Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.609 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhà đất 2 tầng, 12 m2 tại Phường 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 12 m2 157,5 triệu/m2
      Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu sân thượng gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, sân thượng thoáng mát.+ Hiện đang cho thuê 6 tr/tháng.+ Hẻm ba gác cách...
      Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 140 m2, hướng Tây - Nam tại Huyện Bình Chánh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 140 m2 11,43 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Thiết Kế Ở Hoàng Phan Thái, Huyện Bình Chánh, Xã Bình Chánh+ Đã đầy đủ nội thất+ DT : 7 x 20, 140m2+ Xây dựng :1 trệt 2 lầu sân thượng...
      Bình Chánh New Center, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,53 tỷ tại Đường Tân Lập - Dĩ An - Bình Dương

      1.53 tỷ 51 m2 30 triệu/m2
      - Chủ cần bán lỗ chung cư Bcons Suối Tiên.- 2 phòng ngủ/2 nhà vệ sinh DT 51 mét vuông.- giá: 1.530 tỉ. Bao sang tên.- Có hỗ trợ vay NH.-...
      Dự án Bcons Suối Tiên, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,87 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.87 tỷ 51 m2 36,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1 phòng ngủ The Rivana Thuận An, Bình Dương:- DT: 51 mét vuông.- Giá: Từ 1.871 tỉ.- Bao gồm: Phòng khách, gian bếp,...
      Dự án The Rivana, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Dĩ An - Bình Dương

      1.9 tỷ 51 m2 37,26 triệu/m2
      Căn 1 phòng ngủ - 1  toilet. DT 43m2.Căn 2 phòng ngủ - 2 toilet. DT 52m2.căn hộ góc 2 phòng ngủ - 2 toilet. DT 60m2.TT...
      Dự án Bcons Polaris, Đường Phạm Văn Đồng, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,65 tỷ tại Đường Hồng Bàng - Hồng Bàng - Hải Phòng

      1.65 tỷ 0 m2
      4A. 05.01.DT TT: 43,47m2.View: Đường Hồng Bàng.Hướng: hướng Đông Bắc.Giá sau ck khoảng 1,6 tỉ.
      Dự án Gem Park Hải Phòng, Đường Hồng Bàng, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng

      1.4 tỷ 57 m2 24,57 triệu/m2
      Quỹ căn siêu đẹp - giá siêu mềm nhất thị trường Hoàng Huy Grand - Sở Dầu. liên hệ ngay: 0783 599 ***.+ 73m2: 2 ngủ - 2  phòng vệ sinh - Tây Tứ...
      Dự án Hoàng Huy Grand Tower, Đường Sở Dầu, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp muốn bán nền đất tại dự án Dragon Smart City, Hoà Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng.- DT: 5x18=90m2.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường:...
      Dự án Dragon City Park, Đường 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà đẹp 1 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cam Lộ - Hồng Bàng, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 59 m2 19,5 triệu/m2
      - DT: 59 mét vuông.- MT: 4,2m nở hậu.- sổ đỏ chính chủ.- Giá 1,15 tỉ.- Nhà nằm ngay trong KDC đông đúc cách chợ 208 có 400m. Cách dự án Công viên cây...
      Đường Cam Lộ, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Chùa Nghèo - An Dương, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán nhà 2 tầng rộng 52,8m2 tại Trang Quan, An Đồng, An Dương, HP. Ngõ gần 3m. oto vào tận cửa. Giá chỉ 1,29 tỉ.DT: 52,8m2. Ngang 4,1m.Công...
      Đường Chùa Nghèo, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 100 m2 18,5 triệu/m2
      DT ngang 5m dài 20m.Ra chỗ KDL chỉ 1,5 kilomet.Trường học rất gần - cách đại học Bách Khoa 2,5 kilomet.Duy nhất lô giá rẻ tại KĐT này.Có 10 tòa ...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 277 m2 tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 277 m2 5,96 triệu/m2
      Bán nền thổ cư và đất lúa mới xây nhà ở và làm nhà vườn.Vị trí gần thị trấn Cần Giuộc cách 1,5 kilomet trung tâm thị trấn Cần Giuộc.Đường oto trước...
      Đường Lương Văn Bào, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 84 m2, hướng Nam tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 84 m2 13,7 triệu/m2
      Cuối năm cần tiền bán nền căn nhà phố tại khu dân cư Làng Sen Việt Nam.sổ hồng.DT: 84m2.Nhìn trực diện trung tâm nhà Tre & Hồ Sen.Giá: 1 tỉ 150 (bớt...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1.11 tỷ 51 m2 21,57 triệu/m2
      Bán chung cư EHome Southgate của chủ đầu tư Nam Long.- Vị trí: khu đô thị Waterpoint, An Thạnh, Bến Lức, Long An, Ngay đường xuống cao tốc Trung...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An
      L
      Thắng Hồ - P. Kinh Doanh Sàn Nam Long Hơn 1 năm trước

      Cần bán mảnh đất 140 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Hòa - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 140 m2 10 triệu/m2
      - Bán đất ngay trung tâm P. Phước Hoà, MT đường nhựa 20m, ngay Chợ Lam Sơn, KDC đông đúc, xung quanh KD buôn bán cực kỳ thuận tiện.- Ngay MT đường 20m, liên...
      Phường Phước Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu lô đất 169 m2 tại Xã Phước Long Thọ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1 tỷ

      1 tỷ 169 m2 5,92 triệu/m2
      An cư lạc nghiệp.khu dân cư Thung Lũng - Hồ Lồ Ồ.- Mỗi lô ngang 5m - 6m chiều sâu từ 33m - 38m có 80m2 thổ cư, tổng DT gần 200m2, đất xây dựng tự do, sổ ...
      Đường Long Tân-Láng Dài, Xã Phước Long Thọ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      - Nằm phía sau co.opmart Tân Thành, đầy đủ các tiện ích như: Bách Hoá Xanh, trường học, BV, siêu thị,..- Đường trải nhựa lớn 10m, vỉa hè 3 - 5m, cư dân...
      Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất dự án 140 m2, hướng Tây tại Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 140 m2 13 triệu/m2
      Đức Hòa đang trong giai doạn hoàn thiện và thúc đẩy cơ sở giao thông phát triển. Với hàng loạt các chính sách lớn là diểm sáng tạo niềm tin vững chắc thu...
      Dự án Sài Gòn Eco Lake, Đường Tỉnh lộ 823, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.