Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 50 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 50 m2 206 triệu/m2
      NHÀ CHỦ TỰ XÂY TÂM HUYẾT, CHẮC CHẮN, MT RỘNG, LÔ GÓC 3 THOÁNG Ở SƯỚNG.+ Nhà bán Chủ tự xây cực kì tâm huyết, chắc chắn, lô góc 3 mặt thoáng MT rộng, khu...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 71 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 71 m2 140,85 triệu/m2
      MUA BÁN NHÀ - HÀ THIÊN VŨĐường Lạc Long Quân, Cầu Giấy, Chủ cần bán ngay,Nhỉnh 10 tỉ - 71m² – MT 14m- Vị trí: Đường Lạc Long Quân, Cầu Giấy- Mô tả: Lô góc,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 99 m2 tại Đường Thành Mỹ - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11,69 tỷ

      11.69 tỷ 99 m2 118,09 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}-->"""""" NHÀ THẬT, THÔNG TIN XÁC THỰC """"""Bán nhà hẻm 25 Thành Mỹ, P. 8 Q. Tân...
      Đường Thành Mỹ, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Số 29 - 17 - Gò Vấp, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 100 m2 185 triệu/m2
      Bán căn nhà phố khu dân cư CityLand Gò Vấp Trần Thị Nghỉ có hầm và 4 lầu vừa xây - Center Hills (Chình chủ)Số 29, đường Số 3, khu dân cư Cityland...
      29 Đường Số 3, KDC Cityland Trần Thị Nghỉ, Phường 7, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 71 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ, giá 19 tỷ

      19 tỷ 71 m2 267,61 triệu/m2
      - Vị trí: ngõ thông các hướng, cạnh chợ sầm uất- 4 tầng, nhà đẹp chắc chắn, taxi chạy quanh nhà- bìa đỏ chính chủ, sẵn giao dịch- L/H/zalo: Em Thơm NĐ:...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 350 m2, hướng Tây-Nam tại Quận Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 11 tỷ

      11 tỷ 350 m2 31,43 triệu/m2
      Nền căn biệt thự Nguyễn Hữu Trí , Cồn Khương, Cái Khế, Ninh Kiều, Cần Thơ- MT góc ngã ba- DT : 10x35- Tây Nam- Cực kì thích hợp để đầu tư lâu dài.- Vị...
      Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu lô đất 67 m2, hướng Bắc tại Phường Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 67 m2 223,89 triệu/m2
      Chính chủ bán lô góc 67 mét vuông đất đấu giá P. Cự Khối. Đường rộng 17m, hướng view ra hồ thoáng mát.+ DT: 67 mét vuông, MT 16m, sâu 14,8m...
      Phường Cự Khối, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 52,2999992370605 m2 tại Phường 4 - 5, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 52,3 m2 239,01 triệu/m2
      Nhà chính chủ Q5 đường Trần Bình Trọng, diện tích sử dụng 164m2.Giấy tờ hợp lệ . SHR.DT: 3,3*15,85m. DT sàn: 164m2, có sân trước và ô thông gió sauKết...
      Phường 4, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 120 m2 tại Đường Bàu Bàng - 13 - Tân Bình, giá 15,28 tỷ

      15.28 tỷ 120 m2 127,33 triệu/m2
      Bán nhà hẻm số 4 Bàu Bàng, P. 13 Q. Tân Bình, gần Etown, chợ Hoàng Hoa Thám.- DT: 7m x 18m; công nhận 120m². diện tích sử dụng 450m²(vuông vắn, không...
      Đường Bàu Bàng, 13

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 130 m2 tại Đường Hạ Long - Bãi Cháy - Hạ Long, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 130 m2 93,85 triệu/m2
      SUN FERIA BÃI CHÁYbiệt thự tứ lập bên khu C cách bãi tắm chỉ vài bước chân.- DT :13x m - S Tầng 1 :85,5m- Tổng S xây dựng : 284m- Nằm trên trục thông...
      Thuộc phường Bãi Cháy, thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh

      Bán nhanh nhà đẹp 300 m2 tại Phường Hồng Hà - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 300 m2 33,34 triệu/m2
      Thông số :- DT: 300 m- Xây dựng 3 tầng, hoàn thiện mặt ngoài và thô bên trong, sân vườn và hồ bơi rộng- View Vịnh, hồ cảnh quan, sân gofl - Nằm trong...
      Cột 3 - Cột 8, Phường Hồng Hà, Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 150 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 12 - Gò Vấp, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 150 m2 119,34 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà phố Phạm Văn Bạch P12 Gò Vấp 5x30m 1 lầu 17.9 tỉ - DT: 5x30m,1 lầu sân thượng, nhà mới nội thất luxury - MT ngay chợ phạm văn bạch,...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 81 m2 tại Đường C18 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,79 tỷ

      12.79 tỷ 81 m2 157,91 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}-->Bán nhà hẻm ô tô Lê Trung Nghĩa, khu K300 P. 12 Tân Bình, ngay Lotte Cộng...
      Đường C18, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 81 m2 tại Đường C18 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,79 tỷ

      12.79 tỷ 81 m2 157,91 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Lê Trung Nghĩa, khu K300 P. 12 Tân Bình, ngay Lotte Cộng Hòa.- DT: 4m x 20m, công nhận 81m². diện tích sử dụng 220m²(vuông vắn, không...
      Đường C18, 12

      Cần bán nhà mặt phố 124 m2 tại Đường Nguyễn Thị Kiểu - Tân Chánh Hiệp - 12, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 124 m2 116,94 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT khu vực sầm uất nhất khu vực Q. 12. * DT: 122  mét vuông. Kết cấu 1 trệt, 1 lầu. Nhà cửa mở sảnh nhìn ra 2 đường lớn rộng 20 m:...
      Đường Nguyễn Thị Kiểu, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 84 m2, giá 18,3 tỷ tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội

      18.3 tỷ 84 m2 217,86 triệu/m2
      nhà phố thương mại Sông Hồng 84 mét vuông, nhà thô 5 tầng, đường 12m, ngay sau lưng mặt Phố Thành Trung.+ DT: 84 mét vuông, MT 6m, hậu 6m,...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 72 m2 tại Đường Cầu Diễn - Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 72 m2 275 triệu/m2
      💥Tòa dòng tiền 19,8 tỉ.✅Chính chủ gửi bán tòa dòng tiền tại Minh Khai Bắc Từ Liêm thành phố Hà Nội.DT 72 mét vuông xây 8 tầng thang máy.✅Tổng 23...
      Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 52 m2 tại Phố Vũ Tông Phan - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 52 m2 288,47 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ MỚI-SÁT PHỐ-LÔ GÓC-nhà để xe oto 4 CHỖ-NGÕ THÔNG-oto-THANG MÁY-KD, GIÁP VỚI CÁC TUYẾN PHỐ VIP NGUYỄN TRÃI, TÂY SƠN, THÁI HÀ, THÁI THỊNH,...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.