Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.609 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 10 m2, mặt tiền 2m tại Phố Quốc Tử Giám - Đống Đa, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 10 m2 168 triệu/m2
      Trung tâm - nhỉnh 1 tỉ nhà 4 tầng 2 MT cực thoáng - ngõ morning đỗ cửa - 10m ra mặt phố - bìa đỏ vuông đẹp.Cần lắm 1 bàn tay sửa đẹp.Đống Đa giáp Ba Đình...
      Phố Quốc Tử Giám, Phường Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 15 m2, mặt tiền 3m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 15 m2 126 triệu/m2
      Nhà cách mặt ngõ vài bước chân toàn ngõ thông sang Hào Nam.+ Nhà 3 tầng, các phòng thoáng sáng, nhà đẹp khách về ở ngay.T1 khách bếp  toilet.T2 gồm 1...
      Thịnh Hào 2, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 17 m2 tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 17 m2 94,12 triệu/m2
      Chỉ nhỉnh 1,6 tỉ.Nhà 4tầng nhỏ xinh, đủ công năng.Nam Dư, Hoàng Mai, HN.204 tầng (3 PN).Ngay gần trường Tiểu học Lĩnh Nam.Hàng xóm sống tình cảm văn...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 20 m2 tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 20 m2 82,5 triệu/m2
      Chỉ nhỉnh 1,6 tỉ Nhà 4tầng mới nhỏ xinh, đủ công năng Lĩnh Nam,Nam dư, Hoàng Mai ,HNGần 204 tầng (3 PN )Trung tâm trường Tiểu học,2 Hàng xóm sống tình...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 35 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 35 m2 39,43 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà xây mới khu Phụng Châu, Chương Mỹ.Gần QL 6, Gần đại học TDTT.DT: 35m2 xây mỗi tầng 2 phòng ngủ.Gồm: 4 phòng ngủ và phòng thờ,...
      Đường Đê Mới, Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhà shr 6 tầng, 13 m2 tại Đường Cát Linh - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 13 m2 153,08 triệu/m2
      + Vị trí: Rất đắc địa, trung tâm của cả thành phố Hà Nội, đường vào rộng rãi, 3 gác tránh nhau, thoáng mát, sạch sẽ, thuận tiện cho việc giao thương đi...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 37 m2 tại Xã Vân Côn - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 37 m2 53,52 triệu/m2
      Tôi là chính chủ cần bán ngay ngôi nhà vừa xây tâm huyết độc lập của 2 vợ chồng do đi công tác xa. ngõ tương đối rộng thoáng, hệ khung cột chắc chắn...
      Xã Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 7m tại Xã Cấn Hữu - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà 2 tầng. DT sổ 116,5 mét vuông - nhà 2 tầng (3 phòng đầy đủ công năng), Giá 1,6 tỉ.Phù hợp mới các bác tài chính...
      Xã Cấn Hữu, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Phường Biên Giang - Hà Đông, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 31 m2 61,3 triệu/m2
      Nhà xây mới, ngõ tương đối rộng, oto vào tận nhà. Gần trường, chợ nhiều tiện ích, cách trục QL 6 vài bước chân.DT 31 mét vuông.Thiết kế.- Tầng 1:...
      Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 43 m2 tại Xã Mai Lâm - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,63 tỷ

      1.63 tỷ 43 m2 37,91 triệu/m2
      bán ngay nhà 2 tầng 43 mét vuông Mai Lâm giá 1,63 tỉ.Nhà vị trí trung tâm gần đường oto, cầu Đông Trù 1 kilomet. Phố cổ 15 ph đi chuyển. Sân bay...
      Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Bán căn nhà 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Xã Duyên Hà - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 44 m2 37,5 triệu/m2
      bán ngay nhà 3 tầng, 1,6x tỉ, 44 mét vuông, Không lỗi, giá rẻ. Duyên Hà - Thanh Trì. 0862 859 ***.+ DT 44 mét vuông MT 4,3m hậu 4,3m.+ Nhà 3...
      Xã Duyên Hà, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Đất nền Hòa Lạc cạnh sân golf Đồng Mô.Mặt đường QL 21 - tiềm năng tăng 30 - 50 phần trăm giá chỉ vài tháng tới.pháp lí đầy đủ và rõ ràng.Mặt đường QL...
      Dự án Hòa Lạc Premier Residence, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,63 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.63 tỷ 78 m2 20,9 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán căn hộ chung cư Oriental Plaza Q. Tân Phú.- DT: 78m.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư đang để trống.- căn ...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 126 m2 tại Đường 21B - Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 126 m2 13 triệu/m2
      Dự án Telin Pack Kim Bài-Thanh Oai đã đầy đủ pháp lí và triển khai quý 3/2023 ( Đền bù đất nông nghiệp ngày 12/8/2023, Gpmb, xây dựng cơ sở giao thông)....
      Dự án Telin Park Kim Bài, Đường 21B, Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,72 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.72 tỷ 75 m2 22,94 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN căn hộ chung cư BABYLON Q. TÂN PHÚ- DT: 75 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư thiết kế hiện đại, full ...
      Investco Babylon, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,72 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.72 tỷ 75 m2 22,94 triệu/m2
      BÁN chung cư BABYLON Q. TÂN PHÚ- DT: 75 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- chung cư thiết kế hiện đại, full nội thất.- View chung cư mát...
      Dự án Investco Babylon, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,8 tỷ tại Đường Phan Chu Trinh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 0 m2
      Khu phức hợp Centum Wealth mang đến 1 không gian sống khép kín với đầy đủ các tiện ích nổi bật.* Mình chính chủ chuyển công tác nên cần bán gấp căn hộ ...
      Dự án Centum Wealth, Đường Phan Chu Trinh, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,88 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      1.88 tỷ 78 m2 24,11 triệu/m2
      Saigonres Plaza.79 Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh.- DT: 78 mét vuông, kết cấu 2 PN - 2 nhà tắm, nội thất hoàn thiện căn bản, còn mới.- chung cư...
      Dự án Saigonres Plaza, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.