Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.308 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hồng Đào, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      - Chủ cần bán nhà đường Nguyễn Hồng Đào khu KD sầm uất, đông người qua lại.- Hẻm trước nhà 10m xe tải chạy thoải mái.- Cách MT đường Trường Chinh chỉ 20m.-...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 122 m2 tại Phố Đặng Dung - Tân Định - Quận 1, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 122 m2 135,25 triệu/m2
      + Hãy call ngay: 0902 149 ***zalo/viber 24/7) - Hữu Trí Thiên Minh - thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Hiện tại đây là căn duy nhất trên thị trường...
      Đường Đặng Dung, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 175 m2, mặt tiền 10m tại Đường 18B - Bình Tân, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 175 m2 60 triệu/m2
      Mô tả.- DT 175m2 CN đủ, ngang 10m (Nở hậu) dài 17m.- Vị trí cách MT chỉ 50m, hẻm 9m, khu vực đc phép xây dựng thoải mái.+ Cung đường thông 2 đầu QL và Mã Lò...
      Đường 18B, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Phú Nhuận, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà hẻm xe hơi Nguyễn Văn Trỗi P. 8 Q.  phòng ngủ 11x10m CN 98,8 mét vuông 3L. Giá 13,5 tỉ TL liên hệ ngay 0901 600 *** Phi...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 12 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 90 m2 138,89 triệu/m2
      căn biệt thự Vip - Ngay ngã 4 Nguyễn Văn Trỗi - Huỳnh Văn Bánh.------P12 - Phú Nhuận, cách Nguyễn Văn Trỗi 60m.DT: 7.2 x 13.5m (90m đất + 175m sàn).Thiết...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 1 tầng, 182 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 4 - Tân Bình, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 182 m2 79,68 triệu/m2
      * Chính chủ hạ giá cần bán nhanh nhà cũ tiện xây mới gần ngay ngã tư Âu Cơ Lạc Long Quân, Tân Bình.- DTKV cực to ngang 11m dài 16m, nở hậu đẹp 12,4m. Nhà...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 132 m2, mặt tiền 5m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 132 m2 90,16 triệu/m2
      Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Thủ Đức.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng. MT 5.3m nở hậu 6.3m, dài 21m. Sân trước để đc 2 chiếc ô tô, sân sau có hồ cá và...
      Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Đặng Văn Ngữ - Phú Nhuận, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 43 m2 267,45 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm 28 Đặng Văn Ngữ, Q. Phú Nhuận. ô tô vào tận nhà, khu yên tĩnh, dân trí cao, gần truờng học, chợ, không ngập nuớc, tiện ích xung quanh đầy...
      Hẻm 28, Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường 78 - Quận 7, giá 14 tỷ

      14 tỷ 58 m2 241,38 triệu/m2
      - Thời điểm nhận giá siêu mềm sở hữu nhà Q. 7, vị trí đẹp.- BĐS tiềm năng, giá thấp hơn thị trường.- Nhà căn hộ góc thoáng sạch, 1 trệt 3 lầu, 02 sân...
      Đường 78, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Trần Quang Diệu - Quận 3, giá 12 tỷ

      12 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 7m đường Trần Quang Diệu, P. 14, Q. 3. Hẻm to đẹp, không buôn bán, sát MT đường, xe hơi 7 chỗ đậu trước nhà. Hẻm thông ra Huỳnh Văn...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 100 m2, hướng Tây - Nam tại Đường 27 - Bình Tân, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 100 m2 113 triệu/m2
      căn nhà phố đường nội khu thông thoáng, sạch sẽ, khu vực cư dân đông đúc, khu nhà cao tầng sang trọng, an ninh, giao thông rất thuận tiện, xung quanh còn...
      Đường 27, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 108 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 10 - Phú Nhuận, giá 13 tỷ

      13 tỷ 108 m2 120,38 triệu/m2
      bán ngay siêu phẩm 3 tầng nhà hẻm xe hơi Nguyễn Văn Trỗi, P. 10, Q. Phú Nhuận DT 11x11m giá chỉ 13 tỉ.DT: 11x11m. 108 mét vuông.Kết cấu 1 trệt 2...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 100 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 14 tỷ

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      Vị trí trước là hẻm, giờ đã là tên đường, khu quy hoạch mới, đất sạch, pháp lí chuẩn, đc xây cao tầng,Sổ Mới vuông vắn, không một chút lộ giới.Tiện ích...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Đình Túy - Bình Thạnh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      + Cách Chợ Bà Chiểu, Bình Thạnh chỉ 600m _ ô tô ngủ Trong nhà _12,5 tỉ TL . _ Dt : 80m(4,8*16,5) , 4 tầng , 4 phòng ngủ , 4 toilet . nhà đẹp nội...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Làng Tăng Phú, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 200 m2 57 triệu/m2
      block dịch vụ 4 tầng cần bán nhanh nhà giữa lòng CNC. Chỉ 50 tr/m2.Thông số: 200m2 (10 x 20m), 4 tầng, bao gồm 1 tầng để ở và 13 phòng dịch vụ, dòng tiền...
      Đường Làng Tăng Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 240 m2, mặt tiền 20m tại Đường Bùi Đình Túy - Bình Thạnh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 240 m2 66,67 triệu/m2
      căn biệt thự SÂN VƯỜN KHU TOÀN căn biệt thự, hẻm xe hơi 8M, 240 mét vuông, NGANG 20M, 2 TẦNG, BÙI ĐÌNH TÚY P26 BÌNH THẠNH DT 20X 20M, 2...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 155 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 155 m2 108,39 triệu/m2
      Đinh cư nước ngoài cần bán nhanh.DT khủng 155  mét vuông(4.3x36m).Kết cấu 1 trệt 1 lầu 6  phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh, sân giữa thoáng...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Việt - 4 - Tân Bình, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 80 m2 148,75 triệu/m2
      Ngộp NH nên chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố hẻm xe hơi đường Hoàng Việt, P. 4, Q. Tân Bình.Hẻm rộng 10m, thông thoáng, đậu đỗ xe thoải mái. Tiện ích bán...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.