Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.315 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 6m tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 90 m2 130 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất mặt phố KD.- DT: 90m2.- MT: 6m.- Đường: 17m.- Hạ tầng: Đẹp đồng bộ vỉa hè thoáng ngay góc ngã tư, KD siêu đẹp.- Đối diện căn hộ, KD...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Phố Khương Thượng - Đống Đa, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 51 m2 231,38 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố Khương Thượng, Đống Đa, Mặt Hồ, KD, ô tô dừng đỗ, Nhà đẹp, tặng nội thất. giá 11.8 tỉ TL - DT 51 mét vuông x 4 tầng, MT 5 - Vị...
      Phố Khương Thượng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán khu nghỉ dưỡng. Tại thôn Rùa, xã Vân Hòa, Ba Vì, TP Hà Nội. DT 1,020 m2 TC 200m2

      11.5 tỷ 1 m2 11500 triệu/m2
      Cần bán khu nghỉ dưỡng.- DT 1,020  mét vuông tc 200  mét vuông.- Khuôn viên đã đc xây dựng tỉ mỉ.- 6 PN 1 phòng khách rộng 1 bể bơi.Rất thích...
      Thôn Rùa, Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 97 m2, mặt tiền 5m , giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 97 m2 109,28 triệu/m2
      Bán nhà siêu đẹp 97m2x4 tầng tại Thụy Phương, MT 5.4m🔥SIÊU PHẨM oto TRÁNH _ nhà để xe _KD CỰC LỘC _ NHÀ DÂN TỰ THIẾT KẾ PHONG CÁCH HIỆN ĐẠI _ TẶNG đầy ...
      Đường Thụy Phương, Phường Đức Thắng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 11 tỷ

      11 tỷ 75 m2 146,67 triệu/m2
      Bán nhà phân lô quân đội Hoàng Văn Thái Thanh Xuân 65 mét vuông MT 4,5m giá 11 tỉ.Vị trí đẹp thuộc khu phân lô quân đội, ngõ sạch đẹp thông tứ tung...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 166 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 166 m2 105,43 triệu/m2
      Vị trí vàng miếng đất cách mặt phố chỉ 10m nằm gần TTTM lotte, 3 bước chân ra Hồ Tây lộng gió, ngõ trước nhà ~ 2m. Xây tòa nhà hay tách thửa chia lô đều...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 70 m2 204,29 triệu/m2
      Nhà xây mới vị trí đỉnh cách 3 bước ra mặt phố Nguyễn văn cừ.Ngõ Thông thoáng di chuyển 5 ph sang phố cổ, BV tâm anh, ngọc lâmThiết kế 6 tầng phong cách...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 57 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 57 m2 196,5 triệu/m2
      💥 NGÕ THÔNG, oto TRÁNH.💥 DÂN TRÍ CAO , an ninh đảm bảo.+ Vị trí thuộc khu vip của phố Phùng Chí Kiên. Khu phân lô dân trí cao toàn cán bộ sinh...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 55 m2 tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 55 m2 196,37 triệu/m2
      Bán nhà Võng Thị, Tây Hồ. căn hộ góc _ oto. 3 BƯỚC RA HỒ TÂY LỘNG GIÓ.+ Vị trí nằm trên mặt ngõ tương đối rộng, thông Lạc Long Quân, Trích Sài. Cách...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 60 m2 tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      TUYỆT PHẨM DÒNG TIỀN "BÁCH, KINH, XÂY" - 6 TẦNG ĐẸP NHƯ hotel - 30M RA MẶT PHỐ - THANG MÁY KÍNH ĐẲNG CẤP - 13 PHÒNG FULL ĐỒ - DOANH THU 75TR/THÁNG - HỆ...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 80 m2 211,25 triệu/m2
      Mô tả:Thuộc khu phân lô, oto tránh, KD, nhà 2 thoáng trước sau, có thể lắp đc thang máy.Thiết kế 5 tầng đầy đủ công năng, tiện ích ngập tràn.- Toàn bộ sàn...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 59 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 59 m2 201,7 triệu/m2
      Vị trí trung tâm Q. Hai Trưng. Giao thông thuận tiện, KDC đông đúc, để , KD, giữ tiền đều quá tốt. Gần trường cấp 1,2,3, trường đại học BÁCH KHOA KINH...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 12m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 54 m2 255,56 triệu/m2
      + Nhà cách mặt đường Hoàng Quốc Việt 1 nhà, lô góc 2 MT cả 2 mặt ô tô vào ngôi nhà phố rộng đẹp hơn 10m ngõ thông Phạm Tuấn Tài thuận tiện di chuyển,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 48 m2 239,59 triệu/m2
      + Nhà đường Hoàng Quốc Việt nhà đẹp ở luôn nhà xây kiên cố ngõ thông gần ĐH Điện lực khu vực sống văn minh dân trí cao ngõ thông, thuận tiện đi sân bay xung...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Võ Văn Dũng - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 14 tỷ

      14 tỷ 50 m2 280 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh, ngôi nhà Phân Lô 95 Hoàng Cầu thông Võ Văn Dũng, khu PL bàn cờ vỉ hè 2 bên oto tránh chậy vòng quanhDT 49.1m2 MT 4.2m, thiết kế 5 tầng...
      Đường Võ Văn Dũng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 68 m2 tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 68 m2 161,77 triệu/m2
      NHÀ PHÂN LÔ, nhà để xe ô tô, 5 NGỦ ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG, Ở SƯỚNG. - DT 68m x 5 Tầng, chỉ nhỉnh 11 tỉ. - Trước nhà ô tô tránh - dừng đổ thoải mái. - Nhà cực...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 60 m2 183,34 triệu/m2
      - chính chủ a Hưng nhờ giao bán ngôi nhà tại phố Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng.- DT 60m xây mới 5 tầng với khung cột bê tông chắc chắn. Thiết kế hiện đại,...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà riêng 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 56 m2 248,22 triệu/m2
      Nhà thiết kế 4 tầng, KCBT kiên cố lên tầng như hàng xóm đẹp long lanh.Vị trí đắc địa nằm lô góc, 2 mặt đường, 2 MT, vỉa hè 2 bên. DTXD là 47 mét ...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.