Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp căn liền kề 100 m2, giá 16,8 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      16.8 tỷ 100 m2 168 triệu/m2
      Chính chủ cần em bán gấp căn Hướng hướng Đông Nam MT 5m phân khu Anh Quốc - khu đô thị Hinode Royal Park, Hoài Đức.- Vị trí: Phân khu Anh Quốc, Gần...
      Quốc lộ 32, xã Kim Chung và xã Di Trạch, huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp miếng đất 12640 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 12,64 tỷ

      12.64 tỷ 12640 m2 1 triệu/m2
      ‼️ SIÊU PHẨM ĐẤT MT BÙI HỮU NGHĨA – TRUNG TÂM TX. LAGI – GIÁ CHỈ BẰNG 60 phần trăm THỊ TRƯỜNG ‼️Bạn đang tìm mảnh đất trung tâm, MT đường lớn, pháp ...
      Phường Tân An, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 90 m2, giá 12 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      🌟 Vị trí kim cương – Sát công viên nước Vin Wonders 🌟Bạn đang tìm một ngôi nhà đáng sống, đáng đầu tư trong KĐT đẳng cấp?🎯 Đây là lựa chọn bạn KHÔNG THỂ...
      Xã Long Hưng, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay lô đất nền 300 m2, hướng Đông-Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 13 tỷ

      13 tỷ 300 m2 43,34 triệu/m2
      Cần bán miếng đất DT 300 mét vuông (10m x 30m) vị trí đẹp. Lô góc 2 MT nằm trong khu dân cư Thuận Giao - P Thuận Giao - TX Thuận An - Tỉnh Bình...
      Đường 19, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà sổ riêng 56 m2 tại Đường Văn Hương - Hàng Bột - Đống Đa - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 56 m2 182,15 triệu/m2
      SIÊUPHẨM NHÀ NGÕ VĂN HƯƠNG.DT 56/63  mét vuông.4 TẦNG.3.3 MÉT MẶTTIỀN. 10.2 tỉ. - DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH.7 PHÒNG TO KHÉP KÍN.NHÀ ĐANG CHO THUÊ 35 tr/...
      Đường Văn Hương, Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 85 m2 tại Đường C1 - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 85 m2 141,18 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Đường C1, P13, Tân Bình – DT rộng, nhà đẹp, thu nhập ổn định- DT: 6m x 15m, CN 85m2, diện tích sử dụng lên đến 280m2.(vuông vức,...
      Đường C1, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 51 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 51 m2 252,95 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐÊ LA THÀNH NHỎ DT 51 m2.7 TẦNG.5.9 MÉT MẶTTIỀN 12.9 tỉ.7.5 TẦNG FULL 12 PHÒNG- NGAY TRUNG TÂM XÃ ĐÀN 💥 SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN DƯỚI 15tỉ - nội thất ...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 42 m2 tại Ngõ Quan Thổ 1 - Hàng Bột - Đống Đa - Hà Nội, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 42 m2 378,58 triệu/m2
      - BÁN NHÀ KHU VỰC ĐỐNG ĐA.NGÕ QUAN THỔ1.DT 42 m2.4 TẦNG.3.7 MÉT MẶTTIỀN.15.9 tỉ. 💥💥SIÊU PHẨM - MẶT NGÕ THÔNG - KD - ô tô ĐỖ TRÁNH - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - KHU...
      Ngõ Quan Thổ 1, Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 40 m2, hướng Đông-Nam tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 40 m2 307,5 triệu/m2
      +Nhà bán có vị trí rất gần phố,cách đường oto tránh 20m,ngõ thông,gần nhiều trường Tiểu học,2.3,gần chợ,tiện ích không thiếu gì.+Nhà dân xây 5 tầng,khung...
      Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 52 m2 tại Phường Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 18,2 tỷ

      18.2 tỷ 52 m2 350 triệu/m2
      💥 SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP - 6 TẦNG THANG MÁY - MT SIÊU ĐẸP NỞ HẬU 6.5M - oto VÀO NHÀ - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - chính chủ XÂY NHIỀU TÂM HUYẾT ✨ + Lợi thế giao thông...
      Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 71 m2, hướng Đông-Bắc, giá 19 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 71 m2 267,61 triệu/m2
      🔥 𝗕𝗔́𝗡 𝗚𝗔̂́𝗣 𝙲Ă𝙽 𝙶Ó𝙲 𝟮𝗣𝗡 𝗧𝗛𝗘 𝗢𝗣𝗘𝗥𝗔 𝗠𝗘𝗧𝗥𝗢𝗣𝗢𝗟𝗘 – 𝗗𝗘𝗔𝗟 𝗧𝗢̂́𝗧 𝗡𝗛𝗔̂́𝗧 𝗧𝗛𝗜̣ 𝗧𝗥𝗨̛𝗢̛̀𝗡𝗚! 🔥𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡:...
      Khu đô thị mới Thủ Thiêm, thuộc phường An Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 44 m2 tại Đường Láng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 44 m2 375 triệu/m2
      SIÊU PHẨM 6 TẦNG ĐƯỜNG LÁNG - 44M - KD ĐỈNH - THANG MÁY - GIÁ 16.5 tỉ 🏠 Bán nhà 6 tầng mặt phố Đường Láng – Vị trí KD lý tưởng, tiềm năng sinh lời...
      Đường Láng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà 37 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 37 m2 348,65 triệu/m2
      BÁN NHÀ NGUYỄN KHÁNH TOÀN – 37m2 – THANG MÁY XỊN – đầy đủ nội thất – ngõ tương đối rộng GẦN PHỐ – GIÁ 12.99 tỉ Nhà vị trí siêu hot, vài bước ra...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 54 m2 tại Phố Trần Bình - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 54 m2 305,56 triệu/m2
      BÁN nhà TRẦN BÌNH - 54M - NGÕ THÔNG - THANG MÁY - oto - GIÁ 16.5 tỉ ✨ Thông tin chi tiết:DT bìa đỏ: 48 mét vuông, DTXD thực tế từ tầng 1 đến...
      Phố Trần Bình, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 370 m2 tại Đường Lê Văn Chí - Linh Trung - Thủ Đức, giá 12 tỷ

      12 tỷ 370 m2 32,44 triệu/m2
      Quá Hiếm !..hẻm ô tô Lê Văn Chí ( Linh Trung, Thủ Đức ) giá chỉ nhỉnh 30tr/ mét vuông ! DT 370 mét vuông full thổ cư công nhận sổ, sử...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 124 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 13,79 tỷ

      13.79 tỷ 124 m2 111,21 triệu/m2
      Bán nhà đường Lạc Long Quân, P. 10, Tân Bình. Gần ngã 4 Bảy Hiền, khu vực thương mại sầm uất!- DT: 4m x 30m, công nhận 124m2, diện tích sử dụng 319m2....
      Đường Lạc Long Quân, 10

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 79 m2 tại Đường Tân Canh - Tân Bình, giá 17,79 tỷ

      17.79 tỷ 79 m2 225,19 triệu/m2
      Bán nhà phố P. 1, MT đường Tân Canh, Q. Tân Bình. ngay trục Lê Văn Sỹ- DT: 4 x 20m, CN 79m2, đất vuông vức, không lộ giới, không lỗi phong thủy.- Kết cấu:...
      Đường Tân Canh, 1

      Bán nhanh nhà sổ riêng 84 m2 tại Xã Tây Tựu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 84 m2 213,1 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà dòng tiền cao gần Q. ủy bắc từ liêm 84m², 7T, 25P khép kín đủ đồ, thang máy giá mềmTÒA CCMN HIẾM CÓ - 25 chung cư FULL ĐỒ - DOANH THU...
      Đường Trung Kiên, Phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.