Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.589 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 50 m2, giá 1,25 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Bến Lức - Long An

      1.25 tỷ 50 m2 25 triệu/m2
      * chung cư bình dân giá rẻ chỉ từ 25tr/m2.* Dự án tọa lạc ở cửa ngõ phía Tây của TPTp HCM, dân cư chỉ cần 10 15 ph di chuyển để tiếp cận trung tâm ...
      Dự án The Pearl Riverside, Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An
      T
      Nguyễn Thị Kiều Trang Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất 126 m2, mặt tiền 6m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 126 m2 9,53 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất full thổ cư ngay Tỉnh Lộ 10, chợ Cầu Sáng, Bình Chánh.DT: ngang 6m dài 21m, đất vuông đẹp, xây dựng tự doVị trí: Ngay chợ Cầu Sáng,...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Phường Anh Dũng - Dương Kinh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      * Nhà đẹp tại Phú Hải - Anh Dũng - Dương Kinh* Nhà 3 tầng dân xây chắc chắn nội thất xịn sò* DTMB = 42,3 mét vuông MT rộng* Hướng : Đông TT* Công năng...
      Đường Phú Hải, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Chuyển nhượng miếng đất 120 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 120 m2 15 triệu/m2
      Đất đường QL 51, ngay trung tâm TX Phú Mỹ.* Gần sát KCN Phú Mỹ thích hợp KD.* Đối diện King Mall Phú Mỹ.* Điện âm nước máy, vỉa hè 5m, đường trải nhựa 18m,...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 114 m2 tại Huyện Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 114 m2 14,92 triệu/m2
      - Chính chủ cần tiền giải quyết công việc, nên cần bán đất sát biển Long Hải với mức giá rất tốt tại thời điểm này.- Đất sát biển Long Hải MT đường nhựa...
      Đường 44A, Thị trấn Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nền đất 81 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Bắc Kạn - Bắc Kạn, giá 1 tỷ

      1 tỷ 81 m2 12,35 triệu/m2
      Chỉ từ 1.1 tỉ/nền chưa có CK dự án tại trung tâm TP Bắc Kạn.Dự án mặt QL 3. sổ hồng riêng từng lô, chỉ việc sang tên.sp:- Đất liên kế, đất TMDV.- Vỉa...
      Dự án Phố chợ Minh Khai Bắc Kạn, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Huyền Tụng, Bắc Kạn, Bắc Kạn

      Sở hữu ngay nền đất tại Xã Tân Bình - Mỏ Cày Bắc - Bến Tre, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 0 m2
      Cần bán miếng đất DT 1931,7m2.Cách QL57 50m, cư dân đông đúc, gần chợ, trường học, BV, ủy ban nhân dân...Đất có đường đi riêng của gia đình, trên đất...
      Đường Quốc Lộ 57, Xã Tân Bình, Mỏ Cày Bắc, Bến Tre

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Bán đất đấu giá làn 2, khu dân cư thôn Sòi, Đồng Sơn, Bắc Giang:- DT 80 m2, MT 5m, không vướng hố ga, cột điện- Hướng Nam, đối diện là sân bóng - Đường...
      Xã Đồng Sơn, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,78 tỷ tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định

      1.78 tỷ 80 m2 22,25 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Phú Tài Residence.Kết cấu: Căn 2 PN, 2 nhà vệ sinh (DT 72m).Đông Bắc (View đẹp, trực diện biển).pháp lí: sổ hồng riêng trao tay...
      Dự án Phú Tài Residence, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,69 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Quy Nhơn - Bình Định

      1.69 tỷ 61 m2 27,71 triệu/m2
      sang nhượng Altara, Quy Nhơn.logia hướng Đông Nam, hướng Biển, không nắng chiều.Căn 2 phòng ngủ, 2 toilet.đầy đủ nội thất xịn như hình.Giá...
      Dự án Altara Residences, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Hải Cảng, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 31 m2, giá 1,1 tỷ tại Phường Trần Phú - Bắc Giang - Bắc Giang

      1.11 tỷ 31 m2 35,49 triệu/m2
      VỐN CHỈ 400TR SỞ HỮU NGAY chung cư CAO CẤP vin SKY PARK BẮC GIANG Với chính sách siêu ưu đãi- CK 7,5 phần trăm giá trị chung cư đối với KH trả...
      Phường Trần Phú, Bắc Giang, Bắc Giang

      Chuyển nhượng nhà shr 1 tầng, 99 m2 tại Xã Long Điền - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 99 m2 17,68 triệu/m2
      nhà c4 DT 99 mét vuông, đường Châu Văn Biếc, gần Chợ Long Điền, trường mầm non, trong KDC an ninh.Giá 1 tỉ 750.gọi ngay 0932 681 *** xem sổ.
      Đường Châu Văn Biếc, Xã Long Điền, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Đức Giang - Yên Dũng - Bắc Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Dự án đất nền có sổ luôn, nét nèn nẹt.khu công nghiệp Đức Giang, Yên Dũng, Bắc Giang.Giá từ 16.9tr/m2.sang nhượng sang tên ngay khi TT đủ 100 phần ...
      Dự án Khu dân cư mới xã Đức Giang, Đường Tỉnh lộ 284, Xã Đức Giang, Yên Dũng, Bắc Giang.

      Cần bán gấp đất dự án 90 m2, hướng Nam tại Xã Đức Giang - Yên Dũng - Bắc Giang, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 90 m2 17,23 triệu/m2
      Tôi cần tiền bán lô tại kdt mới Đức Giang - giá công chứng ngay 1.55 tỉ cam kết rẻ nhất thị trường.- Vị trí kim cương cổng trục chính khu công nghiệp.-...
      Dự án Khu dân cư mới xã Đức Giang, Xã Đức Giang, Yên Dũng, Bắc Giang.
      H
      Hoàng Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đức Giang - Yên Dũng - Bắc Giang, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Tên dự án: KDC mới xã Đức Giang.Vị trí: Thuộc địa giới xã Đức Giang, huyện Yên Dũng, Bắc Giang.CĐT: Công ty CP đầu tư phát triển dự án Phương Trung.Tổng DT...

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, 69 m2, mặt tiền 5m tại Phường 7 - Bạc Liêu - Bạc Liêu, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 69 m2 28,27 triệu/m2
      Cần Bán 1 ngôi nhà vừa xây Ngay Trung Tâm Tại Bạc Liêuđc: Đường số 5, KDC Tràng An, Bạc LiêuKết cấu: 1 trệt 1 lầu1Phòng Khách, 1gian bếp, 1 nhà vệ ...
      Phường 7, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Cần bán đất nền mặt tiền 4m tại Đường 38 - Hạp Lĩnh - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 0 m2
      * Chính chủ cần bán lô góc 80.5 mét vuông tại P. Hạp Lĩnh, Tp Bắc Ninh.- DT 80.5 mét vuông.- MT 4m.- Cách trường Tiểu học, 2 chỉ 10 m.- Cách...
      Đường 38, Phường Hạp Lĩnh, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu đất 125 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 125 m2 14,4 triệu/m2
      pháp lí tối cao tránh xa lừa đảo Bình Phước - tuyến tránh QL 14.Sổ riêng từng nền - nhà contact 0772 650 *** Tố Như để xem thực tế dự án không qua trung...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.