Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.579 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán căn nhà riêng 1 tầng, 32 m2 tại Đường Hiệp Thành 35 - Hiệp Thành - Quận 12, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 32 m2 36,57 triệu/m2
      Bán nhà vi bằng 32 mét vuông cách hẻm oto 5m đường Hiệp Thành 35 gần siêu thị Metro - Mega Market Hiệp Phú Q. 12 và hãng bia Heineken.Kẹt tiền bán ...
      Đường Hiệp Thành 35, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 1 tầng, 14 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 14 m2 120,72 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Trần Quang Diệu gần BV an sinh xã hội Q. 3 sổ hồng 0938 558 ***.DT ngang 2,5m dài 5,6m có DTCN 14m2 - DTSD 22m2.Hiện trạng: Gồm trệt +...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 24 m2 tại Đường Thạnh Xuân 25 - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 24 m2 45,42 triệu/m2
      Cần bán nhà gần ngay Công viên cách 250m, gần cà phê Vườn Lan. Đi Lê Thị Riêng rất gần.Vị trí: TX25. P Thạnh Xuân Q12 DT 3*8 trệt lầu 2 phòng ngủ...
      Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 90 m2, mặt tiền 8m tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      - DT: 80m - 120m.- MT Nguyễn Xiển, cách vin Q. 9 chỉ 5p đi xe.- Gần trung tâm Q. 1, Q. 3, chỉ 20p.- cơ sở giao thông hoàn thiện, hỗ trợ xin giấy phép ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà phố shophouse 25 m2, giá 1,7 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 25 m2 68 triệu/m2
      Cơ hội để sở hữu 35 căn shop tại khối đế căn hộ chung cư I Home. Với vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển lớn, đây là nơi lý tưởng cho việc KD.MT KD...
      Dự án I-Home 1, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 90 m2, mặt tiền 6m tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      - DT từ 90m - 144m.- Giá từ 1.8 tỉ - 2.5 tỉ/nền- pháp lý rõ ràng: Đã có sổ riêng từng nền.- Tuyến Vành Đai 3 đang đc nâng cấp và mở rộng.- Tuyến cao tốc...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 55 m2 tại Đường 8 - Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 55 m2 32,37 triệu/m2
      G12 Vn1234 đường 8 dt 55 mét vuông giá 1,780typ. Long Phước .q9 Tp Thủ Đức DT: 55 mét vuông Đường 10m có vỉa hè.Tây Nam Giá : 1 tỉ 780 ...
      Đường 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường 30/4 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.6 tỷ 53 m2 30,19 triệu/m2
      Chỉ còn 10 suất nội bộ áp dụng chính sách ưu đãi đặt chỗ sớm trước ngày chào bán của từ CĐT:- Đặt chỗ ngay chỉ 19 tr- Tháng 1 chuyển cọc tặng ngay 31 tr đủ...
      Dự án Happy One Central, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,3 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.3 tỷ 38 m2 34,22 triệu/m2
      - Bán lại căn 1 phòng ngủ MT đường QL 13, cách Aeon Mall 3 ph, cách đại lộ Phạm Văn Đồng chỉ 15 ph.- Giá thu hồi nhanh chỉ 1.3 tỉ, lỗ 300tr
      Dự án Lavita Thuận An, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà biệt thự 1 tầng, 70 m2, giá 1,6 tỷ tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      Cần bán nhà 1 trệt 1 lầu - Vị trí ngay trung tâm TX Bến Cát.- Cấu trúc nhà 1 trệt 1 lầu: 3 PN, 1 phòng khách, 2 nhà vệ sinh, vỉa hè 3m - Vị trí ngay...
      Dự án Richland Residence, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà lk 2 tầng, 80 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Vành Đai 4 - Bến Cát - Bình Dương

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      Oasis City - 1 tỉ 650.Bán căn 2 tầng mẫu tứ lập Oasis City Mỹ Phước 4.DT 80m2, nhà hoàn thiện như hình.SHR.Đang cho thuê 5 tr/tháng.contact: 0967 287 *** -...
      Dự án Oasis City, Đường Vành Đai 4, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,3 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.3 tỷ 60 m2 21,67 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền, không gồng nỗi lãi bank, bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 1tỉ380 bao hết thuế phí. giá: 1,380 tỉ - Sang SHR...
      Dự án Marina Tower, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 80 m2, giá 1,65 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      Oasis City - 1 tỉ 650.Bán căn 2 tầng mẫu tứ lập Oasis City Mỹ Phước 4.DT 80 mét vuông, nhà hoàn thiện như hình.SHR.Đang cho thuê 5 tr/tháng.liên hệ ...

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 70 m2, giá 1,39 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      1.39 tỷ 70 m2 19,86 triệu/m2
      Bán nhà khu đô thị Oasis City ngay đại học Việt Đức khu công nghiệp Mỹ Phước Bến Cát Bình Dương.Nhà 1 trệt 1 lầu như hình.Đất: 70m2 - 85m2, sàn: 91 -...

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Phan Bội Châu - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.9 tỷ 67 m2 28,36 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư The Maison ven sông Thủ Dầu Một - Bình Dương.- Vị trí MT trục đường 30 Tháng 4, TP Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương.- DT từ 67m2, bàn...
      Dự án The Maison, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,49 tỷ tại Đường ĐT 743 - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      1.49 tỷ 55 m2 27,1 triệu/m2
      Charm City Vincom Dĩ An căn 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh DT 55m2 nhà trống giá 1tỷ490 sổ hồng vay NH thoải mái.L/H 0965 066 *** Mr. Nam (zalo,...
      Dự án Charm City, Đường ĐT 743, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,5 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - Bình Dương

      1.5 tỷ 45 m2 33,34 triệu/m2
      Chỉ 750tr nhận nhà ở ngay sổ hồng.Cần tiền KD bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ ngay trung tâm TP Dĩ An, Bình Dương.căn hộ chung cư nằm...
      Dự án Bcons Garden, Phố Lý Thường Kiệt, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,25 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.25 tỷ 42 m2 29,77 triệu/m2
      bán nhanh.Cần bán căn hộ căn hộ chung cư Bcons Miền Đông, 42m 1 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh - nội thất đầy đủ.Ngay làng đại học Thủ...
      Dự án Bcons Miền Đông, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá