Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.589 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán căn hộ 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai

      1.2 tỷ 44 m2 27,28 triệu/m2
      10 Suất ngoại giao, trực tiếp chủ đầu tư Bitexco. CK 8,5 phần trăm và quà tặng.căn hộ chung cư nghỉ dưỡng Irista hill...
      Dự án Irista Hill Sapa, Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán gấp mảnh đất 92 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 92 m2 11,2 triệu/m2
      Cần tiền quá nên em bán nhanh mảnh đất mặt biển DT 92 mét vuông full thổ cư mặt đường 15m to nhất ở Quất Lâm ạ. bìa đỏ sẵn từng lô sang tên công...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định
      B
      Nguyễn Đình Bắc Bình Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,24 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,8 triệu/m2
      Hoàng Phú Nha Trang - Vị trí đắc địa, tiện ích đầy đủ.Vị trí: MT đường 2/4, cách trung tâm TP 5 kilomet.Cách biển chỉ hơn 1 kilomet.Đường nhựa...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      Giá chỉ 1,250 tỉ/ nền.Rẻ nhất khu đô thị Nha Trang.HĐMB công chứng ngay.DT 84 mét vuông (ngang 6m dài 14m).Mặt đường 12m - 25m trục chính khu đô ...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,5 tỷ tại Sa Pa - Lào Cai

      1.5 tỷ 62 m2 24,2 triệu/m2
      - Bán chung cư cao nhất đông dương Irista Hill Sapa.Tên da: Irista Hill Sapa.Loại hình: chung cư nghỉ dưỡng.Sở hữu: Lâu dài.Vị trí: Tổng khu DP hướng Tây...

      Chuyển nhượng lô đất 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 115 m2 15,66 triệu/m2
      Cần tiền em bán lô góc mặt đường 12m - đường to duy nhất tại Quất Lâm ạ.DT 115 mét vuông MT 5m ạ.nền đất cách biển 50m. giá mềm để anh/chị đầu tư ạ.
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định
      B
      Nguyễn Đình Bắc Bình Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1 m2, mặt tiền 50m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 1 m2 1300 triệu/m2
      Ngộp NH chủ cần bán nhanh 1 sào vườn đường Lê phụng Hiểu Lộc Tiến, TP Bảo Lộc.Giá 1,3 tỉ.- DT: 1062 (50x21)m.- Đông Nam.- Đất bằng phẳng đang trồng...
      Phố Lê Phụng Hiểu, Phường Lộc Tiến, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      Nha Trang còn sót 2 lô trung tâm đường 12m KDC an ninh cách bãi tắm biển 3 ph gần bến du thuyền, Vegacity, đặc biệt khu phía Bắc Nha Trang đang nâng tầm...

      Cần bán gấp đất 115 m2 tại Xã Liên Hiệp - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 115 m2 8,7 triệu/m2
      giá: 1 tỉ.Cần bán mảnh đất đường QL 27, X. Liên Hiệp, Đức Trọng, Lâm Đồng.DT: 5 x 23m = 115 mét vuông (thổ cư: 100 mét vuông).MT đường bê tông...
      Đường Quốc lộ 27, Xã Liên Hiệp, Đức Trọng, Lâm Đồng
      L
      Nguyễn Thụy Hồng Loan Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Giao Thủy - Nam Định, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 85 m2 12,12 triệu/m2
      bán nhanh nền đất nền mặt biển DT 85m2 sẵn bìa đỏ full thổ cư. MT 5m. Đường trước nhà rộng 15m.Cạnh khu nghỉ dưỡng sân Golf đã đc quy hoạch và đang triển...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định
      B
      Nguyễn Đình Bắc Bình Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,48 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hạ Long - Quảng Ninh

      1.48 tỷ 68 m2 21,77 triệu/m2
      Cần bán căn 2 ngủ 2 vệ sinh.DT 68m2.Tây Bắc.Nội thất đep mới full sàn gỗ.Giá 1.48 tỉ sổ đổ cầm tay.liên lạc xem nhà; 0346 773 ***
      Dự án New Life Tower, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,45 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      1.45 tỷ 63 m2 23,02 triệu/m2
      Bán 2 ngủ view thẳng biển liên lạc 0346 773 ***.CC Green Bay Garden.Giá 1ty450 bao sổ.liên lạc: 0346 773 ***.
      Dự án Green Bay Garden, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,65 tỷ tại Phường Yết Kiêu - Hạ Long - Quảng Ninh

      1.65 tỷ 51 m2 32,36 triệu/m2
      Bán căn tầng hộ tầng 32, nội thất đầy đủ, view cầu Bãi Cháy, view vịnh cực đẹp ( view ban ngày và đêm đều đẹp)- Tòa nhà nằm trên trục đường bao biển,...
      Dự án Green Diamond, Đường Trần Thái Tông, Phường Yết Kiêu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 115 m2, mặt tiền 5m tại Giao Thủy - Nam Định, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 115 m2 15,66 triệu/m2
      Bán lô góc mặt đường 12m - đường to và lớn nhất tại Giao Phong ạ. DT 115 mét vuông sẵn bìa đỏ full thổ cư. MT 5m ạ. nền đất cách biển 50m, có đường...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định
      B
      Nguyễn Đình Bắc Bình Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất mặt tiền 5m tại Đường Lê Đỉnh - Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Mô tả:- Cách sân golf, biển, resort Ocean Villa chỉ 2 kilomet.- trường đại học FPT, CNTT, P. Điện Ngọc, Spa, Chợ chỉ 1,5 kilomet.- Cách KCN chỉ...
      Đường Lê Đỉnh, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam
      D
      Trịnh Sang Land (chuyên Bđs Nghỉ Dưỡng) Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 150 m2, hướng Tây tại Phường An Phú - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 150 m2 12,14 triệu/m2
      Chào xuân giáp thìn cùng siêu ưu đãi đến từ KĐT quốc tế The Trident City.CĐT tung giỏ hàng hiếm block căn hộ duy nhất đối diện công viên trung tâm 1.5ha.-...
      Dự án The Trident City, Phường An Phú, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Ký Phú - Đại Từ - Thái Nguyên, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      + Hiện trạng: Hạ tầng đã đồng bộ, rất nhiều hộ dân đã về ở và KD. Giáp chợ, giáp dân, gần trường Trung học phổ thông Phan Huy Chú và trung tâm hành...
      Dự án Vạn Phú Shophouse Đại Từ, Xã Ký Phú, Đại Từ, Thái Nguyên.

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,4 tỷ tại Xã Hạ Long - Vân Đồn - Quảng Ninh

      1.4 tỷ 40 m2 35 triệu/m2
      Chỉnh chủ bán lại căn Studio 1 phòng ngủ.DT 40 mét vuông tim tường - thông thủy 35,5 mét vuông.Đông Nam, view biển cực đẹp.Phòng rộng rãi...
      Dự án Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, Xã Hạ Long, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá