Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.308 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Đình Túy - Bình Thạnh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 100 m2 152 triệu/m2
      Cực Thơm Bùi Đình Tuý , Bình Thạnh_ 15,2 tỉ _ Dt :100 mét vuông (4*25) , 4 tầng . Nhà Hai mặt HXT , chia hai căn đã tách 2 sổ riêng .Hai căn mặt xe...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 1 tầng, 170 m2, mặt tiền 12m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 170 m2 79,42 triệu/m2
      Một căn nhà 4m x 40 m căn hộ góc, giảm giá kịch sàn vì nợ NH, trước rao 15,5 tỉ giờ bán chốt 13,5 tỉ. Ưu điểm: Gần trường học, siêu thị, BV, nhà dài 40 m...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 7 tầng, 95 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cộng Hòa - 11 - Tân Bình, giá 19 tỷ

      19 tỷ 95 m2 200 triệu/m2
      Chủ em Ngộp bank, cần bán ngay căn hộ dịch vụ hẻm VIP đường Cộng Hòa, Tân Bình, có DT siêu thoáng, KDC dân trí cao, sầm uất, đông cư dân và sinh viên...
      588, Đường Cộng Hòa, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 115 m2 tại Đường Hiệp Nhất - 4 - Tân Bình, giá 16 tỷ

      16 tỷ 115 m2 139,14 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà chia TS tại đường Hiệp Nhất, P. 4, Q. Tân Bình.Vị trí hẻm 1 sẹc thông ra đường Tự Lập, khuôn hẻm chỉnh chu quy hoạch,Nhà có 2 MT hẻm hẻm...
      Đường Hiệp Nhất, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 129 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trường Sơn - 4 - Tân Bình, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 129 m2 154,27 triệu/m2
      Bán nhà đường Trường Sơn, giá 19.9 tỉ.- Trục đường kết nối với đường Hậu Giang - Trường Sơn - Cộng Hòa...- Khu phố tập trung của dân cư Hàn Quốc KD buôn...
      Đường Trường Sơn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 65 m2 tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,95 tỷ

      12.95 tỷ 65 m2 199,24 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí: Nằm trong con hẻm VIP nhất đường Hồng Hà, đi bộ qua sân bay TSN, xung quanh nhà toàn văn phòng, hotel và căn biệt thự.- 1 trệt 2 lầu ST...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 1, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 60 m2 231,67 triệu/m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm. Nhà vừa xây đc hơn 2 năm, chủ lớn tuổi bán nhanh.- DT: 60 mét vuông (6 x 10m).- Hiện trạng: 5 tầng, xây dựng...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình, giá 12,95 tỷ

      12.95 tỷ 65 m2 199,24 triệu/m2
      65 mét vuông 4 tầng- Hồng Hà+ Hẻm vip đồng bộ căn biệt thự và hotel sang trọng ô tô đậu đỗ ngày đêm, dân trí cao.+ Bước ra khỏi hẻm sân bay TSN...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mai Thị Lựu - Quận 1, giá 14 tỷ

      14 tỷ 55 m2 254,55 triệu/m2
      - Nhà mới dọn vô ở ngay, trung tâm P. Đa Kao, Q. 1.- DT: 5,5 x 10m, nhà vuông vắn, đúc kiên cố.- Kết cấu: 5 tầng, 4 phòng ngủ - 4 phòng vệ ...
      Đường Mai Thị Lựu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường D1 - Phước Long B - Quận 9, giá 11 tỷ

      11 tỷ 90 m2 122,23 triệu/m2
      Bán Nhà Nam Long Q. 9, đường trước nhà là đường D1 20m, gần sông mát mẻ.DT: 4,5 x 20m, 1 trệt 2,5 lầu.Nội thất: giường ngủ, tủ, máy lạnh các phòng.sổ hồng...
      Dự án KDC Nam Long, Đường D1, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 300 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9, giá 16 tỷ

      16 tỷ 300 m2 53,34 triệu/m2
      #b1. chính chủ thiện chí, hotline em Uyên ngay để có giá mềm nhất: 0901 303 ***)căn hộ góc Hưng Phú 300 mét vuông, giá 16 tỉ ( còn thỏa thuận)Đã...
      Dự án Hưng Phú 1, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 1 tầng, 96 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 96 m2 130,21 triệu/m2
      \ căn hộ góc 2 mặt hẻm ô tô cách MT Nơ Trang Long P. 12 Bình Thạnh chỉ 200m- 96m²- 1lầu-12tỉ5 \*Mô tả: -DT: 4 x 24m-Hiện trạng: 1Trệt 1Lầu-hẻm ô tô...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 85 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 85 m2 150,59 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 8m D2 _ Nguyễn Gia Trí, P25, Bình Thạnh: 5.2mx17m, CN: 85m2, 4 Tầng. hợp đồngT 23tr. Giá 12,8 tỉ TLNhà tọa lạc hẻm xe hơi thông ran...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 191 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Phụng - 6 - Quận 6, giá 19 tỷ

      19 tỷ 191 m2 99,48 triệu/m2
      Hot Q. 6 hẻm xe tải Minh Phụng 100 tr/ mét vuông.MT khu VIP 218 Minh Phụng, P6Q6.Nở hậu vuông 15.3x22, CN nhỉnh 190.5 mét vuông, hầm 5...
      Đường Minh Phụng, Phường 6, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 70 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3, giá 12 tỷ

      12 tỷ 70 m2 171,43 triệu/m2
      Giải cứu chủ Q3, đường Lê Văn Sỹ, P. 14, Q. 3. 4 Tầng đẹp, 4 phòng ngủ chỉ 12 tỉ.Chủ xây ở - nội thất xịn xò - 4 tầng - thông số đẹp - chi phí xây...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      * Chủ cần giải quyết công việc gửi bán ngôi nhà 2 MT đường 229/.P. Tây thạnh Q. Tân Phú.* Đường trước nhà rộng 12m hẻm hông 4m.* Nhà có DT 5m x 16m.* Kết...
      229/, Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 256 m2, mặt tiền 16m tại Đường Kha Vạn Cân - Thủ Đức, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 256 m2 46,49 triệu/m2
      Bán nhà đường Kha Vạn Cân, Thủ Đức, 3 ngôi nhà, DT: 256m2, 4 tầng, dòng tiền 50tr/ tháng, Giá 11. X tỉ.+ Chủ gấp bán giá đã giảm chào hơn 4 tỉ.+ DT: 16m x...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Thạnh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 84 m2 130,96 triệu/m2
      Cần giải quyết công việc. Chính chủ gửi bán ngôi nhà MT đường Tây Thạnh, Q. Tân Phú.DT 4m x 20m.Cấp 4 có gác lửng. Hiện đang cho thuê 20 tr 1 tháng.Đường...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.