Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3 tỷ tại Đường An Bình - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3 tỷ 69 m2 43,48 triệu/m2
      căn hộ chung cư Phú Đông Sky Garden của chủ đầu tư Phú Đông Group đang chào bán ĐỢT CUỐI "Mua Nhà Đón Giáng Sinh" với chính sách bán hàng đột phá...
      Đường An Bình, An Bình

      Sở hữu ngay lô đất 72,8000030517578 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 72,81 m2 35,72 triệu/m2
      VHO116BÁN mảnh đất HẺM ô tô ĐƯỜNG NGUYỄN CHÍCH VĨNH HÒA- DT 72.8m² full ODT- Ngang 5m. Đông Bắc- Đường hiện trạng rộng 4.5m- Cách đường Nguyễn Chích 20m,...
      Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 58 m2, hướng Tây tại Đường 419 - Quảng Bị - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 58 m2 37,94 triệu/m2
      QUẢNG BỊ phố chợ sầm uất ra mắt nền đất giá siêu hợp lý  💕💕nền đất Tại Đội 3 Thôn 1 Xã Quảng Bị - Chương Mỹ - HN 🥰DT 58Mô tô Vào Đất 🤩👉 Đi ra...
      Đội 3 Thôn 1 Xã Quảng Bị - Chương Mỹ - HN g 419, Xã Quảng Bị, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 48 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 48 m2 60 triệu/m2
      Nhà mới, đẹp long lanh, nội thất sang trọng hiện đại, nhà nmawf tại Đường Huỳnh Văn Bánh, P. 13, Phú Nhuận.- Giá: 2.88 tỉ.- DT: Ngang 4m X dài 12m ( Tổng...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Dĩnh Trì - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}-->chào bán KĐT Tây Dĩnh Trì ( Bavella Green Park ) Vị Trí Thôn Riễu, Xã Dĩnh...
      Đường Lê Lợi, Xã Dĩnh Trì, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán căn 63 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Trịnh Đình Thảo - Hòa Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 63 m2 37,31 triệu/m2
      Do thay đổi kế hoạch nên càn bán lại căn họ tại căn hộ chung cư Topaz Garden, đường Trịnh Đình Thảo, Hòa Thạnh, Tân Phú, nằm gần Lũ Bán BíchDT:...
      Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh.
      Phạm Nguyễn Khôi Nguyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 41,4000015258789 m2 tại Phố Trần Nguyên Hãn, giá 2,57 tỷ

      2.57 tỷ 41,41 m2 62,08 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 gác góc 2 mặt hẻm Trần Nguyên Hãn, p. Phước Hoà, tp. Nha TrangDT: 41,4 m²Nhà gồm 2 PN, phòng khách, bếp….Vị trí ngay trung tâm phố, xung...
      Phố Trần Nguyên Hãn, Phường Phước Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất 82 m2, hướng Bắc tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 82 m2 35,37 triệu/m2
      Đất nền đẹp tại Nguyễn Thị Minh Khai, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương với DT 82m².+ Giá: 2,9 tỉ VND.+ pháp lí đầy đủ.+ Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn 85 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 85 m2 31,77 triệu/m2
      căn hộ chung cư Hưng Phát Nhà Bè nằm ngay góc ngã 4 MT Lê Văn Lương và Đào Sư Tích. căn hộ chung cư Hưng Phát Nhà Bè có vị trí rất đẹp...
      Số 928 Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 100 m2 28,8 triệu/m2
      Cần bán nền đất Lakeside. Vị trí nhìn qua 4 toà căn hộ chung cư Ori Bàu Tràm.DT 100 mét vuông, ngang 5m.Đường 5,5m, vị trí siêu đẹp.Đối diện 4 toà...
      Đường số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 125 m2, hướng Tây-Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 125 m2 18,24 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất KĐT Golden Hill . Phân Khu A4 .Đường 7,5m , vỉa hè 4m , lô sạch đẹpDT 125m2 , sổ hồng riêng đầy đủVị trí gần đường Nguyễn Tất Thành kéo ...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Huyện Hòa Vang, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng

      Bán căn hộ chung cư 53 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường 19 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 53 m2 41,51 triệu/m2
      Làm việc chính chủ: cần bán căn hộ chung cư 2 PN 1 nhà vệ sinh đi bộ 3 ph tới Gigamall Phạm Văn ĐồngVị trí: căn hộ chung cư Mỹ An đường số 19,...
      Đường số 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 71 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Kha Vạn Cân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 71 m2 38,03 triệu/m2
      Bán căn hộ Mỹ Long, đường 18 Hiệp Bình Chánh sát TTTM Gigamall- DT 71m² tầng cao- Kết cấu 2pn2wc- Nhà tầng cao, thoáng mát. Mỗi tầng chỉ có 6 căn/2 thang...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 80 m2, giá 3 tỷ tại Đường Cầu Diễn - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      MUA BÁN NHÀ - HÀ THIÊN VŨTầng 1 - Nhỉnh 3 tỉ - 80 mét vuông – MT 4mNhà tập thể ở Cầu Diễn, Nam Từ Liêm- Vị trí: Đường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm- Mô tả:...
      Đường Cầu Diễn, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 54 m2, giá 2,85 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.85 tỷ 54 m2 52,78 triệu/m2
      căn hộ góc SIÊU ĐẸP - TẶNG NỘI THẤT RẤT ĐẸP - 2 NGỦ - 2 VỆ SINH - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN - VIEW MẶT ĐƯỜNG VÀNH ĐAI 3Vị trí tốt di chuyển vào trung tâm hay về...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 546 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      2.55 tỷ 546 m2 4,68 triệu/m2
      Tôi Cần Bán căn hộ chung cư 54,6 mét vuông. 2 phòng ngủ 2 toilet  RuBy3 Phúc Lợi, Long Biên giá 2.55 tỉ.Vị trí: căn hộ Ruby City 3...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      Cần bán nền đất KĐT Lakeside , Homeland Bàu tràm , gần căn hộ Ori, Liên ChiểuDt 100 mét vuông, ngang 5mđường 5,5m Đông Nam mát mẻgiá 2 tỉ 650 có...
      Đường số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn chung cư 80 m2, giá 2,08 tỷ tại Phường Chánh Nghĩa - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.08 tỷ 80 m2 26 triệu/m2
      Tôi có mua một căn hộ 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 80m2 tại căn hộ chung cư C - SkyView Chánh Nghĩa, do kẹt tiền và không có nhu cầu ở, tôi...
      Phường Chánh Nghĩa, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.