Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.316 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu đất 196 m2, mặt tiền 12m tại Đường B1 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,98 tỷ

      10.98 tỷ 196 m2 56 triệu/m2
      Bán đất tặng luôn quán cà phê đường B1 Vĩnh Điềm Trung gần siêu thị Go - chỉ 56tr/m2.- DT: 196m2 (ngang 12m).- Đường rộng 16m, gồm 2 lô liên kế (HĐMB, xây...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường B1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán biệt thự 2 tầng, 450 m2, giá 15 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 725 - Tà Nung - Đà Lạt - Lâm Đồng

      15 tỷ 450 m2 33,34 triệu/m2
      - DT: 450m2. SHR. Đất ở đô thị.- Ngang 12m dài 48m. Đất ở đô thị 250m2.- Cách trung tâm TP Đà Lạt 15  kilomet. Thích hợp nghỉ dưỡng,...- giá: 15 tỉ.-...
      Đường Tỉnh lộ 725, Xã Tà Nung, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất 4 m2, mặt tiền 260m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 13,45 tỷ

      13.45 tỷ 4 m2 3362,5 triệu/m2
      Do ngộp back lên bán sỉ cho NĐT DT 4485 mét vuông đã tách thành 8 quấn sổ mỗi sổ có 100 mét vuông xây dựng tổng mặt đường 260m, đất bằng phẳng...
      Thị trấn Nam Ban, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 173 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hai Bà Trưng, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 173 m2 63,01 triệu/m2
      Siêu phẩm đường Hai Bà Trưng, P6, Đà Lạt.Gia đình chị gái cần bán để đi định cư nên giá vô cùng tốt.Homestay 5 phòng đang KD, sân vườn rộng rãi.Sổ riêng XD...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu căn biệt thự 1 tầng, 230 m2, giá 17 tỷ tại Phường 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      17 tỷ 230 m2 73,92 triệu/m2
      Cần bán căn villa cực đẹp nằm trong khu căn biệt thự Horizon P3 Đà Lạt.- DT 230m2 full thổ cư.- 1 hầm 1 trệt 1 lầu 1 ấp mái:11 phòng KD - doanh thu...
      Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền 129 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,19 tỷ

      10.2 tỷ 129 m2 79 triệu/m2
      Bán lô góc đường Số 4 khu đô thị Hà Quang 2 siêu hiếm và đẹp giá đầu tư chỉ 79tr/m2.DT 129m2 ngang 6m, xây nhà cực đẹp.Đường Số 4 rộng 22.5m, đường hông...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà phố 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khanh - Nha Trang, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 120 m2 87,5 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nguyễn Khánh Toàn, gần khu tổ hợp Scenica Bay, sát biển Phạm Văn Đồng chỉ 130m.DT 120 mét vuông ngang 5,1m.Hướng Nam.Đường oto 4m từ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà phố - shophouse 3 tầng, giá 11 tỷ tại Phường Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa

      11 tỷ 0 m2
      1. Thông tin căn nhà phố thương mại shophouse nhà mặt tiền liên kế thuộc phân khu ParaSol cần bán:- Mã căn: ODT-LK- 6D.06.- pháp lí: Đất ở đô thị.-...
      Dự án ParaSol, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 250 m2, giá 20 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      20 tỷ 250 m2 80 triệu/m2
      Lagoon Residences dự kiến chào bán trong tháng 12 này, với CSBH cực kì ưu đãi:KH chỉ cần 30 phần trăm vốn ban đầu, NH hỗ trợ LS và ân hạn nợ gốc 30...
      Dự án Grand Bay Halong Villas, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Lên vài Mã đất vị trí đẹp còn xót lại tại Tà Xùa vị trí săn mây đẹp

      10 tỷ 1 m2 10000 triệu/m2
      Hiện tại em còn nhiều miếng đất đẹp vị trí Trung Tâm Xã Tà Xùa săn mây đẹp đường Ô-tô vào Đất DT từ 300 mét vuông đến 50000 mét vuông🍁 các Mã...
      Thị trấn Bắc Yên, Bắc Yên, Sơn La

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 178 m2, giá 15 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      15 tỷ 178 m2 84,27 triệu/m2
      Bán căn biệt thự song lập Ngọc Trai ( Pearl Villas), 178  mét vuôngcăn biệt thự xây thô, hoàn thiện mặt ngoài, sở hữu lâu dài.DT đất: 178 mét...
      Dự án Pearl Villas, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng 1.7ha đất nhà xưởng công nghiệp Tam Nông ngành nghề gỗ

      13 tỷ 17 m2 764,71 triệu/m2
      sang nhượng miếng đất 1,7ha dự án nhà máy gỗ Tam Nông Phú Thọ.DT: Tổng DT đất 17.000 mét vuông.DT nhà xưởng vừa xây dựng 2000 mét vuông + văn...
      Đường 316, Xã Tề Lễ, Tam Nông, Phú Thọ

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 235 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Cẩm An - Hội An, giá 17 tỷ

      17 tỷ 235 m2 72,35 triệu/m2
      Nếu như a/c yêu phố cổ Hội An xinh đẹp, yêu bãi biển Tân Thành thơ mộng với đầy đủ các dịch vụ tiện ích như nhà hàng, bar, quán cf, spa...a/c đã ngán ngẩm...
      Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 7 tầng, 65 m2, giá 19,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      19.5 tỷ 65 m2 300 triệu/m2
      - Cần bán nhanh nhà liên kế Terra An Hưng, DT 65  mét vuông, MT 6.5m, 7 tầng, thông sàn, ô chờ thang máy, KD cực kỳ sầm uất, giá đầu tư.- Vị trí cực...
      The Terra An Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 11,9 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      11.9 tỷ 90 m2 132,23 triệu/m2
      - Bán nhà 4 tầng xây thô TT2 khu ĐTM Văn Phú, Hà Đông. DT: 90 mét vuông, MT 4.5m. Khách về có thể thiết kế xây theo ý muốn. Hạ tầng đồng bộ, khu văn...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Khê, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 300 m2, giá 17 tỷ tại Xã Trung Mỹ - Bình Xuyên - Vĩnh Phúc

      17 tỷ 300 m2 56,67 triệu/m2
      bán gấp căn biệt thự sân golf Thanh Lanh nằm trong khu nghỉ dưỡng Thanh Lanh Valley Golf & Resort Tam Đảo Vĩnh Phúc. Cơ hội đầu tư BĐS gắn liền sân golf...
      Dự án Serena Valley Thanh Lanh Golf And Resort, Xã Trung Mỹ, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng căn liền kề 5 tầng, 180 m2, giá 13 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      13 tỷ 180 m2 72,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà vườn - căn biệt thự song lập trong KĐT Lideco (Bắc QL 32). Thông tin chi tiết:- DT đất khoảng180m.- Đường trước nhà 12m, MT...
      Dự án Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 320 m2, giá 18 tỷ tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      18 tỷ 320 m2 56,25 triệu/m2
      Tại Thung Lũng Thanh Xuân. Đây không chỉ là nơi để sở hữu một ngôi nhà hay sp đầu tư BĐS, mà còn là một không gian sống trong xanh, yên bình và đầy sự gắn...
      Dự án Thanh Xuân Valley, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc
      P
      Đức Anh Bđs - Vĩnh Phúc Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.