Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.308 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Chuyển nhượng nhà 1 tầng, 80 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - Quận 10, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 80 m2 173,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà góc 2 mặt hẻm ô tô đường Tô Hiến Thành P. 13 Q. 10. Nhà một đời chủ ở từ trước giải phóng chưa qua đầu tư lần nào.- DT 3.75m x 21.5m...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lý Thái Tổ - 9 - Quận 10, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 65 m2 156,93 triệu/m2
      10,2 tỉ! Hẻm thông gần MT đường Lý Thái Tổ Q. 10.- Kc: nhà c4, tiện xây mới (65 mét vuông).- Đường 6m, hẻm thông oto ra vào thoải mái.- Vị trí: Gần...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 102 m2, mặt tiền 6m tại Phường 2 - Quận 4, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 102 m2 142,16 triệu/m2
      View Q. 1 - Cách Q1 chỉ 1 cây cầu.Vị trí nhà độc nhất vô nhị không có mảnh thứ 2 vừa to vừa có lộ lớn như này trong khu. Xung quanh toàn văn phòng căn hộ ...
      Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 80 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 80 m2 146,25 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa: Gần địa điểm du lịch: Chợ, nhà thờ Tân Định; Hai Bà Trưng,...- DT: 4m x 18m, CN 72m vuông vắn.- Xây dựng: 5 tầng theo ý thích.- Thích hợp...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 110 m2 tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 110 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ cuối năm cần tiền làm ăn cho ra đi ngôi nhà tâm huyết xây ở đẹp như villa có sân vườn - DT: 6x18m (công nhận đủ) (có ảnh thật bên dưới)- Kết cấu:...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      DT 4x15m KC 4 Lầu nhà mới vào ở liền.Khu sầm uất, nhiều thương hiệu lớn quy tụ về.Giá còn 10.5 tỉ.
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 60 m2 tại Đường Bàu Bàng - 13 - Tân Bình, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 60 m2 196,67 triệu/m2
      Bán nhà đang cho thuê căn hộ dịch vụ đường Bàu Bàng, P13, Q T ân Bình.+ Kết cấu: 1 trệt 4 lầu đúc BTCT gồm: 11 phòng khép kín đầy đủ nội thất + Thang...
      Đường Bàu Bàng, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 66 m2 tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 66 m2 159,1 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố. Chợ Hạnh Thông Tây. Nhà đúc 1 trệt 2 lầu sân thượng. Có 4 phòng ngũ. Phòng thờ. 3 vệ sinh. tầng một đang KD. Quần áo . Vị trí...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 330 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 330 m2 46,97 triệu/m2
      Chủ ngộp NH cần bán gấp Hai ngôi nhà liên kế MT Đường số 28, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức sau lưng GiGamall.DT: 330 mét vuông (11x30)sổ riêng hoàn...
      Đường Số 28, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 350 m2, mặt tiền 17m tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 350 m2 34,86 triệu/m2
      + Kết cấu: 24 phòng thu nhập 70tr/tháng.+ Giảm 16.5 tỉ xuống còn 12.2 tỉ.+ NH HD Bank định giá 17 tỉ chủ đang vay 11.7 tỉ.+ DT: 350m²(17x22)m. Công nhận...
      Đường Số 4, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường Huỳnh Văn Bánh - Phú Nhuận, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 0 m2
      - DT: 4.1m x 14.14 m.- Kết cấu: 2 tầng.- pháp lí: SHR CC sẵn sàng công chứng.- Vị trí: Khu vực tập trung nhiều dịch vụ tiện ích, NH, trường học, chợ, BV và...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình, giá 14,69 tỷ

      14.69 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm căn biệt thự mini - sổ nở hậu - tặng nội thất xịn xò.4 tầng, 5.5 x 19.6m P. 6, Tân Bình.+ căn biệt thự mini xây tâm huyết từng chi tiết,...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Sào Nam - Tân Bình, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 72 m2 156,95 triệu/m2
      Khu phố an ninh.Đường Phan Sào Nam 4 tầng, 4x18m, P. 11, Tân Bình.+ Kết cấu: Nhà 4 tầng kiên cố, BTCT vững vàng, 1 trệt 2 lầu, 4 PN, 5  toilet.Sân...
      Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 65 m2 189,24 triệu/m2
      DT 4x18m KC 3 lầu 4 phòng ngủ 5 toilet.hẻm xe hơi đường nhựa 9M, gần đường lớn Phan Văn Trị, Phạm Văn Đồng.Khu vực trung tâm sầm uất nhất Gò...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Huỳnh, giá 10,85 tỷ

      10.85 tỷ 54 m2 200,93 triệu/m2
      Nhà 4 tầng, 54m2, sát mặt đường, hẻm xe hơi Nguyễn Thị Huỳnh, Phú Nhuận, nhỉnh 10 tỉ.- DT: 54m2 (3,9x14m), cách MT chỉ 0một căn, nhà mới, đẹp 4 tầng với...
      Đường Nguyễn Thị Huỳnh, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 52 m2 tại Đường Phan Xích Long - 1 - Phú Nhuận, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 52 m2 246,16 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi đường Phan Xích long , P1, Phú Nhuận - DT: 4m x 14m, nhà còn mới vô ở ngay.- Hiện trạng: trệt, 3 tầng (7 phòng ngủ, 7 nhà...
      Đường Phan Xích Long, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Điện Biên Phủ - Bình Thạnh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 110 m2 108,19 triệu/m2
      Bán nhà Điện Biên Phủ - P17 - Bình Thạnh.- DT: 5.5m x 20m sổ vuông nhà đẹp.- K/C: Trệt + 2 lầu + sân thượng - đang khai thác doanh thu 50 tr/ tháng.- Giá...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Khối, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 88 m2 153,41 triệu/m2
      Tết sum vầy, Nhà 6 tầng sang xịn thang máy, xông hơi tặng nội thất hơn 13tỉ.- Vị trí: Nhà tọa lạc trong khu cao tầng đồng bộ, hẻm thông trải nhựa oto 7 chỗ...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.