Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 63 m2 26 triệu/m2
      Gia đình tôi bán chung cư toà CT11, KĐT kim văn kim lũ, vị trí ngay vành đai 3 thuận tiện di chuyển về các tỉnh trong cả nước ❌DT : 63 mét vuông 2PN...
      Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,85 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.85 tỷ 51 m2 36,28 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc, 2 phòng Bcons Plaza 51,3 mét vuông chỉ 1.850 tỉ. Gọi: 0947 999 ***- chung cư 2 PN, 2 toilet, căn hộ góc...
      Dự án Bcons Plaza, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu chung cư Khu đô thị An Phú Thịnh, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,2 tỷ tại Quy Nhơn

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ An Phú Thịnh Garden Tower.Vị trí KĐT mới An Phú Thịnh tầm nhìn Panorama Đầm Thị Nại, biển Quy Nhơn, cầu Thị Nại...chung cư tầng 4...
      Dự án An Phú Thịnh, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Nhơn Bình, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ Topaz Twins, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,59 tỷ tại Thành phố Biên Hòa

      1.59 tỷ 48 m2 33,13 triệu/m2
      Cần bán chung cư 47m (căn studio), Topaz Twins, P. Thống Nhất, Biên hòa.- giá: 1 tỉ 590 tr/căn. Giá đã bao thuế phí sang tên và 5 phần trăm đợi sổ....
      Dự án Topaz Twins, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
      N
      Nguyễn Thị Thanh Nguyệt Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,46 tỷ

      1.46 tỷ 54 m2 27,04 triệu/m2
      Tôi chính chủ đang có căn 2 ngủ bên toà CT7 Dương Nội. Nay cần chuyển sang căn 3 ngủ nên cần chuyển nhượng lại căn hộ chung cư này cho a/c nào có nhu...
      Dự án The Sparks, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,8 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.8 tỷ 45 m2 40 triệu/m2
      Em Cảnh phòng kinh doanh dự án vin Ocean Park, xin giới thiệu đến anh chị căn siêu hấp dẫn, đẹp nhất phân khu The Zurich: Đáng để ở và đầu tư nhất, tỉ...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,35 tỷ tại Hà Đông

      1.35 tỷ 53 m2 25,48 triệu/m2
      Bán căn 1 ngủ tại ct4 Xa La 53,4m2, giá 1.3x tỉ liên lạc 0878 800 ***.DT: 53,4 m2.Hướng cửa: hướng Tây Bắc, logia: hướng Đông Nam.Thiết kế chung cư: 1...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,4 tỷ tại Hà Đông

      1.4 tỷ 72 m2 19,45 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư 72 mét vuông Tầng 18 toà HH3.Dãy căn hộ chung cư thoáng mát nhất HN.Giá chỉ 1.4 tỉ.Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2VS,...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội
      T
      Nguyễn Đoàn Thanh Tùng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Tân Bình

      1.7 tỷ 36 m2 47,23 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp Sky Center, Q. Tân Bình.DT 36 mét vuông, 1 phòng ngủ, full ntTiện ích: Hồ bơi, fitness, shop tiện lợi, quán...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,98 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.98 tỷ 53 m2 37,27 triệu/m2
      Thông tin dự án Vũng Tàu Pearl.Vị trí: Đường Thi Sách, P. Thắng Tam, TP. Vũng Tàu.DT khu đất: 13.110,9m.Số tòa căn hộ - Tầng: 4 tòa căn hộs, 33 tầng, 2...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.5 tỷ 64 m2 23,44 triệu/m2
      Gia đình làm ăn đc lộc chuyển xuống liên kế, nên gia đình mình muốn nhượng lại căn 2 PN tại căn hộ khu đô thị Xa La, Hà Đông cho gia đình nào có nhu...

      Chuyển nhượng chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,99 tỷ tại Thủ Dầu Một

      1.99 tỷ 80 m2 24,88 triệu/m2
      + căn hộ chung cư 2 PN 80m2, 2 PN, 2 WC, chỉ TT trước 650 tr, nhận nhà ở ngay.+ đc hỗ trợ LS 0 phần trăm đến 24 tháng, NH Vietcombank cho vay với...
      Dự án C-SkyView, Đường Trần Phú, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Topaz Garden, Q. Tân Phú.- Thiết kế: 65m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Tình trạng: Nhà mới, thiết kế hiện đại.- pháp ...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,28 tỷ tại Phố Trần Bình - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.28 tỷ 48 m2 26,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tầng trung căn hộ Trần Bình 48 mét vuông, 2 ngủ full nội thất nhỉnh 1 tỉ.Hiếm thấy - hiếm tìm - nhỉnh tỉ - thang máy nhập...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
      L
      Nguyễn Thị Niêng Liễu Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1 tỷ tại Đường Láng - Đống Đa - Hà Nội

      1 tỷ 50 m2 20 triệu/m2
      Bán giá sốc căn hộ chung cư mini Chùa Láng_Đống Đa giảm 10 phần trăm trong tháng 4.gọi ngay CĐT: 0332 299 *** để nhận bảng giá chính xác nhất!-...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,8 tỷ tại Tân Bình

      1.8 tỷ 56 m2 32,15 triệu/m2
      TÔI CẦN bán nhanh CH BÀU CÁT 2 ĐƯỜNG NI SƯ HUỲNH LIÊN Q. TÂN BÌNH, DT 56m², 2 phòng ngủ, GIÁ 1 tỉ 8, sổ hồng riêng ĐẦY ĐỦ, NHÀ CÓ SẴN Ở NGAY, liên ...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Dream Town, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 45 m2 28,89 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 2 chung cư cực đẹp bên dự án Dream Town coma6, chung cư có thông tin như sau* CĂN 1 DT 45m2 thiết kế 1pn1 phòng khách- Nội thất cơ bản,...
      Dự án Dream Town, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 1,85 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.85 tỷ 34 m2 54,42 triệu/m2
      Do không đủ tiền tất toán khoản vay nên cắt lỗ căn 1 ngủ chỉ 1.850 tỉ bao phí thuế sang tên.căn hộ chung cư tầng trung 2X siêu đẹp và view siêu...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.