Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.316 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Cẩm Lệ, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 120 m2 152,5 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà 2 tầng đường Nguyễn Hữu Thọ, Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- Đang cho thuê 20 tr/tháng.- DT: 120 mét vuông.- Ngang: 5 x 24m. giá mềm...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 120 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Cẩm Lệ, giá 18,4 tỷ

      18.4 tỷ 120 m2 153,34 triệu/m2
      Cần gấp bán nhà 2 tầng đường Nguyễn Hữu Thọ, Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- Đang cho thuê 20tr/tháng.- DT: 120 mét vuông.- Ngang: 5 x 24m.Tuyến đường 2...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 94 m2 145,75 triệu/m2
      BÁN NHÀ 4 TẦNG MT ĐƯỜNG XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH - CÓ THANG MÁY- THÍCH HỢP MỞ CÔNG TY, SHOWROOM...Thông số: Gồm 4 tầng, 1 tầng lững, đặt biệt có thang máy, giếng...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Cẩm Lệ, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 94 m2 146,81 triệu/m2
      * Chủ cần bán trước tết nhà 4 tầng xây mới 100 phần trăm MT Xô Viết Nghệ Tĩnh - Giá chào 13,8 tỉ.- DT đất 94 mét vuông MT 5m Có thang máy xịn.-...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 3 tầng, 105 m2, hướng Tây tại Đường Núi Thành - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 105 m2 109,53 triệu/m2
      2/ MT Núi Thành cạnh ĐH Kiến Trúc - Đông Á khu vực sầm uất.Nhà 3 tầng còn mới, sạch sẽ, vị trí rất đẹp KD đa ngành nghề.Dt 105m2 ngang 4,3.Hướng Tây.Bán...
      Đường Núi Thành, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 150 m2 tại Đường Phạm Cự Lượng - An Hải Đông - Sơn Trà, giá 15 tỷ

      15 tỷ 150 m2 100 triệu/m2
      Lô góc MT Phạm Cự Lượng đoạn gần Võ Văn Kiệt - Nhà 3 tầng - MT 10m - DT đất 150m²- bìa đỏ full thổ cư.- Nhà cách biển Mỹ Khê hơn 5 ph đi bộ, gần cầu Rồng,...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê Đông - Thanh Khê, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng 2 MT trước sau Điện Biên Phủ, ngay siêu thị coopmart, 105m2.contact Tú: 0931 923 ***- Nhà nằm ngay trong dãy nhà phố thương ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 100 m2 tại Đường Dương Thị Xuân Quý - Ngũ Hành Sơn, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      block hotel 6 tầng MT đường 10.5m và lề mỗi bên 5m - khu vực phố tây An Thượng- sát bãi Biển Mỹ Khê.- Thiết kế hiện đại, có thang máy và đầy đủ giấy phép...
      Đường Dương Thị Xuân Quý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse 5 tầng, 100 m2, giá 13,8 tỷ tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      13.8 tỷ 100 m2 138 triệu/m2
      GIẢM 1 tỉ, (GIẢM GIÁ 4 LẦN) bán ngay NHÀ 5 TẦNG CÓ THANG MÁY - MT ĐƯỜNG XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH - GẦN CẦU RỒNG - VỪA Ở VỪA KD TUYỆT VỜI. Vị trí: Nằm trên MT...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 300 m2, giá 15 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      15 tỷ 300 m2 50 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu một trong 96 căn đẹp nhất tại dự án Waterpoint chưa bao giờ dễ dàng đến vậy.Lịch TT nối dài đến 6 năm.TT 50 phần trăm/ 4 năm.Mỗi năm...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán xưởng 1500m2 (hơn 850m2 thổ cư) giá 18 tỷ đường Nguyễn Hữu Trí, xã Tân Bửu, huyện Bến Lức

      18 tỷ 2 m2 9000 triệu/m2
      DT: 1441m2 (843m2 thổ + 598m2 ĐTCHN).Vị trí: Đường Nguyễn Hữu Trí, xã Tân Bửu, huyện Bến Lức, Long An.- DT nhà kho: 843m2.- Đường xe container chạy vivu.-...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 300 m2, giá 17 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      17 tỷ 300 m2 56,67 triệu/m2
      Lần đầu tiên Tập đoàn Nam Long công bô chính sách TT giãn 6 năm.TT 5 phần trăm / 6 tháng.Từ thời điểm đặc cọc đến quý 4/2027 chỉ 50 phần ...

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 16,93 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      16.93 tỷ 300 m2 56,44 triệu/m2
      Nam Long đang chào bán phân khu Villa Compound thứ 3 trong KĐT #Waterpoint_Bến Lức_Long An. Vị trí: Ngay vừa hết đường dẫn cao tốc Tp Tp HCM Trung Lương...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 100 m2, giá 14 tỷ tại Hồng Bàng - Hải Phòng

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố thương mại Hoàng Huy Riverside OH2 số 2 mặt đường Hùng Vương, P. Thượng Lý, Q. Hồng Bàng, TP Hải Phòng. Đoạn chân cầu Quay.DT...
      Hoàng Huy Riverside, số 2, Đường Hùng Vương, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 106 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lạch Tray - Ngô Quyền, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 106 m2 165,1 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng mặt đường Lạch Tray, Ngô Quyền, Hải Phòng Giá: 17,5 tỉ( TT) hotline Mrs Tâm: 0796-336-66 DT: 106 mét vuông, MT: 3,87m Hướng: hướng ...
      Phố Lạch Tray, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 15 tỷ tại Bến Lức - Long An

      15 tỷ 300 m2 50 triệu/m2
      "Cơ hội sở hữu một trong 96 căn đẹp nhất tại dự án Waterpoint chưa bao giờ dễ dàng đến vậy.Lịch TT nối dài đến 6 năm.TT 50 phần trăm/ 4 năm.Mỗi năm...

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 88 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hà Huy Tập - Quy Nhơn, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 88 m2 190,91 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà MẶT 2 TIỀN - TP. QUY NHƠNDT : 88 mét vuông DT sàn 258.2mKết cấu: nhà 3 mê 2 MT.Thuận tiện ở, KD buôn bán hoặc làm văn phòngTiện ích: -...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Lý Thường Kiệt, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Than, giá 11 tỷ

      11 tỷ 81 m2 135,81 triệu/m2
      ngôi nhà 4 tầng mặt phố Bình Than.Khu phố chuyên KD điện, nước, điện gia dụng nội thất gia đình.DT: 81m2 MT rộng 4,5m xây dựng 4 tầng.Công năng: 4 PN,...
      Đường Bình Than, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.