Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhà riêng 55 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 55 m2 290,91 triệu/m2
      - Phùng Chí Kiên nằm trên khu vưc khá sầm uất, giao thông thuận tiện giữa các tuyến phố lớn như Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Trần Quốc Hoàn- an sinh xã hội...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 90 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 90 m2 176,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Phong Cách Tân Cổ Điển – P. 8, Tân Bình – DT Rộng 90 mét vuông – Giá 15,9 tỉ🌟 Đặc điểm nổi...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 3698,80004882813 m2, hướng Nam tại Long Thành - Đồng Nai, giá 16 tỷ

      16 tỷ 3698,81 m2 4,33 triệu/m2
      📢 PHÁ SẢN - bán ngay ĐẤT VÀNG SÂN BAY LONG THÀNH 📢☎️liên hệ ngay chính chủ báo giá ngay: 0913644032 (cô Trang)💰Hoa hồng hấp dẫn lên đến 2 phần ...
      Xã Bình Sơn, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 118 m2, hướng Tây-Bắc tại Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 16,43 tỷ

      16.43 tỷ 118 m2 139,23 triệu/m2
      Cần bán 118 mét vuông đất đấu giá khu đô thị31ha - Mặt đường Phố Chính Trung, Trâu Quỳ.+ DT: 118 mét vuông, MT 5,07m, dài 24m, đường 15m, tọa...
      Đường Chính Trung, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 114 m2 tại Đường Trường Chinh - Tân Thới Nhất - 12, giá 15,55 tỷ

      15.55 tỷ 114 m2 136,41 triệu/m2
      - Bán nhà góc hai MT số 31 trường chinh P. Tân Thới Nhất, Q. 12.- DT (4,8 m ✖️ 24 m) DTCN: 144m - giấy phép xây dựng: Hầm, lửng, 5 lầu, ST- Giá chỉ...
      Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Phố Chùa Hà - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 16 tỷ

      16 tỷ 60 m2 266,67 triệu/m2
      -Bán nhà 60m2-4tầng tại Chùa Hà Cầu GiấyNhà KBT gần vị trí Chùa Hà ngõ thông rất thuận tiện cho nhu cầu mua sd ở hay KD,cho thuê..với MT nhà đến 4,7m,.tiếp...
      Đường Chùa Hà, Dịch Vọng

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 52 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 52 m2 246,16 triệu/m2
      - DT 51,8 mét vuông - MT 4m.- Nhà thiết kế hiện đại với 6 tầng và thang máy.- Vị trí đẹp, ngay đường Láng, đầu Cầu Giấy, giao thông thuận tiện.- Khu...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng miếng đất 284 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 284 m2 38,74 triệu/m2
      Cần Bán miếng đất Toạ Lạc tại Nguyễn Đình Chiểu, P9, Đà Lạt đang KD Homestay 284m²- DT: 284m²; Ngang 13m;- Hiện trạng: có căn Homestay sân vườn gồm: 5 PN,...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 66 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 66 m2 250 triệu/m2
      - DT 66 mét vuông - MT 4,5m - chiều dài 15m.- Nhà mặt phố - 7 tầng + thang máy.- Nằm trong khu vực KD sầm uất ngày đêm nhộn nhịp có đầy đủ tiện ích,...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 88,5 m2, hướng Bắc tại Phường Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 13,45 tỷ

      13.46 tỷ 88,5 m2 152 triệu/m2
      Cần bán 88,5 mét vuông đất đấu giá P. Cự Khối. View về đường 25m, hướng hồ điều hòa.+ DT: 88,5 mét vuông, MT và hậu rộng 5m, dài 17,7m, đất...
      Phường Cự Khối, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 31,4500007629395 m2 tại Phường Trần Hưng Đạo - Hoàn Kiếm, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 31,46 m2 324,33 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở NGAY - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - HỘ KHẨU HOÀN KIẾM - 2 BƯỚC RA PHỐ- GIÁP LÝ THƯỜNG KiỆT. 👉 31/45m x 4tầng MT 8m 💰 nhỉnh 10 tỉ- vị trí trung tâm giao...
      Phường Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 86 m2 tại Phường Chương Dương Độ - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 86 m2 195,35 triệu/m2
      A LÔ A LÔ NHÀ MẶT PHỐ GIÁ MẶT NGÕ- KD SẦM UẤT - Ô CHỜ THANG MÁY - KHU VỰC TiỀM NĂNG PHÁT TRiỂN -TRUNG TÂM Q. HOÀN KIẾM- BẠCH ĐẰNG 🌹 👉 86m x 3tầng 💰 16.8...
      Phường Chương Dương Độ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 69,1999969482422 m2, hướng Đông-Nam tại Long Biên, giá 10,93 tỷ

      10.94 tỷ 69,2 m2 158 triệu/m2
      Chính chủ bán 69,2m² đất ngõ 161 đường Bát Khối, Long Biên. Ngay cạnh Công Viên, ủy ban nhân dân và trường cấp 1,2,3.+ DT 69,2m², MT 4,05m, dài 17,3m,...
      Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      HXH quay đầu cách MT chỉ 20m lô góc 4*23 - 4 tầng không lộ giới dân trí cao

      17 tỷ 90 m2 188,89 triệu/m2
      # 17 tỷ TL- Lô góc Hẻm 8m xe hơi tránh cách mặt tiền Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh- Diện tích 90m2 ngang 4 dài 22.5 vuông vức - Mô tả : + kết cấu :...
      Đường Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường Phường 11, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

17 tỷ 90 m2 188,89 triệu/m2

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 68 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - 1, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 68 m2 160,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà vừa xây tại Trần Hưng Đạo, P. Cầu Kho, Q. 1, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: ngang 7m. 68m2.- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân...
      457/ Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Nhà phố Lê Thanh Nghị dòng tiền lớn trong phân khúc

      13.8 tỷ 81 m2 170,38 triệu/m2
      NHÀ CÁCH PHỐ 20m- NGÕ BA GÁC PHÓNG VÙ VÙ. với 6 tầng 12 phòng khép kín cho thuê DÒNG TIỀN LỚN . Là khu tập trung đông sinh viên các trường đại học . Tiện...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 58 m2 tại Đường 3/2 - 11 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 58 m2 203,45 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp trước tết. ngôi nhà tại đường 3/2, P11, Q10, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 4x13m. CN 55m2. DT sàn: 215m2.- Kết cấu: 4 tầng nhà mới....
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.