Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.315 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 150 m2 tại Phường Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 150 m2 86 triệu/m2
      CẮT LỖ 3 tỉ BÁN NHÀ MẶT PHỐ NÚI THÀNHCHỦ ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI CẦN bán ngay ngôi nhà 3 TẦNG MT NÚI THÀNH - ĐƯỜNG KD SẦM UẤT Thông số ngôi nhà - DT :...
      Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay biệt thự 2 tầng, 300 m2, giá 15 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      15 tỷ 300 m2 50 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu một trong 96 căn đẹp nhất tại dự án Waterpoint chưa bao giờ dễ dàng đến vậy.Lịch TT nối dài đến 6 năm.TT 50 phần trăm/ 4 năm.Mỗi năm...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An

      BÁN LỖ NHÀ ĐẤT KHO, XƯỞNG HỐ NAI, 2 MẶT ĐƯỜNG THOÁNG, RỘNG, SỔ HỒNG RIÊNG

      11.5 tỷ 799 m2 14,4 triệu/m2
      Bán nhà đất, kho, xưởng :26m x 30m vẫn còn đang sử dụng tốt, có 2 mặt đường betong thông thoáng, rộng rãi bao quanh, đường ô tô tải zô tận nơi, chạy vào...
      Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp căn liền kề 2 tầng, 162 m2, giá 11,9 tỷ tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      11.9 tỷ 162 m2 73,46 triệu/m2
      căn biệt thự song lập KĐT Phước Long AGần căn hộ chung cư, sát công viên, KDC dân trí cao, Thiết kế: 1 trệt, 2 lầu, 1 tum-tầng một : Sân để đc 2 oto ,...
      Dự án Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 13,3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      13.3 tỷ 250 m2 53,2 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự khu đô thị HÀ QUANG 2, NHA TRANG, KHÁNH HÒA.căn biệt thự có MT rộng 19m nằm khu đô thị Hà Quang 2, Cách đường số 13 -) Lê hồng...
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán biệt thự 2 tầng, 300 m2, giá 15 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      15 tỷ 300 m2 50 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đẹp full nội thất thuộc gói 2 khu đô thị Mỹ Gia, TP Nha Trang, Khánh Hòa.- DT 300m²(ngang 15mx20m).- Tây Bắc.- căn biệt thự co 4...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 98 m2, giá 12 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      12 tỷ 98 m2 122,45 triệu/m2
      San Hô xẻ khe 98m2 view thấy biển hồ tạo sóng lớn nhất thế giới- Giá gốc 14,5 tỉ+ chênhcắt còn 12 tỉ x bao phíDT: 98mXây dựng: 5 tầngƯu điểm : là căn siêu...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà biệt thự 90 m2, giá 12 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      + Vị trí căn liên kế giáp với khu TT28, đẹp nhất khu đô thị Văn Phú, gần công viên vườn hoa.DT 90 mét vuông.+ Giá có TL.+ L/H. Em Hoàng Kiên: 0941...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Hưng Đạo - Hội An, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà MT đường Trần Hưng Đạo - Hội An. Đoạn KD sầm uất. giá siêu mềm nhất thị trường.- Cách Chùa Cầu chỉ 300m.- Trần Hưng Đạo đc mệnh danh là 1...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cẩm Phô, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 85 m2 217,65 triệu/m2
      BÁN NHÀ 18,5 tỉ MT NAM KỲ KHỞI NGHĨA TP ĐÀ LẠT DT là 85 mét vuông Ngang 5m Nhà có 3 tầng Có 6 PN . Xây đã lâu rồi . Khach thiện chí hãy gọi nhanh cho...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 1, Đà Lạt, Lâm Đồng
      L
      Nhà Đất Uy Tín Đà Lạt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 10 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, hiện trạng ngay mặt đường Phú Diễn, tương lai tiếp giáp Hoàng Quốc Việt nối dài.. Thiết kế hiện đại thoáng trước sau...+ Nhà xây thô hoàn...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà phố shophouse 3 tầng, giá 17 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      17 tỷ 117 m2 145,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán.nhà phố thương mại shophouse: Mặt đường Hoa Sứ, phố đi bộ chợ đêm , khu rừng Băng Tuyết- DT đất: 117m (6.5 x 18m).- DTXD: 287m.- Số...
      Dự án Meyhomes Capital, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 74 m2, giá 11,73 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      11.73 tỷ 74 m2 158,52 triệu/m2
      _ nhà nằm trong khu phân lô đô thị sống Hoàng ngõ 13 lĩnh nam _ Hoàng mai _ HN _ khu vực dân trí cao , an ninh đảm bảo , hàng xóm toàn công chức _ ngõ...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 532 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Mù Cang Chải - Yên Bái, giá 13,83 tỷ

      13.84 tỷ 532 m2 26 triệu/m2
      Bán khu đất vàng - trung tâm thị trấn Mù Cang Chải - xây tòa hotel, nhà hàng, homestay, tòa nhà TMDV:* DT: 532m2, MT 20m.* Khu đấu giá tổ dân phố số 2 -...
      Thị trấn Mù Cang Chải, Mù Cang Chải, Yên Bái

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 135 m2, giá 13,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      13.5 tỷ 135 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán một căn nhà phố thương mại trục chính dự án hinode royal park :DT 135m2 5 tầngMT 7.5m Tây NamĐường trước nhà 7.5m, sau nhà 9mCạnh...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 5 tầng, 76 m2, giá 14 tỷ tại Đường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội

      14 tỷ 76 m2 184,22 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt đẹp, nằm ngay mặt đường 25m, nối tuyến QL 5, giao thông thuận lợi, KD cực tốt.+ Lô sát góc, vỉa hè 3m, khu cao cấp HIM LAM, đối diện hồ Ngọc...
      Dự án Him Lam Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Thường Tín - Hà Nội

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      - Vị trí: Mặt đường ĐT 427B, đối diện BV đa khoa Thường Tín. Gần Cảnh Sát phòng cháy chữa cháy, cạnh trường cấp 2 Nguyễn Trãi A - Thường Tín.- Đơn vị...
      Dự án Him Lam Thường Tín, Đường Trần Phú, Thị trấn Thường Tín, Thường Tín, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 430 m2, giá 13,76 tỷ tại Quốc Oai - Hà Nội

      13.76 tỷ 430 m2 32 triệu/m2
      1. Chính chủ bán nền BT đơn lập, vị trí cạnh góc dãy đường to, tại khu đô thị căn nhà Mới, Thị Trấn Quốc Oai.- DT hơn 400m2.- DT xây dựng 40 phần ...
      Dự án New House City, Đường Đại lộ Thăng Long, Thị trấn Quốc Oai, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.