Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhà phố 182 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 182 m2 74,18 triệu/m2
      BÁN căn hộ dịch vụ MỚI TINH, MT HÀ HUY GIÁP Q. 12, DT KHỦNG 180m², 10 phòng ngủ, 11 phòng vệ sinh, RẤT vuông vắn,Hà Huy Giáp  P. Thạnh...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 78 m2 tại Đường Âu Cơ - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 78 m2 237,18 triệu/m2
      🏠 căn biệt thự Âu Cơ - Tây Hồ  🚗 Mặt ngõ to oto vào tận nhà✅ 3 Bước ra mặt phố✅ Trung tâm Q. tiện ích ngập tràn✅ Hàng xóm cán bộ viên chức nhà nước...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 50 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 50 m2 260 triệu/m2
      🔥 đc vàng: Mặt phố Bế Văn Đàn, trung tâm Q. Hà Đông, gần Nguyễn Viết Xuân và đường Trần Phú, vị trí KD sầm uất, oto tránh nhau, vỉa hè rộng thoáng hai...
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 15 m2 tại Phường Đồng Xuân - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 15 m2 733,34 triệu/m2
      Vị trí đẹp đang KD sầm uất, dòng tiền ổn định . Giao thông thuận tiện . Tiện ích bạt ngàn gần bốt Hàng Đậu .Vườn hoa Hàng Đậu . Phan Đình Phùng. Hoành Thành...
      Phường Đồng Xuân, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 71 m2 tại Quận Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 71 m2 218,31 triệu/m2
      NHANH TAY MẶT PHỐ TRUNG TÂM Q. HOÀN KiẾM- CƠ HỘi CHO CÁC NĐT - DÒNG TiỀN THU VỐN NHANH - Vị TRí ĐẮC ĐịA - KD HOMESTAY ĐỉNH-GiÁP HỒNG HÀ - CẦU CHƯƠNG DƯƠNG...
      Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 140 m2 tại Đường Liên Phường - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,08 tỷ

      10.08 tỷ 140 m2 72 triệu/m2
      +Lô D DT 4,5x20m, đường 12m, giá 84 tr/m² +Lô A DT 4,5x20m, đường 16m, giá 89 tr/m² +Lô D DT 4,5x20m, đường D3 rộng 16m, giá 100 tr/m² +Lô E...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 108 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 108 m2 155,56 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh ngôi nhà 6x18m, ô tô đậu cửa, sau Vạn Hạnh Mall, P. 12, Q. 10.- DT: 6 x 18m (vuông vắn), công nhận: 108 mét ...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 56 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 56 m2 294,65 triệu/m2
      nhà mặt tiền hẻm ô tô 10m, Sư Vạn Hạnh Q. 10 (7.15x17m) 2 lầu cho thuê 52 tr/tháng, 16.5 tỉ thỏa thuậnnhà mặt tiền trung tâm đường Sư Vạn Hạnh cách...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 98 m2 tại Đường Thành Thái - 14 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 98 m2 178,58 triệu/m2
      Chính chủ gửi nhà 5 tầng Thành Thái, P14, Q10, ngang lớn 8x12.6m, 10 phòng căn hộ dịch vụ cho thuê 50 tr/tháng.Nhà 2 MT trước sau, 10 phòng căn hộ dịch...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 137 m2, giá 10,2 tỷ tại 7 - TP Hồ Chí Minh

      10.2 tỷ 137 m2 74,46 triệu/m2
      căn hộ thông tầng thông tầng Star Hill vị trí căn hộ góc tầng cao, view rất đẹp thoáng N6.01(I5.01) PMH giá 10,2tybao thuế phí, dt 137 mét ...
      Đường Raymondienne, Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 110 m2, giá 16 tỷ tại Đường Trần Văn Trà - Tân Phú - 7 - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 110 m2 145,46 triệu/m2
      căn hộ chung cư 03  phòng ngủ ngay trung tâm Phú Mỹ Hưng, nhìn về hồ Bán Nguyệt, tầng cao gió mát.Thiết kế 02 logia + lô gia, nhà thoáng đẹp, nội...
      Lô CR8-3, Trần Văn Trà, Tân Phú, Quận 7, TP.Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà phố 400 m2 tại Đường Âu Dương Lân - Tây Sơn - Pleiku - Gia Lai, giá 12 tỷ

      12 tỷ 400 m2 30 triệu/m2
      Cách trường cấp 2 Phạm Hồng Thái 100mtrường cấp 1 Nguyễn Văn Trỗi 600mtrường cấp 3 Pleiku 1kmTrường quốc tế Sao Việt 700mQuảng trường Đại Đoàn Kết...
      Phường Tây Sơn, Đường Âu Dương Lân, Phường Hoa Lư, Thành phố Plei Ku, Gia Lai

      🏠 Bán Nhà Dòng Tiền vị trí "VÀNG" Giang Văn Minh - 42m2 - Cách ô tô 30m - G.iá 10 tỷ

      10 tỷ 42 m2 238,1 triệu/m2
      🏠 Bán Nhà Dòng Tiền vị trí "VÀNG" Giang Văn Minh - Ba Đình - 42m² - Cách oto 30m- G.iá 9,99 tỉ🌟 Vị trí đắc địa: Trung tâm lõi Ba Đình, chỉ 10 ph đến Lăng...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh shophouses 94,5 m2, giá 19,1 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      19.11 tỷ 94,5 m2 202,12 triệu/m2
      Vin Gia Lâm (SB23-127)nhà phố thương mại xẻ khe thiết kế như song lập Sao BiểnDT đất 94.5 mét vuôngMT 7m (khe thoáng rộng 2m)Xây dựng 60 mét ...
      Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Royal Mansion Bắc Giang- Nơi khởi đầu cho mọi giá trị đầu tư

      11.7 tỷ 84 m2 139,29 triệu/m2
      🔥 ROYAL MANSION - NƠI KHỞI ĐẦU CHO MỌI GIÁ TRỊ ĐẦU TƯ 🔥💥 Sở hữu quần thể đẳng cấp:👉🏻 Dinh thự thương mại theo phong cách Pháp, Champ Éllyses nổi...
      Đường Hùng Vương, Xã Tân Tiến, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 93 m2, giá 13 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 93 m2 139,79 triệu/m2
      căn hộ chung cư 93m², view TP, hồ bơi, nội thất cơ bản đẹp, dọn vô ở ngay, bất động sản trung tâm cực kỳ hiếmvui lòng contact để xem nhà và thỏa ...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 45 m2 tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 45 m2 346,67 triệu/m2
      + / E Thanh bán nhanh ngôi nhà Mặt Phố : Vạn Phúc _ Hà Đông . DT 45 mét vuông , 4 Tầng , Giá : 15,6 tỉ+ / Nhà Khang Trang Sạch Sẽ + View Cực Đẹp , Ở...
      Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 414 m2, hướng Đông-Nam tại Đường DX 018 - Hội An, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 414 m2 25,13 triệu/m2
      bán ngay miếng đất Cẩm Thanh, TP Hội An✅ Vị trí đắc đc 5p tới Phố cổ Hội An, 5p tới Khu di tích Rừng Dừa Bảy Mẫu✅ DT: 414m2 full thổ cư bìa đỏ pháp lí...
      Đường DX 018, Xã Cẩm Thanh, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.