Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu ngay biệt thự 108 m2, giá 11 tỷ tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      11 tỷ 108 m2 101,86 triệu/m2
      Bán Villa Hồ Bơi - Đường Nguyễn Thúy, Liên Chiểu, Đà Nẵng – Giá chỉ 11 tỉDT: 123m² (6.5m x 19m)Kết cấu:1 phòng khách rộng1 bếp5 PN, 5  toilet khép...
      Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán biệt thự 96 m2, giá 15,5 tỷ tại Xã Liên Trung - Đan Phượng - Hà Nội

      15.5 tỷ 96 m2 161,46 triệu/m2
      bán ngay căn liên kế phân khu khép kín Bình Minh vị trí đẹp tại đại đô thị vin Wonder City- Đan Phượng.DT đất 96m, MT 8m siêu rộng rãi, xây 5 tầng, tổng...
      Tân Hội, huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 232 m2 tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 232 m2 45,26 triệu/m2
      Bán đất 1 cặp đường Nguyễn Nguyễn Thái Bình - Sát bến xe TT TP- P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, TP Đà Nẵng- DTĐ: 232m² (10x23,2)m- Đường 7,5, lề 4m- Vị trí: Gần...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Hòa Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 65 m2 tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 11,25 tỷ

      11.25 tỷ 65 m2 173,08 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP CHẮC CHẮN XÂY TÂM HUYẾT - ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ RỘNG oto RA VÀO THOẢI MÁI - HÀNG XÓM THÂN THIỆN HIỀN LÀNH, an sinh xã hội TỐT - giá cực rẻ SO VỚI TẠI...
      Đường Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 98 m2 tại Đường Yên Thế - 2 - Tân Bình, giá 16,79 tỷ

      16.79 tỷ 98 m2 171,33 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT Yên Thế, P. 2 Q. Tân Bình, khu sân bay Tân Sơn Nhất, đoạn đường sầm uất Trường Sơn.- DT: 5m x 20m, CN 98m2 đất, diện tích sử dụng...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 76 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 76 m2 161,85 triệu/m2
      💥Giá 12,3 tỉ Tl (sổ hồng riêng Mới Ra 2025 )💥💥HXT Nơ Trang Long ,P. 11 ,Q Bình Thạnh ( Cách MT đường 15mét )💫 Kích Thước : Ngang 5m x 15m Dài , Thực...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 65 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 15,25 tỷ

      15.25 tỷ 65 m2 234,62 triệu/m2
      💫💫15,25 tỉ 💫💫💫💫+ PHÂN LÔ VỈA HÈ ÔTÔ TRÁNH - NHÀ ĐẸP Ở NGAY 👉🏻 MẬU LƯƠNG KIẾN HƯNG HÀ ĐÔNG +65 mét vuông*5TẦNG*MT 5.2M THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI SANG...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 36,5 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 36,5 m2 273,98 triệu/m2
      📍 Vị trí: Lạc Long Quân – Cầu Giấy📏 DT: 36.5m2 x 6 tầng, MT 4.1m💰 giá: 10 tỉ – thỏa thuận chính chủ🌟 Nhà xây mới đẹp, thông sàn – Có thể cải tạo lắp...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 45 m2 tại Đường Bế Văn Đàn - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 45 m2 280 triệu/m2
      - Ngay gần ga tàu điện trên cao, BV, trường học, chợ dân sinh – di chuyển cực tiện.- Nhà 3 tầng 1 tum, DT 45 mét vuông, 2 mặt thoáng, trước sau mở cửa...
      Đường Bế Văn Đàn, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 44 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Định Công Thượng - Hoàng Mai, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 44 m2 286,37 triệu/m2
      - Nhà đẹp nhất ngõ, có nhà để xe oto- Khu phân lô, nhà lô góc, có thể KD, vài bước chân ra phố tiện ích bạt ngàn- Ngõ vào nhà rộng thênh thang, đường vào...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 60 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      - Chủ đã chuyển sang nhà mới nên cần bán, nhà đẹp chủ vừa xây- Lõi Q. Hoàng Mai, nhà ngay mặt ngõ có thể KD, oto tránh thông tứ tung- Phù hợp làm văn...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 72,80000305175781 m2 tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 72,81 m2 240,39 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu đất tại phố Đại Linh, P. Trung Văn, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội với DT 72,8m².+ Giá ưu đãi chỉ 17,5 tỉ VND.+ MT: 5.3m, sâu 13.7m+ pháp lí đầy...
      Đường Cương Kiên, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 120 m2 tại Đường Nguyễn Duy Hiệu - An Hải Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 120 m2 86,67 triệu/m2
      ✅ Bán đất tặng nhà cấp 4 2 mặt kiệt thoáng 5m.DT:122,4m², MT đường 7,6m, dài 16m, kiệt trước sau 5m thoáng mát sạch sẽ ✅ Vị trí:khu vực lõi du lịch, khách...
      Đường Nguyễn Duy Hiệu, Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán liền kề, biệt thự 96 m2, giá 15,46 tỷ tại Xã Liên Trung - Đan Phượng - Hà Nội

      15.46 tỷ 96 m2 161,05 triệu/m2
      Bán căn liên kế giá mềm nhất trong phân khu đóng vin Đan Phượng Phân khu Tinh Hoa, DT 96 mét, giá 15 tỉ một căn,  đơn giá có 160 tr/ mét rẻ hơn...
      Đường 422, Xã Liên Trung, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse 100 m2, giá 13,13 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      13.13 tỷ 100 m2 131,31 triệu/m2
      Số lượng giới hạn: Chỉ 26 căn nhà phố thương mại khối đế.DT: 100m2, 200m2, 300m2.Hình thức sở hữu: Lâu dài.PKD khối đế: 0793 551 551 (Zalo) Đăng Quang.Ký...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chính chủ cần bán nhà Lê Duẩn, tuyến phố sầm uất nhất Đà Nẵng

      19 tỷ 108,31 m2 175,44 triệu/m2
      Đường Lê Duẩn - Đà Nẵng: Nổi tiếng là một con đường nhộn nhịp, sầm uất và tập trung nhiều shop thời trang (Trung tâm mua sắm thời trang với...
      Đường K241/01 Lê Duẩn, Phường Tân Chính, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 206 m2 tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 206 m2 72,82 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng lô góc 2 MT đường Phùng Hưng & Nguyễn Xí- Liên Chiểu, Đà Nẵng- Đang cho thuê KD coffee rất đông khách. nguồn tu ổn đinh và có cả nhà 3...
      Đường Phùng Hưng, Hòa Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 116 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Phú Lợi - Thủ Dầu Một, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 116 m2 99,14 triệu/m2
      Cần bán ngaynhà phố trung tâm TP Thủ Dầu Một, Bình DươngNhà gần công ty sổ xố, cách chợ Đình chỉ 800mĐầy đủ các tiện ích xung quanhnhà phố chính, bề...
      70, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Phú Lợi, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.