bán nhà chính chủ - Đường Võ Trứ, P. 9, Q. 8- DT: 4 x 15m- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 3 PN, 2  toiletgiá: 2tỷ7 (thỏa thuận nhẹ cho khách thiện...
      Đường Võ Trứ, Phường 9, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá