Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.579 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 41 m2, giá 1,4 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.4 tỷ 41 m2 34,15 triệu/m2
      - CĐT: Hưng Thịnh Land.+ Lavita Thuận An bao gồm khu phức hợp thương mại nhà phố thương mại, chung cư và office tel.- office tel: 35 - 51m giá 1,5 tỉ...
      Dự án Lavita Thuận An, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay miếng đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Bán nền đất đường N4 Phú Hồng Lộc- Phú Hồng Phát, P. Thuận Giao- Tp Thuận AnĐường nhựa 7m vỉa hè 3,5m-3,5mDT 60 mét vuông hướng namGiá chỉ 2tỷcall ...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,97 tỷ tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.97 tỷ 61 m2 32,3 triệu/m2
      The Glory đc kế thừa chất lượng và kinh nghiệm từ 3 chung cư trước đó của Becamex Tokyu tại TP mới Bình Dương là Sora 1, 2, The View. Tiếp tục phát triển...
      Dự án Midori Park The Glory, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,78 tỷ tại Đường ĐT 743 - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      1.78 tỷ 70 m2 25,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư Charm City Vincom Dĩ An căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh DT 70 mét vuông để lại nội thất giá 1ty780 sổ ...
      Dự án Charm City, Đường ĐT 743, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường 30/4 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.7 tỷ 49 m2 34,7 triệu/m2
      Rổ hàng mới tầng cao view đẹp tại Happy One Central.Giữ chỗ căn đẹp ưng ý chỉ với 19 tr.- Khách không mua hoàn 20 tr.- Khách chuyển cọc tặng 31 tr.* Cơ hội...
      Dự án Happy One Central, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,78 tỷ tại Đường ĐT 743 - Bình Dương

      1.78 tỷ 70 m2 25,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư Charm City Vincom Dĩ An chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet DT 70m2 tặng hết lại nội thất sổ hồng vay NH thoải mái. Giá...

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Xã Thới Hòa - Bến Cát, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 100 m2 15,9 triệu/m2
      Nhà đẹp giá rẻ cho anh chị có tài chính thấp tại Khu đô thị Mỹ Phước 3 - Bến Cát - Bình Dương- Diện tích: 100 mét vuông, sổ hồng...
      Đường NL1, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường NE4 - Thới Hòa - Bến Cát, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 150 m2 12,67 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư hấp dẫn tại khu nhà ở Mỹ Phước 3.- Vị trí: Đường NE4, khu CN Mỹ Phước III Bến Cát, Bình Dương.Giá siêu shock chỉ 1 tỉ 9 /căn, bao gồm: Đất...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường NE4, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà tại Đường Huỳnh Văn Lũy - Phú Lợi - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      Bán nhà Phú Lợi hẻm 178 Huỳnh Văn Luỹ, Thủ Dầu Một Bình Dương.DT: 4x14m (55.6 mét vuông) thổ cư 100 phần trăm.Đường nhựa 4m thông.Giá: 1,75 tỉ.
      Hẻm 178, Đường Huỳnh Văn Lũy, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 20m tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 65 m2 27,7 triệu/m2
      Bán lỗ nhà mới ở Thuận An đi ra DT 743 sát bên, đường nhựa xe tải đi thoải mái.Sổ riêng vay 70 phần trăm bao sang tên và tặng nội thất trong nhà.Nhà...
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương
      P
      Hoàng Châu Ngọc Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp shop house 2 tầng, 75 m2, giá 1,85 tỷ tại Đường Vành Đai 4 - Bến Cát - Bình Dương

      1.85 tỷ 75 m2 24,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đối diện ĐH Việt Đức 50ha và trung tâm thương mại GO.Giá chỉ từ 1,85 tỉ/căn.sổ hồng - hỗ trợ NH 70 phần trăm.Hỗ trợ cho thuê 8 -...
      Dự án Oasis City, Đường Vành Đai 4, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mỹ Phước 3, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 150 m2 11,34 triệu/m2
      Chủ về quê cần bán nhanh ngôi nhà do gd xây ở thuộc KĐT Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương.DT: 5x30, sổ sẵn. Mua bán công chứng nhanh trong ngày. Gồm: Sân...
      Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất dự án 98 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 98 m2 12,25 triệu/m2
      - Ngay MT QL 13, thuận tiện di chuyển.- Cách trung tâm hành chính Bến Cát, BV Mỹ Phước, trường học và cụm dịch vụ Bến Cát chỉ 5 ph đi xe.- cư dân phủ kín.-...
      Dự án Golden Center City, Đường 13, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 150 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Cần bán đất đường N10 KDC Mỹ Phước 4, P. Thới Hòa, TX Bến Cát, Bình Dương.- Cách UBND P. Thới Hòa 800m.- Gần trục đường chính 40m.- DT 5x30m.- cư dân xây...
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường N10, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,67 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.67 tỷ 0 m2
      - căn hộ chung cư FPT Đà Nẵng tọa lạc ngay trục đường Võ Chí Công kết nối từ sân bay Đà Nẵng đến Hội An.- Cách bãi tắm Tân Trà 1 kilomet, cách trung...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Xã Hòa Phước - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất bến xe Đức Long đường 5m5 lề 3m.DT 100 mét vuông hướng Tây.miếng đất sạch đẹp không dính cống trụ.Mua bán công chứng ngay.
      Xã Hòa Phước, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,55 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.55 tỷ 69 m2 22,47 triệu/m2
      Chỉ 1,65 tỉ đã sở hữu đc căn 2 phòng ngủ, nội thất đầy đủ xịn xò. Bán căn tại FPT Plaza1. chung cư có dt 69m2 , gồm 2 phòng ngủ,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn chung cư 100 m2, giá 2 tỷ tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô đường 5.5m vỉa hè 3m nằm cạnh căn hộ The ori Garden.- DT: 100m2 - ngang 5m.- Đông Nam mát mẻ.- trục tiện ở và KD thêm.- bìa đỏ cá...
      Dự án The Ori Garden, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá