Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.589 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp đất dự án 150 m2 tại Đường ĐT 742 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 150 m2 7,34 triệu/m2
      Còn 1 lô 150m2 siêu phẩm cực đẹp ngay khu nhà ở Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương, ngay cạnh khu công nghiệp Víp2a, sổ hồng riêng, công chứng trong ...
      Dự án KĐT Newtown 9, Đường ĐT 742, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      Ngộp: 1,8 tỉ. bán ngay.Cần bán gấp miếng đất khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, p. Bình Chuẩn, Tp Thuận An.DT: 60m2 thổ cư 100 phần trăm (4x15m).sổ ...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 1,85 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.85 tỷ 0 m2
      Định cư Singapore, nên Anh KH cần bán chung cư FPT Plaza 1, KĐT FPT, Q. Ngũ Hành Sơn.chung cư đặc biệt với view Biển trực diện, DT 68,6m2, đc thiết kế với...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu - Đà Nẵng

      1.2 tỷ 48 m2 25 triệu/m2
      Hot! căn hộ Hoàng Diệu - Hải Châu giá rẻ chính thức đc chào bán - vô ở ngay.+ Vị trí: Nằm trong kiệt Hoàng Diệu, P. Bình Hiên, Hải Châu, TP Đà Nẵng.-...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      Ngộp: 1tỷ800. bán nhanh.Cần bán ngay miếng đất khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, p. Bình Chuẩn, Tp Thuận An.DT: 60m2 thổ cư 100 phần trăm...

      Cần bán đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 5m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Khu tái định cư Vsip 3 Bình Dương.MT đường ĐT 746B.Sát bên khu công nghiệp lớn đang làm hạ tầng.Đường đang đc nâng cấp mở rộng thành 6 làn xe.DT: 5x14 thổ...
      Dự án Victory City, Đường ĐT 746, Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,7 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.7 tỷ 38 m2 44,74 triệu/m2
      Em Hoà vừa nhận căn Fusion Suite - toà chung cư trực diện biển Mỹ Khê Đà Nẵng.Giá 1.7 tỉ - DT 38m2.Đã có bìa đỏ từng căn.căn hộ góc - view biển, trung ...
      Dự án Fusion Suites Da Nang Beach, Đường Hoàng Sa, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,43 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.43 tỷ 32 m2 44,69 triệu/m2
      CHỈ DUY NHẤT 1 căn HỘ CAO CẤP NGAY BÊN BỜ SÔNG HÀN - ĐÀ NẴNG. GIÁ CHỈ NHỈNH 1 tỉ Vị trí: Giao thông kết nối đi lại thuận tiện, ngay nút giao chân cầu Trần...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất MT Kiệt bê tông 5m đường Bình Kỳ, và Mai Đăng Chơn vào 200m, ô tô vào tận nhà+ DT:100m2 đất ở (5*20)+ SHR, hổ trợ vay vốn.+ Giá...
      Đường Mai Đăng Chơn, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay mảnh đất 160 m2 tại Đường 14B - Hòa Khương - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 160 m2 6,88 triệu/m2
      bán nhanh lô 160 mét vuông đường ôtô 7m5 đấu lưng với Nguyễn Tất Thành.- Gần trường học, chợ, Uỷ ban Thị Trấn.- sổ hồng riêng có sẵn (lúc mua vào...
      Đường 14B, Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.8 tỷ 69 m2 26,09 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng nên chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại FPT Plaza Đà Nẵng.Thông số:căn hộ góc: Lôgia view biển.Tầng thấp khu C.DT...
      P
      Phạm Vinh Quốc Phụng Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,9 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.9 tỷ 67 m2 28,36 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác vào SG nên đành phải bán căn hộ góc - tòa P2 FPT Plaza Đà Nẵng.Vị trí cực đẹp với 2 tầm view biển Đà Nẵng và quảng trường nhạc...
      P
      Phạm Vinh Quốc Phụng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 100 m2 tại Phường Hòa Liên - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Tdc Hoà liên 5 cần tiền bán Đấu lưng vs nguyễn tất thành kéo dàiĐường 7m5 vị trí đẹp. Thuận tiện việc KD buôn bán Đường 7,5 m Tây Bắc đối diện công viên...
      Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 2 tỷ tại Đường Chương Dương - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2 tỷ 40 m2 50 triệu/m2
      CHỈ DUY NHẤT 1 căn VỚI NHỈNH 2 tỉ SỞ HỮU NGAY căn hộ chung cư CAO CẤP KỀ SÔNG HÀN VIEW PHÁO HOA QUỐC TẾ ĐÀ NẴNG Vị trí: Giao thông kết nối đi lại...
      Đường Chương Dương, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,75 tỷ tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.75 tỷ 68 m2 25,74 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác nên cần bán nhanh chung cư FPT Plaza đã vào full nội thất, chỉ việc dọn vô ở ngay.Thông tin chung cư:- Tầng thấp.- căn hộ ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Qúy Huân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      P
      Phạm Vinh Quốc Phụng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,7 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.7 tỷ 68 m2 25 triệu/m2
      Cần bán chung cư FPT Plaza 2 giá rẻ giật mình.Thông tin:- DT 68 mét vuông.- 2 phòng ngủ.- 2 phòng vệ sinh.- Nội thất bàn giao cơ bản...
      P
      Phạm Vinh Quốc Phụng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1 tỷ 68 m2 14,71 triệu/m2
      ƯU ĐÃI CHƯA TỪNG CÓ Quà tặng lên đến 100tr/căn. Hỗ trợ vay đến 70 phần trăm/giá trị HĐ. Nhận nhà vào ở hoặc KD ngay. LS 0 phần trăm, Ân hạn gốc...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,43 tỷ tại Đường Chương Dương - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.43 tỷ 35 m2 40,86 triệu/m2
      Tầng cao, view sông Hàn, cầu Rồng, cầu Nguyễn Văn Trỗi Ngồi ở nhà ăn tối, uống coffee xem pháo hoa Quốc Tế siêu NÉT.CHỈ DUY NHẤT 1 căn HỘ CAO CẤP NGAY BÊN...
      Đường Chương Dương, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.