Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.609 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,68 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.68 tỷ 63 m2 26,67 triệu/m2
      Bán căn hộ An Gia Garden cao cấp, 295 Tân kỳ Tân Quý, Tân Phú, Sài Gòn.- Dtich 63 mét vuông,2 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh, logia thoáng...
      Dự án An Gia Garden, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,97 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      1.97 tỷ 75 m2 26,27 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Masteri Millenium giá hữu nghị.- MT đường Bến Vân Đồn, Q. 4.- DT 75 mét vuông.- 2 PN, 2 phòng tắm.- Nội thất...
      Dự án Masteri Millennium, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,43 tỷ tại Đường Hòa Bình - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.43 tỷ 65 m2 22 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp RichStar giá hợp túi tiền 2023.- MT đường Hoà Bình, Q. Tân Phú.- DT 65m2.- 2 PN, 2 phòng tắm.- đầy đủ nội ...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 51 m2 tại Đường Hồ Văn Long - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 51 m2 39,02 triệu/m2
      DT: 51m2 nền thổ cư full HẺM 1/ Hồ Văn Long, P. Tân Tạo Đối diện trường THPT Bình Tân hẻm ô tô 7mGiá 1.990 tỉVui lòng contact chị Dung 0797 545 ***
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,62 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.62 tỷ 62 m2 26,13 triệu/m2
      Bán căn hộ Nhất Lan 3, đường số 3 ( gần căn hộ Thái Sơn) Q Bình Tân + 62m2 có sổ hồng riêng , 2 phòng ngủ, 1VS , logia +Tiện ích : gần chợ Bà...
      Dự án Nhất Lan 3, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,76 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.76 tỷ 52 m2 33,85 triệu/m2
      CẦM HƠN 1 tỉ KIẾM căn nhà phố TẠI Q. 7 CÓ sổ hồng LÀM SAO CÓ - VÀO NGAY SỞ HỮU CĂN căn hộ chung cư AN HÒA, TRẦN TRỌNG CUNG, Q.7 - SIÊU MÁT MẺ, AN...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Xuân 46 - Quận 12, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 35 m2 29,15 triệu/m2
      Mua nhà đón tết.Bán nhà Thạnh Xuân 46 vị trí đẹp.Kết cấu: 1 trệt 1lầu 2 phòng ngủ 2  phòng vệ sinh.DT: Ngang 4,5x8m.Hẻm 7 m xe tăng vào...
      Đường Thạnh Xuân 46, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 220 m2 tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 220 m2 7,05 triệu/m2
      DT: 220 mét vuông (có 143,1 mét vuông thổ cư).Giá: 1 tỉ 550 tr.Đường hiện hữu trước đất là đường nhựa.Bao Qh, bao tranh chấp.gọi ngay chính chủ.
      Đường Nguyễn Kim Cương, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 1 tầng, 177 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thị Se - Củ Chi, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 177 m2 6,5 triệu/m2
      Chú Minh cần bán ngay nhà c4 và vườn cây ăn trái đường Nguyễn Thị Se, Tân Thông Hội, Củ ChiCách QL22 1 kilomet, đường thông thoáng thuận tiện di...
      Đường Nguyễn Thị Se, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Cẩm Tiên Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà riêng 1 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lâm Thị Hố - Quận 12, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 42 m2 29,77 triệu/m2
      MT đường thông 8m, Lâm Thị Hố đi về BV Q12, Gò Vấp, các Q. huyện thuận lợi, gần nhà đầy đủ tiện ích siêu thị, NH, cơ quan hành Chánh.. Thích hợp buôn bán...
      Hẻm 113, Đường Lâm Thị Hố, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 15 m2, mặt tiền 2m, hướng Đông - Nam tại Đường Đoàn Văn Bơ - Quận 4, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 15 m2 118,67 triệu/m2
      Dành cho khách mua ở & KD truyền thống.Nhà 2 tầng 15 mét vuông 2.5mx7m vuông vắn hẻm ô tô 6m.Mô tả:+ Hẻm 1 sẹc, đường Đoàn Văn Bơ, P. 18, Q. 4.+ DT...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 18, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 12 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 5 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 12 m2 137,5 triệu/m2
      1,65 tỉ.Trợ duyên ae HH 20tr.Hàng mới siêu phẩm phú nhuận hẻm 3m.Bán nhà 72/19/15B Phan Đăng Lưu P5.Nhà 1 trệt 1 gác suốt hẻm 3m.Dt: 2.5x5m DTCN 12 mét...
      72/19/15B, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      N
      Nghiêm Thị Thảo Nguyên Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền tại Đường Tỉnh lộ 15 - Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ bán Lô góc 2MT 260m2 giá 1 tỉ 250 tr - Ngay 1/TL15 ngã tư Tân Quy.DT: 261,1 m2 (117,4m2 thổ. Xây dựng tự do).giá cả thỏa thuận (bao phí...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tân Phú, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 56 m2 21,08 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đường Nguyễn Hữu Tiến, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.Giá 1 tỉ 180 tr ( thỏa thuận) SHR + giấy tờ đầy đủ.DT: 56 mét vuông (ngang 4m, dài...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Đỗ Thừa Luông, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 0 m2
      Thông tin mô tả:- Bán nhà hẻm 14 Đường Đỗ Thừa Luông, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- DT: 52,41 mét vuông (4,24m x 12,86m).- diện tích sử dụng:...
      Hẻm 14, Đường Đỗ Thừa Luông, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 14 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - 18 - Quận 4, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 14 m2 128,58 triệu/m2
      CÓ 1-0-2 CHỈ NHỈNH 1 tỉ CÓ NHÀ hẻm ô tô TRÁNH NHAU - KDC HIỆN HỮU KHÔNG LỘ GIỚI KHÔNG QUY HOẠCH Mô Tả: - KDC hiện hữu hẳn hoi SHR hoàn công NH hỗ trợ-...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường 18, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Quá, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 64 m2 21,41 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đường Nguyễn Văn Quá, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12.Giá 1 tỉ 365 tr ( thỏa thuận) DT: 64m2 (4mx16m) - (1 trệt, 1 lầu, sân thượng).3 PN -...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 44 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 5 - Bình Thạnh, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 44 m2 41,37 triệu/m2
      Nhà hẻm thông 2 xẹc đường Trần Bình Trọng, ba gác vô tận nhà.diện tích sử dụng 72 mét vuông (ngang 4*11m - công nhận xây dựng 36 mét ...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.