Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh nền đất 361 m2, mặt tiền 8m tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 361 m2 4,99 triệu/m2
      Bán đất MT HL15 ấp Long Bình xã Yên Luông Gò Công Tây.Vị trí: Cách UB xã Yên Luông 400m, cách Coopmark Gò Công 4 kilomet, KDC đông.DT 9x40m, có...
      Ấp Long Bình, Đường 15, Xã Yên Luông, Gò Công Tây, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 96 m2, mặt tiền 5m tại Dương Minh Châu, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 96 m2 20,32 triệu/m2
      Cần bán nhà lầu đang hoàn thiện.Vị trí: MT nhựa Trường Chinh Bàu Năng, KDC đông đúc, Cây Xăng 53 Điện Biên Phủ vô.Gần Trường Học - Gần chợ - Cách chùa Toà...
      Đường Trường Chinh, Xã Bàu Năng, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 2 tỷ

      2 tỷ 150 m2 13,34 triệu/m2
      Độc quyền 1 lô duy nhất vị trí sinh lời cao nhất nhì Vịnh An Hòa.Nằm sát vịnh biển DT 129 nối thẳng sân bay Chu Lai.Cạnh dãy showroom, phố đi bộ, trường...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng mảnh đất 296 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Mộc Châu - Sơn La, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 296 m2 3,55 triệu/m2
      Cần bán 296m2, MT 5,8m, 75m2 thổ cư tại TK 68 Thị trấn Nông Trường Mộc châu.Tổng DT 296m2, 75m2 nền thổ cư, còn lại là đất cây lâu năm.MT 5.8m, nở hậu...
      Đường Quốc Lộ 43, Thị trấn Nông trường Mộc Châu, Mộc Châu, Sơn La

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Phường Vĩnh Bảo - Rạch Giá - Kiên Giang, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      miếng đất siêu đẹp bán giá lộc cho cô chú anh/chị nào may mắn.Đất ở khu vực KDC đông đúc, gần MM mega Rạch Giá, BV Hoà Hao, chợ Vĩnh Bảo, siêu thị BHX 180...
      Phường Vĩnh Bảo, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán nhanh lô đất 76 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 76 m2 21,98 triệu/m2
      Bán đất khu tái định cư Đất Lành, Vĩnh Thái, Nha Trang.- giá: 1 tỉ 670 tr- DT: 76m2 - Đường hiện trạng rộng 13 thông thoáng ô tô di chuyển thoải mái.- Tiện...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay miếng đất 180 m2 tại Xã Xuân Lập - Long Khánh - Đồng Nai, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 180 m2 5,84 triệu/m2
      Đất P. Xuân Lập TP Long Khánh.DT 180m2 (5*36m) sổ riêng full thô cu.Giá 1,05 tỉ.Ngay KDC, gần chợ, trường học MN, 1,2,3, gần ủy ban nhân dân P., Bách Hóa...
      Đường Xuân Lập - Hằng Gòn, Phường Xuân Lập, Long Khánh, Đồng Nai
      P
      Chương Nguyễn Phương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 100 m2 17,9 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư gia đình muốn bán nền đất Đầm Mốt, TT Hương Canh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc.- DT: 100 mét vuông Tây Nam. MT 5m.Đường rộng...
      Đường Quốc Lộ 2A, Thị trấn Hương Canh, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh chung cư Chung cư Nam Xa La, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 1,97 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.97 tỷ 81 m2 24,3 triệu/m2
      Vô cùng thiện chí bán nhanh chung cư 2 ngủ vừa đẹp vừa xịn thuộc tòa CT2 Nam Xa La. Với thiết kế hiện đại, tiện ích đầy đủ, không gian sống hợp lý và hoàn...
      Dự án Chung cư Nam Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.5 tỷ 70 m2 21,43 triệu/m2
      Hưng Thịnh bán chung cư ngay cuối đường Trần Phú, Nha Trang, cách cáp treo Vinpearl 200m, cách biển 150m. Đi bộ, nhìn trực diện biển.Giá 3,2 tỉ/căn...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 35 m2 54,29 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp Botanica Premier, Q. Tân Bình. DT 35 mét vuông, 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, full nt.Tiện ích: Hồ bơi,...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 49 m2, giá 1,65 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      1.66 tỷ 49 m2 33,72 triệu/m2
      Bán căn 1.5 ngủ Tulip Đông Nam view đường Thiên Lôi, giá chỉ 1.652 tỉ - rẻ nhất thị trường.* Thông tin chung cư:- Mã căn: CH 01 tầng 3x (x cấp 1).- DT tim...
      Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 67 m2 29,86 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Q7 Riverside, đường Đào Trí, Q. 7, nhà mới có logia,- DT 67 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, có logia-...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 54 m2, giá 1,83 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      1.84 tỷ 54 m2 33,91 triệu/m2
      Tên dự án: The Charm An HưngCĐT: Công ty CP Đầu tư Đô thị An HưngVị trí: mặt đường Nguyễn Thanh Bình, La Khê, Hà Đông, TP Hà NộiTổng DT: 16.256  mét ...
      Dự án The Charm An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Quy Nhơn Melody - Liberty Central Quy Nhơn, 1 phòng ngủ, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 50 m2 31,8 triệu/m2
      Cần bán căn đẹp nhất dự án Quy Nhơn Melody (đường Nguyễn Trung Tín + Chương Dương).- Trực diện view biển.- DT 50.4m2.- Tầng cao 30.- Giá gồm thuế giá trị ...
      Dự án Quy Nhơn Melody, Đường Nguyễn Trung Tín, Phường Nguyễn Văn Cừ, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,6 tỷ tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      Bán căn hộ 3 ngủ ngõ 213 Giáp Nhất, phía sau Royal City, cách ngã 4 Sở 200m, trung tâm 3 Q.: Đống Đa, Thanh Xuân, Cầu Giấy của TP Hà Nội.chung cư rộng,...
      Ngõ 213, Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, hướng Nam, giá 1,57 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.57 tỷ 51 m2 30,79 triệu/m2
      Hiền chuyên Bcons Plaza, khách cần ra gấp 2 phòng ngủ-2 phòng vệ sinh: 0932 117 ***- Vị trí: MT Thống Nhất, Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương liền ...
      Dự án Bcons Plaza, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 34 m2, giá 1,38 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.38 tỷ 34 m2 40,59 triệu/m2
      Gần cầu Nguyễn Tri Phương, chợ Xóm Củi. Di chuyển thuận tiện. Dành cho gia đình thu nhập thấp. Giá còn thỏa thuận chút cho người thiện chí.
      Đường Hưng Phú, Phường 10, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.