Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.315 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 40 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 40 m2 322,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh ngôi nhà MT KD tại đường Lê Văn Sỹ, Tân Bình.Vị trí đẹp, hàng hiếm có trong tầm giá. Gần Phạm Văn Hai, tiếp giáp Phú Nhuận, Đặng Văn...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 60 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 60 m2 253,34 triệu/m2
      MT đường số bông sao 4 tầng khu vip P. 5 Q. 8, KD đa nghành nghề.- DT: 5m x 12m. Tổng DTSD: 240 mét vuông.- Nhà 4 tầng, 6 phòng, 6 phòng vệ ...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 240 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 240 m2 60,84 triệu/m2
      KDC Nam Long sát bên The Global City Q2. Vòng xoay an phú, đường Liên P. kết nối Mai Chí Thọ, Cầu Nam Lý tất cả hạ tầng đang triển khai tấp nập cho khu đông...
      Dự án KDC Nam Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền tại Xã Tân Vĩnh Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 0 m2
      Em chính chủ đang cần tiền gấp bán miếng đất hơn 1000 mét vuông trong đó có 600 mét vuông Thổ cư.Giá cũ bán 12 tỉ.Đã tách làm 2 sổ.Hạ Giá còn...
      Xã Tân Vĩnh Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay căn liền kề 2 tầng, giá 12,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12.5 tỷ 0 m2
      ** Cuối tuần mở bán Villa 2 tầng đẹp đường Đa Phước 8 thuộc GĐ 2 khu Nam Việt Á, giá hợp lý:- DT Đất: 192.5 mét vuông (ngang 10m), diện tích sử ...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất dự án 517 m2 tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 517 m2 24,57 triệu/m2
      Bán miếng đất ngang 23m khu dân cư Biconsi, đất xây căn biệt thự, p. Tân Bình, Tp. Dĩ An.DT: 517m2 thổ cư 100 phần trăm (23X25m).Gần bờ hồ...
      Dự án Khu dân cư Biconsi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà phố - shophouse 5 tầng, 140 m2, giá 13,5 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      13.5 tỷ 140 m2 96,43 triệu/m2
      BÁN nhà phố thương mại shophouse NGUYỄN SINH SẮC ĐÃ RA SỔ nhà phố thương mại shophouse 4.5 tầng Nguyễn Sinh Sắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí Vàng đối...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 105 m2 tại Đường Trịnh Công Sơn - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 15 tỷ

      15 tỷ 105 m2 142,86 triệu/m2
      bán ngay block căn hộ căn hộ 5 tầng, góc 2 mạt tiền đường Trịnh Công Sơn. Vị trí đẹp, sát trục Xô Viết Nghệ Tĩnh và 2 trường Đại học lớn của Đà Nẵng,...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 100 m2 158 triệu/m2
      BÁN NHÀ 4 TẦNG MT ĐIỆN BIÊN PHỦ - TẶNG đầy đủ nội thất XỊN XÒ - ĐANG CHO THUÊ 20TR/T DT 100m2 . Ngang 5m, vuông vứcCông năng tiện ích đầy đủ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà phố shophouse 5 tầng, 140 m2, giá 13,5 tỷ tại Đường Nguyễn Sinh Sắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      13.5 tỷ 140 m2 96,43 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse 4.5 tầng Nguyễn Sinh Sắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí Vàng đối diện trung tâm hành chính Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.MT đường...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Thất Đạm, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      Bán nhà đường Tôn Thất Đạm, P. Xuân Hà, Q. Thanh Khê, Đà Nẵng.+ DT: 90m2 (4.5x20). Đường 10m5, vỉa hè 5m. Hướng tây.+ 2 MT trước sau. Đường trước nhà 10m5,...
      Đường Tôn Thất Đạm, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Hải Châu, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 120 m2 87,5 triệu/m2
      Giá hiện tại 10,5 tỉ. 6x20, 382 mét vuông sàn, Hướng Bắc,Đường (4x7x4m).căn hộ góc 22 tỉ 10x20=200 mét vuông đất, 529 mét vuông sàn, giá...
      Dự án Regal Pavillon Đà Nẵng, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 90 m2 132,23 triệu/m2
      - Nhà nằm trên MT đường 10m5 kết nối các trục đường lớn như Nguyễn Văn Thoại, Đỗ Bá, Phan Tứ. Nơi tập trung lượng lớn khách du lịch, các hotel và homestay,...
      Đường Mai Thúc Lân, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 120 m2, giá 11 tỷ tại Đường Lê Hồng Phong - Hải An - Hải Phòng

      11 tỷ 120 m2 91,67 triệu/m2
      Bán đất tặng căn biệt thự Lê Hồng Phong DT : 120 mét vuông ( MT : 7m )Hướng : Tây tứ trạchGiá chỉ hơn bán đất chút 11 tỉ cho KH về sửa sang lại rẻ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nền đất 300 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 17,1 tỷ

      17.11 tỷ 300 m2 57 triệu/m2
      Có những Ước mơ dù là mong manh vẫn phải cố gắng hết mình! Đơn giản vì không thể bỏ qua một siêu phẩm đẹp thế này.Cần bán nền đất căn biệt thự view kênh...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 104 m2, mặt tiền 5m tại Đường Điện Biên Phủ, giá 13,99 tỷ

      13.99 tỷ 104 m2 134,52 triệu/m2
      CHỦ RẤT CẦN BÁN NHÀ 𝟓 𝐓𝐀̂̀𝐍𝐆 𝐊𝐇𝐔 𝐏𝐇𝐎̂́ 𝐓𝐇𝐔̛𝐎̛𝐍𝐆 𝐌𝐀̣𝐈 𝐂𝐎𝐎𝐏 𝐌𝐀𝐑𝐑𝐓 - Đ𝐔̛𝐎̛̀𝐍𝐆 Đ𝐈𝐄̣̂𝐍 𝐁𝐈𝐄̂𝐍 𝐏𝐇𝐔̉ - 𝐓𝐇𝐀𝐍𝐇 𝐊𝐇𝐄̂...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 6 tầng, 90 m2 tại Phường Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 90 m2 172,23 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà 2 Mặt Phố Trịnh Công Sơn, Xô Viết Nghệ Tĩnh. Đường rộng 10m5 vỉa hè 5m.VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - KD MỌI THỂ LOẠI - căn hộ góc SIÊU VIPGần...
      Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 234 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 17,55 tỷ

      17.55 tỷ 234 m2 75 triệu/m2
      Chào mừng Quy hoạch Đà Nẵng 2021 - 2030 tầm nhìn 2050. Cần nhượng mấy lô Nguyễn Tất Thành, view biển, tuyệt đẹp:234m2, giá 75 tr/m2.241m2, giá...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.