Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp nhà 42 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,59 tỷ

      10.59 tỷ 42 m2 252,1 triệu/m2
      Cần bán: nhà đẹp ngõ 44 Trần Thái Tông - Cầu Giấy, 6 tầng, đủ nội thất, giá 10 tỉ 588 tr XE ô tô NHỎ ĐỖ CỬA - GẦN PHỐ - TRUNG TÂM TÂM CẦU GIẤY - NHÀ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố thương mại 84 m2, giá 11,9 tỷ tại Đường Hùng Vương - Bắc Giang - Bắc Giang

      11.9 tỷ 84 m2 141,67 triệu/m2
      ✨ ROYAL MANSION ✨ - Dinh thự thương mại cùng tổ hợp hotel 5* Quốc tế đầu tiên tại trung tâm ngã 6 Bắc Giang.KIỆT TÁC PARIS TRÁNG LỆ ĐẲNG CẤP DINH THỰ...
      Đường Hùng Vương, Phường Hoàng Văn Thụ, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Chuyển nhượng nhà chung cư 118 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường 3 - Bình Trưng Tây - 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 118 m2 105,94 triệu/m2
      sang nhượng CĂN 3 phòng ngủ VIEW SÔNG ĐẢO KIM CƯƠNG  DT: 118m² - 3 phòng ngủfull nội thất, đầu tư xịn , chỉn chuTầng trung  - View...
      Số 01 Đường số 104, khu phố 3, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 150 m2, giá 10 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      10 tỷ 150 m2 66,67 triệu/m2
      - Combo view vĩnh cửu + sổ vĩnh viễn – Thiết kế: Phong cách hoàng gia sang trọng, đẳng cấp, ngắm pháo hoa bên cửa sổ view hồ Tây Panorama– Vị trí 659A...
      Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 37 m2 tại Phường Trần Hưng Đạo - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 37 m2 378,38 triệu/m2
      Nhà đẹp KD Homestay đỉnh giáp Lý Thường Kiệt .Thiết kế thông sàn khép kín x 5,5 tầng. MT :5mNhỉnh 14, 7 tỉGiao thông thuận tiện gần di tích hoả lò , ga hàng...
      Phường Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 137 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trần Hoàng Na - Ninh Kiều, giá 16 tỷ

      16 tỷ 137 m2 116,79 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 LẦU GÓC 2 MT ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG NA VÀ TÚ XƯƠNG - P . AN BÌNH - Q. NINH KIỀU - TP . CÂN THƠ- Diên Tích : 7.25 x 20 = 137m2( vạt góc)- pháp lí : thổ...
      Đường Trần Hoàng Na, Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 105 m2, hướng Nam tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 14,28 tỷ

      14.28 tỷ 105 m2 136 triệu/m2
      Chính chủ bán lô góc 105m² đất đẹp nhất ngõ 83 Phúc Lợi. Để ở hoặc phân lô xây đều đẹp.+ DT: 105m², MT và hậu 7m, dài 15m, đất tọa hướng Nam.+ giá: 14.280...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 68 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 17,79 tỷ

      17.79 tỷ 68 m2 261,62 triệu/m2
      Bán nhà phố Cách Mạng Tháng 8, P. 7 Q. Tân Bình, gần công viên Lê Thị Riêng.- DT: 4,5m x 23m, lộ giới 1 phần, công nhận 68 mét vuông đất. diện tích ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 7

      Bán nhà 50 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      Nhà trong ngõ cách hồ tây 3p đi bộ, DT 50 mét vuông, 4 tầng 1 tum, KDC văn hoá và an ninh đảm bảo, giấy tờ chính chủ trong sạch về mặt pháp lí...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 50 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      Nhà đất chính  chủ trong sạch pháp lí không dính quy hoạch gần hồ tây DT 50m² full nội thất
      Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 108 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Bát Nàn - Thạnh Mỹ Lợi - 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 108 m2 97,23 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác- không đăng ảo- làm việc chính chủChủ gửi bán nhanh căn 3 phòng ngủ view sông tầng cao thoáng mátCăn 3 phòng ngủ đã...
      Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 80 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Cao Lỗ - 4 - 8, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      🔵 Nhanh tay nắm bắt cơ hội sở hữu nhà mặt phố tại Topaz City. căn nhà 4 tầng tọa lạc ở vị trí thuận lợi, thích hợp cho cả sinh sống và KD.- DT: 80m².-...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 75 m2 tại Đường 14 - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 75 m2 138,67 triệu/m2
      cần bán ngay mảnh đất 75 mét vuông, sổ sẵn, liên kế trường THPT, cách trung tâm hành chính bàu bàng chỉ 400m, cư dân hiện hữu, NH hổ trợ vaygiá...
      Đường 14, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại 75 m2, giá 15,5 tỷ tại Đường Nguyễn Mậu Tài - Gia Lâm - Hà Nội

      15.5 tỷ 75 m2 206,67 triệu/m2
      Căn xẻ khe 75,1m² LK10 nhà phố thương mại Highway - Dự án TQ5 Trâu Quỳ - Đường 17m, View công Viên.+ DT: 75,1m², MT rộng 5m, dài 15m, tọa Tây Bắc.+ giá...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 210 m2, giá 13,9 tỷ tại Đường Số 2 - Cái Răng - Cần Thơ

      13.9 tỷ 210 m2 66,2 triệu/m2
      bán gấp căn biệt thự VIP DUY NHẤT tại KĐT Nam Long - Cần Thơ chỉ với 13 tỉ 900Phù hợp:VĂN PHÒNG công ty; PHÒNG MẠCH; PHÒNG NHA KHOA; nhà giữ trẻ; TRUNG...
      Đường Số 2, Phường Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      + Bán nhà mặt ngõ phố Nguyễn An Ninh, Q. Hoàng Mai, vị trí đẹp, nhà mặt ngõ, kd tốt. Thuộc khu phân lô oto dừng đỗ cửa. Ngõ nông, thông tứ...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 117 m2, hướng Tây, giá 10,7 tỷ tại Đường 3 - Bình Trưng Tây - 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.7 tỷ 117 m2 91,46 triệu/m2
      [sang nhượng] căn hộ chung cư 3 phòng ngủ ĐẢO KIM CƯƠNG🔥DT: 117 mét vuông - 3 phòng ngủ🔥đầy đủ nội thất  🔥Tầng thấp - View...

      Sở hữu nhà shr 115 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 115 m2 91,31 triệu/m2
      -Ngộp qúa bán nhanh nhà 2lau,Bùi Đình Túy,Bình Thạnh  -DT thực tế:115m-4 phòng ngủ,3 toilet,có 2phong trọ riêng biệt cho thuê nữa-HXT chạy...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.