Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.579 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 56 m2, giá 1,2 tỷ tại Huyện Đức Hòa - Long An

      1.2 tỷ 56 m2 21,43 triệu/m2
      Giá hợp lý! SIÊU RẺ CHO 1 ngôi nhà HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ.VỚI: 1 phòng khách, 2 PN, 2  toilet, 2 PN+1, 1 phòng giặt, sân phơi rộng rải, sân trước thoáng...
      Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nền đất 145 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 145 m2 9,52 triệu/m2
      nền đất ở MT đường Đoàn Văn Diệu xã Mỹ Lộc huyện Cần Giuộc.Đất cách đường Mỹ Lộc - Phước Hậu chỉ 200m, cách DT835 chỉ 1,2 kilomet.DT đất 145 mét ...
      Đường Đoàn Văn Diệu, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 132 m2 tại Xã Tân Phú - Đức Hòa - Long An, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 132 m2 7,96 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán mảnh đất 5x26.5m nền thổ cư, vị trí ngay đường Út Chò - Ông Thơ, cách đường TP.HCM 300m, đường xá rộng rãi hiện hữu 6m, thông tứ...
      Xã Tân Phú, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền dự án 196 m2, mặt tiền 7m tại Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 196 m2 6,5 triệu/m2
      Đã có SHR từng nền.Vị trí: MT - Đức Hoà.DT: 7 x 28m.Giá: 6,5tr/m2.Đường trước nhà 6m vỉa hè 3m.chuỗi siêu thị, bách hoá xanh, Điện máy chợ lớn... Trường...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 2 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2 tỷ 54 m2 37,04 triệu/m2
      căn hộ chung cư du lịch tại bãi biển Vũng Tàu, 01  phòng ngủ plus, 54m2, Tp. Vũng Tàu, giá chỉ 2 tỉ.- Vị trí: Ngay đường Thùy Vân (khu phí đi bộ ẩm...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu.

      Sở hữu đất nền 60 m2, hướng Bắc tại Đường 835C - Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 60 m2 21,67 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay mảnh đất 60 mét vuông view trường học, công viên, hồ bơi, sân thể đa năng, coffee Trung Nguyên, MT KD.- Giá 1.3tỉ....
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Đường ĐT 835C, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng đất dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1 tỷ

      1 tỷ 85 m2 11,77 triệu/m2
      khu dân cư Thuận Đạo Residence, nằm ngay tuyến đường huyết mạch, trong vùng KCN công nhân đông nghẹt.Mã lô H13, DT 5x17m, chủ kẹt bán nhanh, giá siêu ...
      Thuận Đạo Residence, Cần Đước, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cần Giuộc - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      T&T Thái Sơn Long Hậu.- Chủ cần ra nhanh vài nền đẹp.sổ hồng riêng cầm tay.- B4 - 3x đường 12m giá 1 tỉ 900.- E3 - xx đường số 20 giá 1 tỉ 800.- B3 - 1x...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      + Sổ sẵn trao tay - Bank cho vay ngay - Lo gì pháp lí ***+ Kế bên chợ Đệm - Bình Chánh+ Góc Giao giữa Cao tốc Trung Lương & Vành đai 3 & Cao tốc Bến Lức -...
      Dự án King Hill Residences, Bến Lức, Long An

      Bán lô đất 124 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 124 m2 16,13 triệu/m2
      Chính chủ kẹt vốn xoay nên cần thanh lý 1 đất thổ cư.Ngang 5m dài 25m, 124m2 tại xã Phước Lý Huyện Cần Giuộc tỉnh Long An.Vị trí cư dân đông, tiếp giáp...
      Đường Bờ Đế, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay căn 1 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 2 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2 tỷ 0 m2
      BÁN chung cư 1 phòng ngủ căn hộ CSJ TOWER - 169 THUỲ VÂN TP VŨNG TÀU TẦNG THẤP VIEW BIỂN đầy đủ nội thất XỊN XÒchung cư nằm ở vị trí vàng tại...
      Dự án CSJ Tower, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 140 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Mỹ Yên - Bến Lức, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 140 m2 7,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh biệt thự mái thái. Nằm cách ủy ban nhân dân huyện Bình Chánh 5 ph đi xe máy. Tổng DT: 7 x 20m. Nhà nằm MT đường nhựa 14m vỉa hè...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,3 tỷ tại Đường Nguyễn Huệ - Quy Nhơn - Bình Định

      1.3 tỷ 0 m2
      * Tầng thấp:Căn 1 PN 46,5 mét vuông nội thất cơ bản 950 tr.Căn 2 PN 58 mét vuông nội thất đầy đủ 1,6 tỉ.* Tầng trung:Căn 1 PN 46.5 mét ...
      Dự án TMS Luxury Hotel & Residences, Đường Nguyễn Huệ, Phường Trần Phú, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Xã Đình Tổ - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Anh trai em cần bán ngay nền đất 100 mét vuông.Dự án đình tổ giáp Lệ Chi.bìa đỏ rõ ràng pháp lí đầy đủ.Cần bán trong tháng 7 này nên giá rẻ nhất...
      Xã Đình Tổ, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,3 tỷ tại Đường Ỷ Lan - Nhơn Hải - Quy Nhơn - Bình Định

      1.3 tỷ 0 m2
      Chỉ 195 tr sở hữu chung cư gần biển view tr đô.TT linh hoạt thời gian 3 năm.Merryhome - Siêu phẩm chung cư vươn tầm quốc tế, chính thức đón đầu bất động...
      Dự án MerryLand Quy Nhơn, Xã Nhơn Hải, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Quy Nhơn - Bình Định

      1.8 tỷ 72 m2 25 triệu/m2
      chung cư đã đi vào bàn giao và hoạt động.TT 30 phần trăm ký HĐMB vô ở ngay.pháp lí: SHR từng căn - sở hữu lâu dài.Thời gian nhận sổ: 30 - 50...