Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,2 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.2 tỷ 49 m2 24,49 triệu/m2
      Hàng Plaza 1 đã có bìa đỏ mua chuyển nhượng ngay View biển - tầng cao - 69 mét vuông giá chỉ 1,77 tỉ - tặng thêm nội thất: điều hòa, máy nước nóng,...
      Đường Võ Qúy Huân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường An Nông - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.55 tỷ 69 m2 22,47 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền xoay hàng bán gấp căn hộ chung cư fpt Plaza 1 mới muaDT căn hộ chung cư 67m2Hướng hướng Đông NamNội thất gắn tường, mua chưa ở...
      Đường An Nông, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Ecohome Phúc Lợi, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 70 m2 23,86 triệu/m2
      Vị trí: căn hộ Ecohome Phúc Lợi - Long Biên.Thiết kế: 70m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 1bc 1ban công.Nội thất cơ bản.CN: ĐN.BC: TB.giá: 1.67...
      Dự án Ecohome Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 96 m2 20,84 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Long Sơn, số 1351 Huỳnh Tấn Phát, P. Phú Thuận, Q. 7, HCM.- DT chung cư: 96m2, 3 PN, 2 phòng vệ sinh, lầu cao, thoáng mát, đầy đủ ...
      Dự án Chung cư Huỳnh Tấn Phát, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư T&T Victoria, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 68 m2 27,58 triệu/m2
      Bán căn mẫu căn hộ T&T Victoria Quang Trung - TP Vinh.- căn hộ chung cư 2 PN - 2 vệ sinh.- Tầng giữa tòa thoáng mát, view đường Quang Trung và quảng...
      Dự án T&T Victoria, Đường Quang Trung, Vinh, Nghệ An

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,98 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      1.98 tỷ 36 m2 55 triệu/m2
      giá chỉ: 1.98 tỉ - CÒN BỚT LỘC CHO KHÁCH - DT: 36 mét vuông, nội thất rất đẹp, tươm tất gọn gàn - nhà rộng rãi- Vị trí đẹp, khách mua ở hay đầu tư cho...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,2 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      1.2 tỷ 32 m2 37,5 triệu/m2
      chung cư KHOÁNG NÓNG ÁP GÓC hướng Đông Nam VIEW SÔNG TẦNG TRUNG DUY NHẤT một căn Toà K tầng 16A ( thực tế là 18 ) Căn 21 Áp góc căn Á Hậu dự án ( hướng...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy Hotels & Resorts, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán gấp nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,85 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      1.85 tỷ 68 m2 27,21 triệu/m2
      call ngay xem căn 0333 348 ***- Do nhu cầu công việc chuyển chỗ làm đi quá xa, mình cần tiền lên cần bán nhanh để lấy tiền mua nhà mơi tại dự án vin Ocean...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ An Phú Apartment Complex, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 50 m2 34 triệu/m2
      Bán chung cư An Phú Apartment Q6 - SHR.Đc: 961 Hậu Giang, P. 11, Q. 6.diện tích sử dụng: 50m - 2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh, sân phơi...
      Dự án An Phú Apartment, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,6 tỷ tại Phố Hồng Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      1.6 tỷ 65 m2 24,62 triệu/m2
      Mình có căn hộ chung cư tập thể chính chủ ở Hồng Mai trung tâm Q. Hai Bà Trưng. Tầng 4 khu nhà 5 tầng. căn hộ góc cực rộng và thoáng. DT sử dụng 65 m2....
      Phố Hồng Mai, Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn 30 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.2 tỷ 30 m2 40 triệu/m2
      em cần bán căn Studio y hình, giá chỉ 1.2 tỉ nhà đã làm nội thất đẹp rồi quí anh/chị ạem đi em để lại nội thất cho chủ mới hết nhé, vẫn đc miễn 4.5 năm phí ...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Dream Home Riverside, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,43 tỷ tại Quận 8

      1.44 tỷ 57 m2 25,16 triệu/m2
      Khách ngộp NH - mua là có lời... TT trước 535tr.Dreamhome Riverside tháp E.Vị trí: MT Nguyễn Văn Linh, P. 7, Q. 8.- 57 mét vuông, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Dream Home Riverside, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,13 tỷ tại Hoàng Mai

      1.13 tỷ 46 m2 24,57 triệu/m2
      chung cư HH Linh Đàm.Căn 46m2 thiết kế 2 phòng ngủ 1VS tầng trung view thoáng mát.nội thất đầy đủ gồm TV tủ lạnh máy giặt điều hòa bình nóng ...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Sơn An Plaza, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,4 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      1.4 tỷ 65 m2 21,54 triệu/m2
      căn hộ chung cư Sơn An.+ DT: 65 mét vuông.+ Có 2 PN.+ Nội thất như hình.+ Xe máy: 70k/tháng.+ Chỗ đậu ô tô: 700k/tháng.pql 5k/ mét ...
      Dự án Sơn An Plaza, Đường Đồng Khởi, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,4 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.4 tỷ 50 m2 28 triệu/m2
      Giảm ngay 300 tr cho khách TT bằng vốn tự có hoặc nhận gói ân hạng LS 0 phần trăm trong 36 tháng- tọa lạc tại trung tâm thủ dầu một, thuận tiện di...
      Happy One Central, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,86 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.86 tỷ 60 m2 31 triệu/m2
      - Sở hữu vị trí MT QL 13 mở rộng 8 làm xe (64m).- Dự án thiết kế 2 tầng hầm, đảm bảo 100 phần trăm chỗ đậu xe.- Bán kính 2  kilomet có thể tiếp...
      Dự án Diamond Boulevard, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 58 m2 30,18 triệu/m2
      Bán Sky 58 mét vuông.Đông Nam.View Hồ.Tầng trung.đầy đủ nội thất.Giá chỉ 1.75 tỉ bao phí.L/H 0969 695 ***Zalo).
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,1 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.11 tỷ 35 m2 31,43 triệu/m2
      Kính chào quý khách!Giá chung cư trung tâm TP Thủ Đức chưa bao giờ tốt như vậy:chung cư Moonlight Avenue - MT đường Vành Đai 2, giá:- Căn studio - 35m2:...
      Dự án Moonlight Avenue, Đường Vành Đai 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.