Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 50 m2, hướng Đông-Bắc tại Phố Phan Đăng Lưu - 4 - Phú Nhuận, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 50 m2 246 triệu/m2
      💥Giảm sâu cần bán ngay 💰 từ 13 tỉ còn 12,3 tỉ TL💥💫DT: Dài 12m x rộng 4,2m. Tổng diện tích xây dựng 192m2💫Chính chủ cần bán nhà hẻm ô tô 178/ Phan...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 4, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 84 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 84 m2 160,72 triệu/m2
      ✨ Nhà 5 tầng (1 trệt, 4 lầu, sân thượng), DT đất 84m², diện tích sử dụng 301m², 6 phòng ngủ + 7 toilet, thiết kế hiện đại, thoáng đãng, phù...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 58 m2 tại Đường Cao Thắng - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 58 m2 198,28 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ 4 TẦNG SANG TRỌNG - CAO THẮNG, VÕ VĂN TẦN, P5, Q3, Hồ Chí Minh - CƠ HỘI SỞ HỮU KHÔNG THỂ BỎ LỠ!✨ Thiết kế hiện đại, đẳng cấp: Nhà 4 tầng (1...
      Hẻm 32, Đường Cao Thắng, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 77 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 77 m2 194,81 triệu/m2
      nhà đẹp hiếm bán xuân đỉnh DT rộng 77m², lô góc KD , đường rộng 5m, thông các ngả, nhà sát ngoại giao đoàn nhà chủ tự xây rất tâm huyết , nhà cách...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 65 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 65 m2 249,24 triệu/m2
      📍Vị trí đắc địa _ phân lô vỉa hè oto tránh _ KD đỉnh _ tiện ích xung quanh bạt ngàn không thiếu gì _ khu vực phát triển nhanh 📍Nhà xây 5 tầng khung BTCT...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh mảnh đất 1346 m2 tại Xã Hoàng Văn Thụ - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 1346 m2 10,41 triệu/m2
      Bán Đất Chương Mỹ TP Hà Nội 1.346m2Lô góc 2 MT, có sẵn 2 ngôi nhà, thổ vuông vứcbìa đỏ công chứng sang tên ngayGằn trường Tiểu học 2, bưu điện, nhà...
      Đường 21A, Xã Hoàng Văn Thụ, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 91 m2 tại Đường Chính Hữu - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 91 m2 148,36 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT đường Chính Hữu - giá đầu tư- Sơn Trà, Đà Nẵng- Dt: 90,7m² (ngang 7,9m, nở hậu 8m) - Đường 10,5m, lề 5m- Khu vực toàn hotel cao tầng, trục...
      Đường Chính Hữu, Phước Mỹ

      Bán gấp nhà phố shophouse 81 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Phan Trọng Tuệ - Thanh Trì - Hà Nội

      12.5 tỷ 81 m2 154,33 triệu/m2
      Tôi cần sang tên lô nhà phố thương mại DT 81m², Đông Bắc, nằm trong lõi TTTM Palmy Biztown – HDB Thanh Trì.💰 Giá chỉ 153 tr/m², tương đương 12.4 tỉ/lô....
      Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Căn Hộ Cao Cấp Mặt Tiền Trung Tâm Q5 giáp Q1, sổ hồng sẵn từng căn

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      chung cư cao cấp tọa lạc tại trung tâm Q5 giáp Q1, giao thông thuận tiện chỉ 5p tới chợ Bến Thành, bán kính 2 kilomet là BV và trường học lớn và uy...
      927 Đường Trần Hưng Đạo, Phường 1, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 3 tầng, 50 m2 tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 50 m2 218 triệu/m2
      - Nhà đẹp,oto vào tận nhà,vị trí đắc địa khu Văn Phú.- DT 50m,nhà 3,5 tầng kiên cố,thiết kế hiện đại- Nhà thoáng trước sau,ánh sáng tự nhiên,không gian sống...
      Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 206 m2 tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 206 m2 72,82 triệu/m2
      Bán đất lô góc 2 MT đường Phùng Hưng - Vị trí vàng- Liên Chiểu, Đà Nẵng- Dt: 206 mét vuông (ngang 11m)- Đường rộng 10.5m, lề 5m thoáng mát- Vị trí:...
      Đường Phùng Hưng, Hòa Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 78 m2 tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 78 m2 147,44 triệu/m2
      +ngôi nhà phố đường trần tấn,P. tân sơn nhì,tân phú.+DT:78m² _ 4.5m x 18m x trệt, 2 lầu, sân thượng,đúc BTCT rất kiên cố.+Thiết kế,phòng khách rộng,bếp ,4...
      Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 182 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,01 tỷ

      10.01 tỷ 182 m2 55 triệu/m2
      DT: 7x30m trục chính đường 16m, giá 57tr/m2.DT: 7x26m đường 12m, giá 55 tr/m2.DT: 7x33m đường 16m, giá 55,5 tr/m2.căn biệt thự DT 450 m2, giá 46.5...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 126,80000305175781 m2 tại Đường Yên Đỗ - Tân Phú, giá 14 tỷ

      14 tỷ 126,81 m2 110,42 triệu/m2
      ngôi nhà mặt phố siêu chất tại Yên Đỗ, p Tân Thành, Tân Phú, Tp HCM đang chờ chủ mới! Với DT 126.8m², nhà 1 tầng cực kỳ thoáng đãng, 2 phòng ngủ và...
      Đường Yên Đỗ, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 117 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường 3 - Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 117 m2 98,3 triệu/m2
      " Không còn căn nào 3 phòng ngủ dưới 12 tỷ, sót duy nhất một căn để có cơ hộ có nhà tại Đảo Kim Cương với giá 11 tỷ 5 " ->...
      Số 01 Đường số 104, khu phố 3, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 84 m2 tại Xã Tây Tựu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 84 m2 211,91 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà dòng tiền cao gần Q. ủy bắc từ liêm 84m², 7T, 25P khép kín đủ đồ, thang máy giá mềmTÒA CCMN HIẾM CÓ - 25 căn hộ chung cư FULL ĐỒ -...
      Đường Trung Kiên, Phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 35 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 15 tỷ

      15 tỷ 35 m2 428,58 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Nguyễn An Ninh, Hoàng Mai, HN. MT nhà vừa đẹp để kd. oto dừng đỗ, vị trí đẹp, vỉa hè KD thuận lợi, khu vực kd sầm uất,...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 68 m2 tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 68 m2 180,89 triệu/m2
      +Vị trí nhà ngay ủy ban nhân dân P.,Metro bình phú,sát MT đường chợ lớn.+DT: 68m² (4m x 17m) trệt,lửng,2 lầu,sân thượng,mái BTCT.+Thiết kế ,phòng...
      Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá