Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.316 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 112 m2, giá 14 tỷ tại Yên Dũng - Bắc Giang

      14 tỷ 112 m2 125 triệu/m2
      nhà phố thương mại mặt đường 293 liên tỉnh rộng 48m2, hàng khan hiếm khu hành chính mới còn nhiều dư địa phát triển.Vị trí: Nằm ngay mặt đường 293, cạnh...
      Đường 293, Xã Tân An, Yên Dũng, Bắc Giang

      Sở hữu đất 240 m2, mặt tiền 12m tại Phường Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 13 tỷ

      13 tỷ 240 m2 54,17 triệu/m2
      Cập nhật đất nền căn biệt thự Ocean Dunes phố biển Rạng Đông tháng 12/2023.- căn biệt thự D2 - 240m2 hướng phố, sát biển giá 13 tỉ.- căn biệt thự C3...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp đất dự án 400 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 400 m2 26,25 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự 400 mét vuông - khu dân cư 586.(Nền gần công viên và Sông Hậu).----------------------Ưu điểm: Khu vực yên tĩnh, xung quanh lô...
      Dự án KDC Phú An, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay căn biệt thự 5 tầng, 132 m2, giá 11,9 tỷ tại Phường Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai

      11.9 tỷ 132 m2 90,16 triệu/m2
      - Bán nhà căn biệt thự trục dọc KD khu dân cư D2d Võ Thị SáuNhà căn biệt thự 5 lầu , có 6  phòng ngủ, 6 tolet, 2 khách, bếp, sân thượng, nhà để...
      Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nền đất 3 m2, mặt tiền 80m tại Xã An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 11 tỷ

      11 tỷ 3 m2 3666,67 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 80x40m có 300 mét vuông ONT.Thuộc An Viễn - Trảng Bom.Giáp ranh Tam Phước - Biên Hoà.Gần KCN Giang Điền, gần Trường Hoà Bình (Tam...
      Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay shop house 96 m2, giá 16 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      16 tỷ 96 m2 166,67 triệu/m2
      chào bán quỹ căn đẹp nhất Phố Biển 19 đối diện Mega Grand World - Sở hữu lâu dài.- DT: 96 mét vuông, 127 mét vuông.- MT lên tới 6m,- Vỉa hè...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn shophouse 5 tầng, giá 11,5 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      11.5 tỷ 0 m2
      (Rẻ nhất dự án) Bán căn shop View Sông Tháp Đồng Hồ 102m giá 11,5 tỉ Mega Grand World TP Hà Nội.Căn shop rẻ nhất dự án.DT 102,3m2.Tổng xây dựng 380m2.Xây...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại 5 tầng, 96 m2, giá 19 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      19 tỷ 96 m2 197,92 triệu/m2
      Một chút thông số cho ae nắm tt về căn PB19.- DT 96 mét vuông (MT 6mx16m).- Đông Nam.- Trục đường lớn Phố Biển 19 rộng 25,75m.- Vị trí ngay trung tâm...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 163 m2, giá 17,7 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      17.7 tỷ 163 m2 108,59 triệu/m2
      Căn ngoại giao - nhà phố thương mại góc - mặt đường 20m - nằm trên trục đường thông từ Vành đai 3,5 tới Hồ Tạo Sóng - phân khu K - Town - Mega Grand...

      Cần bán ngay căn nhà phố shophouse 4 tầng, giá 14,23 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      14.23 tỷ 0 m2
      Bán căn SH1 - 0X, đường nhựa 26m, DT đất 81.5 mét vuông giá chỉ hơn 3 tỉ đc nhận nhà và xe điện VF8, gần công viên hồ tạo sóng, gần quảng trường...

      Cần bán gấp shophouse 127 m2, giá 16 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      16 tỷ 127 m2 125,99 triệu/m2
      nhà phố thương mại hai MT KD siêu thoáng. Mặt chính Đông Nam mát mẻ, view sông Venice, mặt sau phố đi bộ.Giá full CK hơn 16 tỉ, lại đc tặng kèm xe VF9 2...

      Sở hữu ngay shop house 1 tầng, giá 16 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      16 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm shop Grand World hướng Đông Nam view sông Venice, nhìn thẳng cầu Venice và cầu Đông Tây check in siêu xinh! Lượng khách cực đông!PT. TV - 130...

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 11 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      11 tỷ 75 m2 146,67 triệu/m2
      Gia đình cần xoay dòng tiền sang KD cần bán nhanh căn shop gần Vincome Vin Ocean Park 2.- DT 75  mét vuông, MT 5m.- Xây 5 tầng.- Trục đường to 20m đi...

      Cần bán ngay shophouse 5 tầng, 126 m2, giá 17 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      17 tỷ 126 m2 134,93 triệu/m2
      Căn shop hội tụ mọi tiện ích:PT2. TV - 189 MT 6m.Hướng: TB.diện tích xây dựng: 491,5 mét vuông.Tổng DT đất: 126 mét vuông. Trong đó:- DT xây...

      Cần bán nhanh shophouses 5 tầng, 84 m2, giá 13 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      13 tỷ 84 m2 154,77 triệu/m2
      Chính chủ muốn bán lại căn nhà phố thương mại shophouse Kinh Đô 8 áp căn hộ góc, dãy phố trung tâm, nổi bật, với lượng người qua lại nhộn nhịp nhất...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 240 m2, giá 10 tỷ tại Xã Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa

      10 tỷ 240 m2 41,67 triệu/m2
      Bán biệt thự Cam Ranh Mystery vị trí cực đẹp.DT: 240m2.Hướng biển, cạnh góc, dãy G.Bàn giao đầy đủ nội thất, nhận nhà khai thác cho thuê ngay.Hiện hợp ...
      Dự án Cam Ranh Mystery Villas, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp shophouses 5 tầng, 120 m2, giá 13,9 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      13.9 tỷ 120 m2 115,84 triệu/m2
      (Độc quyền) Căn shop mặt sông 120 mét vuông giá 13,9 tỉ rẻ nhất dự án Mega Grand World thành phố Hà Nội.Căn shop độc quyền.DT 120 mét ...

      Cần bán đất dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 300 m2 38 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất nền căn biệt thự An Bình Tân- DT : 300 mét vuông (15x20)- Đông Nam.- Tiếp giáp đường T6 rộng 13m, đối diện công viên cây...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.