Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 84 m2, giá 11,7 tỷ tại Bắc Giang - Bắc Giang

      11.7 tỷ 84 m2 139,29 triệu/m2
      Royal Mansion là biểu tượng mới của TP Bắc Giang, nơi hội tụ các giá trị đẳng cấp: Kiến trúc – Vị trí – Tiện ích – Đầu tư sinh lời.💎 THÔNG TIN DỰ ÁN:Vị...
      Đường Tây Yên Tử, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán nhanh nhà shr 70 m2 tại Đường 32 - Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 70 m2 214,29 triệu/m2
      💎 Chính chủ gửi bán tòa dòng tiền tại ngã 4 Nhổn - Tu Hoàng Nam Từ Liêm Thủ đô Hà Nội.Giá 15 tỉ.👉 DT 70 mét vuông xây 7 tầng thang máy.Tổng 21...
      Đường 32, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán mảnh đất 68 m2, hướng Nam tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 11,02 tỷ

      11.02 tỷ 68 m2 162 triệu/m2
      Chính chủ bán 68m² đất Sài Đồng, Long Biên. Vị trí đẹp, vừa ở vừa KD.+ DT: 68m², MT 6,01m, nở hậu 6,03m, dài 11,3m, tọa hướng Nam.+ giá: 11.016 tỉ VNĐ ( có...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 64 m2 tại Phố Trần Cung - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 14,95 tỷ

      14.95 tỷ 64 m2 233,6 triệu/m2
      ✅ Chính chủ gửi bán tòa dòng tiền tại Trần Cung. Giá 14,950 tỉ.👉 DT 64 mét vuông bìa đỏ đẹp sẵn sàng giao dịch.Nhà cách phố Trần Cung 20m. Cách...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 60 m2 tại Đường Cầu Diễn - Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 60 m2 281,67 triệu/m2
      💎 Chính chủ gửi bán tòa dòng tiền tại Minh Khai Bắc Từ Liêm TP Hà Nội.Giá 16,9 tỉ.👉 DT 60m² xây 7 tầng thang máy.Tổng 17 phòng khép kín, nội thất đầy ...
      Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 109 m2, giá 10 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - 7 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 109 m2 91,75 triệu/m2
      Tiện ích : -Gần trung tâm thương mại Cresent Small,  Vivo city, lotte mart Q. 7, BV Quốc tế FV, BV Tâm Đức....-Các trường Đại học như : Tôn...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
      Nguyễn Thị Thảo Duyên Hơn 1 năm trước

      Bán căn biệt thự 80 m2, giá 12 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      - khu đô thị Tân Tây Đô nằm trên mặt QL 32 với giao thông thuận lợi di chuyển , chỉ 15' vào nội thành , xung là các khu đô thị Lideco , khu đô thị...
      Đường Quốc lộ 32, Xã Tân Lập, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 95 m2 tại Đường Trích Sài - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 95 m2 138,95 triệu/m2
      ➤VỊ TRÍ: + Phố Trích Sài, P. Bưởi, Tây Hồ. + căn biệt thự nằm trên vị trí vô cùng đắc địa, hưởng trọn không khí Hồ Tây. Là lô góc 3 mặt thoáng,...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 65 m2 tại Phường Cửa Đông - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 65 m2 227,7 triệu/m2
      🌹MẶT NGÕ TO NHƯ MẶT PHỐ - KD ĐẮC ĐỊA- TRUNG TÂM PHỐ CỔ- ô tô QUA NHÀ 🌹👉 65m x 4tầng 💰 14.8 tỏi Nhà xây chắc chắn đẹp, gần Phan Đình Phùng. Chợ xe máy...
      Phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 108 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - 3, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 108 m2 143,52 triệu/m2
      - DT: 6x18m. công nhận 108m2 - Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng - vị trí: hẻm ô tô 7m cách MT 30m - giá: 15,5 tỉ còn thỏa thuận cho khách...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Căn hộ dịch vụ mới xây. 56m2, 4 tầng, 8 phòng full nội thất. HDT50tr, Nguyễn Công Trứ, Q1

      10.1 tỷ 56 m2 180,36 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư dịch vụ vừa xây tại đường Nguyễn Công Trứ, P. Nguyễn Thái Bình, Q1. - DT: 3,5x16m. Công nhận 56m2. Sổ vuông vắn...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 82 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 82 m2 140,25 triệu/m2
      🏠 HẺM NHỰA 8M _ SIÊU PHẨM 82 mét vuông _ 5 TẦNG _ đầy đủ nội thất CAO CẤP _ GI.ẢM 400 CÒN 11.x tỉ ( hbb**~mb*~b* ) 🔆 Vị trí : Phạm Văn Chiêu _ Gò...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 128 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 128 m2 101,57 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh một căn căn biệt thự mini Nguyễn Văn Khối P 11 8x16m, 4 lầu 13 tỉô tô ngủ trong nhà. Nhà chỉ cách MT NVK ~ 15-20m, tương lai mở...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 63 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 63 m2 260,32 triệu/m2
      Bán Căn áp góc, đường trục chính CÔng viên, thông thẳng ra cầu tứ liên 60m Tại vin Global Gate (Cổ Loa), Đông Hội, Đông Anh, thành phố Hà Nội.giá 16,4 tỉ...
      Đường Ánh Dương - Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 14 m2 tại Phường Cửa Nam - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 14 m2 964,29 triệu/m2
      🌹🌹MẶT PHỐ CỔ HOÀN KiẾM - VỈA HÈ - KD BẤT CHẤP CÁC MẶT HÀNG - Vị TRí VÀNG - GiÁP HÀNG DA , HÀ TRUNG . NGÕ TRẠM . 👉 14m x 3,5 tầng 💰13.5 tỏi VỊ TRÍ:+...
      Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 53 m2 tại Quận Ba Đình - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 53 m2 241,51 triệu/m2
      TRUNG TÂM BA ĐìNH - NGHĨA DŨNG -LÔ GÓC - oto ĐỖ CỬA - KD ĐỉNH . 👉 53m x 6 tầng MT 5.8m 💰 12,8 tỏi - Vị trí đẹp, Lô góc thoáng sáng, oto đỗ cửa vào nhà,...
      Quận Ba Đình, Hà Nội

      Nhà đẹp phố Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, đối diện Royal City, oto đậu cửa, 50m2, 6 tầng, giá 11.8 Tỷ

      11.8 tỷ 50 m2 236 triệu/m2
      bán nhanh Nhà đẹp đầu phố Nguyễn Trãi - Q. Thanh Xuân, đối diện Royal City, ô tô đậu cửa, 50m², xây dựng 6 tầng, giá 11.8 tỉô tô NHỎ ĐỖ CỬA - 6 TẦNG - 9...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 26510 m2, hướng Tây-Nam tại Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 26510 m2 0,68 triệu/m2
      Cần sang nhượng 2.65 héc - ta đất Đường Phạm Thế Hiển kéo dài, có chiều ngang theo đường nhựa 171m, đất 2 mặt đường bao quanh. Đường nhựa đang thi công...
      Đường Phạm Thế Hiển, Xã Tân Bình, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.