Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 70 m2 tại Phường 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 70 m2 164,29 triệu/m2
      bán villa mini đường Trần Văn Quang, Tân Bình- DT: 6x12m. 70m2- Kết cấu: trệt 2 lầungôi nhà xây để ở, bản vẽ chi tiết, hồ sơ còn đầy đủ. Nhà hoàn công. Nay...
      Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 25A TÂN QUY, QUẬN 7. DT: 4,3 X 17,6M

      11 tỷ 45 m2 244,45 triệu/m2
      》Diện tích: 4,3m ❌ 17,6m (CN: 74,98 m2)》DTXD: 55,7 m2 ; DTS: 155,63 m2; Hướng: Tây 》Kết cấu: 1 Trệt, 2 lầu, 3 PN, 4 WC…….》Khu dân cư an ninh, dân trí...
      Đường Đường 25A, Phường Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 70 m2, giá 15,9 tỷ tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      15.9 tỷ 70 m2 227,15 triệu/m2
      Mặt phố Văn Quán phân lô oto đỗ cửa - KD tốt - 75m² có hoàn công nhà trên đất - phố hiếm không có nhà bán.- Nhà thô mặt phố Văn Quán cực hiếm, lãi vốn tăng...
      Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Trường Sa - 12 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 60 m2 198,34 triệu/m2
      nhà 5 TẦNG ĐẸP đúc thật hẻm rộng cách MT 2 căn. Trường Sa F12 Q. 3- DT: 4x15m. 60m2- kết cấu: trệt + 4 lầu + sân thượng- vị trí: hẻm 6m vừa làm, cách MT 6m....
      Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 81 m2 tại Đường C18 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11,07 tỷ

      11.07 tỷ 81 m2 136,66 triệu/m2
      "" NHÀ THẬT, THÔNG TIN CHÍNH XÁC """Bán nhà khu K300 P. 12 Q. Tân Bình, ngay Lotte Cộng Hòa.-- DT: 4 x 20, công nhận 81 mét vuông; DT sàn 220 mét...
      Đường C18, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 86 m2 tại Đường C1 - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 10,79 tỷ

      10.79 tỷ 86 m2 125,47 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}-->Bán nhà đường C1, P. 13 Q. Tân Bình, ngay khu Nhà ga T3, trục Cộng Hòa - Hoàng...
      Đường C1, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 40 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 40 m2 287,5 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu ngôi nhà phố Trần Thái Tông, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.- Nhà phân lô, oto đỗ cửa, vừa ở vừa KD.- DT 40 mét vuông x 5 tầng x 4m MT....
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 40 m2 tại Đường Bưởi - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 40 m2 345 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán tòa dòng tiền tại ngõ đường Bưởi Cống Vị Ba Đình giá 13,8 tỉ.+ DT 40m² xây 6 tầng Thang máy, ngõ đẹp cách đường Bưởi 10m.Tổng 10p khép...
      Đường Bưởi, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 38 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 38 m2 355,27 triệu/m2
      Hot😘(((o(*゚∀゚*)o)))Chùa Bộc + Khu phân lô, oto đỗ cửa, KD, khu hiếm nhà bán.+ Nhà thiết kế cầu thang giữa, tổng 5 phòng khép kín.+ Hiện đang cho thuê KD...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán chung cư 144 m2, giá 13,1 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      13.1 tỷ 144 m2 90,98 triệu/m2
      Dự án BRG Diamond Residence mới cấp sổ 12/11/2024 vừa qua, đảm bảo an tâm khi mua nhà. Nhận nhà hoàn thiện nội thất đón Tết luôn.- căn hộ góc thoáng...
      Số 25, đường Lê Văn Lương, phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân, TP. Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 95 m2 tại Đường Thạnh Xuân 13 - Thạnh Xuân - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 95 m2 113,69 triệu/m2
      Duy nhất 3 ngôi nhà phố MT siêu VIP đối diện công viên KDC hiện hữu, đông đúcKý HĐ trực tiếp CĐTDT: 5x19m, 1 trệt 2 lầu, bàn giao hoàn thiện bên ngoài thô...
      Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 38 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 38 m2 328,95 triệu/m2
      cần bán ngay căn nhà trục đường Láng Đống Đaoto ĐỖ CỬA - 50M oto TRÁNH - CHỦ TỰ XÂY CHẮC CHẮN- Vị trí: Trung tâm Q. Đống Đa, giao thông đi lại thuận...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp miếng đất 603 m2 tại Đường Lê Thị Hoa - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 603 m2 29,03 triệu/m2
      Với 17m ngang là một lợi thế cực lớn cho việc phân lô tách thửa đầu tư, xây dựng căn biệt thự sân vườnVị trí vàng – Tiềm năng phát triển vượt trội!🔑 DT:...
      Đường Lê Thị Hoa, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp Đền Lừ 55m2, 6 tầng, thang máy, nội thất cao cấp, giá 14 tỷ, sổ đỏ chính chủ

      14 tỷ 55 m2 254,55 triệu/m2
      👍Nhà đẹp Đền Lừ - Tam Trinh - Hoàng Mai.- DTSD: . 55m2, 6 tầng thang máy, đẹp long lanh, như mới tinh. Nhà 2 thoáng trước sau, thiết kế đồng bộ, nội thất...
      Đường Đường Tam Trinh, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 59 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Tố Hữu - Phước Hải - Nha Trang, giá 10 tỷ

      10 tỷ 59 m2 169,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Tố Hữu ngang 10m, p. Phước Hải, tp. Nha TrangDT: 59,1 m²Nhà hiện đang cho thuê, vị trí ngay đường rộng 22,5m, ba mặt thông thoáng, gần...
      Đường Tố Hữu, Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà riêng 220 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 220 m2 49,55 triệu/m2
      Nhà mặt phố , P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, HCM, có DTSD 220 mét vuông, giá 10,9 tỉ VND.KẾT CẤU :- DT: 11m x 10m, 2 tầng, DTSD đến 210 mét ...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 75 m2 tại Đường Lê Trung Nghĩa - 12 - Tân Bình, giá 10,79 tỷ

      10.79 tỷ 75 m2 143,87 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}-->Bán nhà hẻm xe hơi Lê Trung Nghĩa, khu K300 P. 12 Q. Tân Bình.- DT: 5m x...
      Đường Lê Trung Nghĩa, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chính chủ bán xưởng 260,8m2 tổ 4 Cự Khối, Long Biên. Hai mặt đường trước sau, cho thuê 250tr/năm

      15.6 tỷ 260,8 m2 59,82 triệu/m2
      Chính chủ bán xưởng 260,8 mét vuông tổ 4 Cự Khối, Long Biên. Hai mặt đường trước sau, đang cho thuê 250tr/năm.+ DT: 260,8 mét vuông trong đó có...
      Đường Độc Lập, Phường Cự Khối, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.