Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường 63 - 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      Bán chung cư Q. 2 Blue Sky tọa lạc trong KDC với hơn 10ha gồm ngôi nhà phố, căn biệt thự ven sông, căn hộ chung cư Petroland Và Thủ Thiêm Xanh tạo...
      Đường 63, Bình Trưng Đông

      Bán nhà chung cư 60 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      BẠN ĐANG PHÂN VÂN LỰA CHỌN GIỮA CÁC chung cư vin GRAND PARK, vị trí điều đẹp và có nhiều ưu điểm riêng như:The Opus OneGlory HeightThe BeverlyThe Beverly...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 68 m2, giá 2,8 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.8 tỷ 68 m2 41,18 triệu/m2
      Dự án Phú Đông Sky Garden nhận nhà cuối năm 2024 , chính chủ cần sang nhượng lại căn số 24 BẾP MỞ , DT 68m² , tầng thấp ( dưới tầng 10 ).* DT: 68m², 2 PN,...
      Phường An Bình, TP Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 80 m2 tại Đường D8 - Hòa Lợi - Bến Cát, giá 2,66 tỷ

      2.66 tỷ 80 m2 33,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà mặt tiền thương mại tại Richland Residence, Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương: • DT: 5m x 16m (80m2), thổ cư 100 phần trăm. • giá:...
      Đường D8, Hòa Lợi

      Cần bán gấp nhà mặt phố 80 m2 tại Đường D6 - Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,66 tỷ

      2.66 tỷ 80 m2 33,25 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố thương mại tại Richland Residence, Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương: • DT: 5m x 16m (80m2), thổ cư 100 phần trăm. • giá: 2,66...
      Đường D6, Hòa Lợi

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 80 m2 tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Nằm trên trục đường chính DT 734 , giao thoa với các Tỉnh trọng điểm phía nam. Vị trí địa lí nằm gần trường học, BV, TTTM..... ~ cách tới các TP trọng...
      Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà chung cư 79 m2, giá 2,7 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Hiệp Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      2.7 tỷ 79 m2 34,18 triệu/m2
      💥 SỞ HỮU NGAY 𝐂Ă𝐍 𝐇Ộ 𝑭𝑰𝑨𝑻𝑶 𝐒Â𝐍 𝐁𝐀𝐘 QUỐC TẾ 𝐋𝐎𝐍𝐆 𝐓𝐇À𝐍𝐇 - CHỈ CẦN TT VỚI 𝟗 𝐓𝐑𝐈Ệ𝐔/𝐓𝐇Á𝐍𝐆 QUÝ KHÁCH ĐÃ SỞ HỮU NGAY!💥 DỰ ÁN chung ...
      Phố Tôn Đức Thắng, Thị trấn Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà riêng 48 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 48 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ ngộp bank cần bán ngay ngôi nhà nằm tại Ddường Phạm Văn Chiêu, P. 9, Gò Vấp.- Giá: 2.88 tỉ.- DT: Ngang 4m X dài 12m ( Tổng 48 mét vuông )....
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 140 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây-Bắc tại 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 140 m2 17,14 triệu/m2
      khu dân cư TÂN THỚI NHẤT(đường Phan Văn Hớn) Q.12 lô 140 mét vuông (7x20m)/ 2tỷ399 (hình thực tế bên dưới). L/H: 0933235304 Ngọc -sổ hồng, thổ...
      Đường Tân Thới Nhất 18, Phường Tân Thới Nhất, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 45 m2, hướng Tây-Nam, giá 2,56 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.56 tỷ 45 m2 56,89 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 1 phòng ngủ tại The ZenPark, vin Ocean Park- DT 41 m2.- nội thất đầy đủ xịn, mới 90 phần trăm.- Tiện ích bể sục trị liệu,...
      Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 76 m2, giá 2,05 tỷ tại Đường An Dương Vương - 16 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 76 m2 26,98 triệu/m2
      căn hộ tại Peridot Building, đường An Dương Vương, P. 16, Q. 8, Tp Tp HCM.Với DT 76 mét vuông, căn hộ chung cư đc thiết kế hợp lý với 2 PN +...
      Số 226/51 Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
      H
      NGUYỄN THỊ NHƯ HUỲNH Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn 79 m2, giá 2,7 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Hiệp Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      2.7 tỷ 79 m2 34,18 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư SÂN BAY QUỐC TẾ LONG THÀNH SỞ HỮU LÂU DÀI - Vốn ban đầu chỉ có 260 tr, Sở Hữu ngay căn hộ chung cư sân...

      Chuyển nhượng căn chung cư 39 m2, hướng Đông-Bắc, giá 3 tỷ tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      3 tỷ 39 m2 76,93 triệu/m2
      Ra mắt căn hộ chung cư cao cấp mặt hồ 32ha đẹp nhất vin Cổ Loa. Giá ưu đãi từ 79tr/m2- View Panorama trọn Sông Hồng, Trung tâm triển lãm quốc gia, Hồ...
      Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 84 m2, hướng Đông tại Phường Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 84 m2 31,55 triệu/m2
      CẦN bán nhanh NHÀ 1LẦU XÂY MỚI TOANH Ở Ngay trung tâm thành phố DĨ AN - DT 84m² SHR, thổ cư 100%- CHỈ 900tr DỌN vào ở ngay ( giá cả thương ...
      Phường Bình An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ 43 m2, hướng Đông-Nam, giá 2,85 tỷ tại Phường Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.85 tỷ 43 m2 66,28 triệu/m2
      căn hộ chung cư này nằm tại vin Smart City, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội với DT 43 mét vuông và 1 PN.chung cư đc thiết kế nội thất ...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 62 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Trịnh Đình Thảo - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 62 m2 37,91 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ Topaz Garden, đường Trịnh Đình Thảo, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, ngay khu vực gần Lũy Bán Bích, Trịnh Đình Trọng, kênh...
      Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà đẹp 25 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 25 m2 90 triệu/m2
      - Vị trí đẹp ngay sân bay TSN, trung tâm thương mại PANDORA, giáp Gò Vấp.- Nhà mới ở ngay 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh đủ công...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 89 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 89 m2 22,48 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay mảnh đất đẹp 89 mét vuông SHR tại Cổ Đông, TX Sơn Tây , TP Hà Nội Đất đẹp vuông vức. ngõ tương đối rộng 2 oto...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.