Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,2 tỷ tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.2 tỷ 48 m2 25 triệu/m2
      chung cư cao cấp Tumys Phú Mỹ.Vị trí: MT QL 51, Phú Mỹ Bà Rịa Vũng Tàu.Hồ bơi, fitness, khu vui chơi trẻ em, phố đi bộ, công viên tầng tại tầng 3.liên kế...
      Dự án Tumys Homes Phú Mỹ, Đường Quốc Lộ 51, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 1 tỷ tại Đường Trịnh Như Khuê - TP Hồ Chí Minh

      1 tỷ 96 m2 10,42 triệu/m2
      Nhà full nội thất chính chủ cần bán
      Đường Trịnh Như Khuê, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Dream Home Riverside, 2 phòng ngủ

      1.5 tỷ 57 m2 26,3 triệu/m2
      căn hộ dự án Dream Home Riverside P. 7 Phạm Thế Hiển, Q. 8, HCM.giá: 1.499 tỉ (26 tr/m2) - DT: 56.83m2 2Phòng - Tầng 16 tòa căn hộ Diamon.- Khách mua TT...
      Dự án Dream Home Riverside, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.3 tỷ 30 m2 43,34 triệu/m2
      The Origami 200 căn suất đặt biệt ưu đãi chính sách độc nhất tại đại đô Thị vin Grand Park.KH có 3 option để lựa chọn.Thứ 1: Trả tiền full: 34 tr /...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư Gemek Tower, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,73 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      1.73 tỷ 65 m2 26,62 triệu/m2
      Chuyển sang Vinhom Smart City tôi có chung cư 2 ngủ nhà đẹp không sử dụng đến cần bán nhanh, ưu tiên khách mua bán ngay trong tuần vợ chồng tôi có gia...
      Dự án Gemek Tower, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Parkview Residence, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 57 m2 28,95 triệu/m2
      Chính chủ bán căn căn hộ toà K park view Residence 57m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh đầy đủ nội thất 1,6 tỉ - DT: 57m. 2 phòng ngủ...
      Dự án Park View Residence, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 80 m2 19,88 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 PN căn hộ The Everich Infinity Q5. 2 PN , 2  phòng vệ sinh , 1 Bếp nội thất đầy đủ xịn Tiện ích tòa nhà đầy đủ:...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Hemisco Xa La, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 1,9 tỷ tại Hà Đông

      1.9 tỷ 89 m2 21,35 triệu/m2
      - DT trên sổ: 89  mét vuông.- Hướng cửa: hướng Tây Nam, logia: hướng Đông Bắc.- Thiết kế căn hộ chung cư (Số PN,  nhà vệ sinh... ): 3...
      Dự án Hemisco Xa La, Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,98 tỷ tại Tân Bình

      1.98 tỷ 55 m2 36 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Bàu Cát 2 đường Ni Sư Huỳnh Liên Q. tân Bình. block căn hộ M, thang máy, lầu 9, DT: 55 mét vuông, 2 PN, 1 WC. Nơi ở yên tĩnh,...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,86 tỷ tại Phố Bùi Ngọc Dương - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      1.86 tỷ 77 m2 24,16 triệu/m2
      - Vị trí tập thể mặt ngõ 40 Bùi Ngọc Dương cách mặt phố 15m oto tránh đỗ, KD sầm uất. Cách mặt phố thanh nhàn 200m giao thông thuận tiện.+ TT nhà M14 chỉ có...
      M14 ngõ 40, Phố Bùi Ngọc Dương, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,05 tỷ tại Hoàng Mai

      1.05 tỷ 45 m2 23,34 triệu/m2
      chung cư 45m2 1 phòng ngủ 1VS có thể thiết kế thành 2 phòng ngủ rộng rãi.NTP Hà Nội thất cơ bản.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm giá trị...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,59 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.59 tỷ 70 m2 22,72 triệu/m2
      Hiện em đang có những căn hộ chung cư giá siêu tốt, chủ đang cần bán nhanh. a/c tham khảo thông tin, có nhu cầu cứ alo em tư vấn và dẫn đi xem nhà hoàn...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 1 phòng ngủ, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 51 m2 29,42 triệu/m2
      bán gấp căn 50.9 mét vuông, 2N 1VS căn hộ chung cư Mipec Kiến Hưng, Hà Đông: Thiết kế 2 ngủ, 1 vệ sinh, 1 logia Không view tâm linh Nội thất mới...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.7 tỷ 50 m2 34 triệu/m2
      - Chỉ với 350 tr sở hữu ngay căn hộ chung cư liên kế Thủ Đức ngay sát làng ĐH.Chỉ từ 30 tr/ mét vuông (1,5 tỉ/ căn 2 phòng ngủ) giá mềm...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 73 m2 24,66 triệu/m2
      căn hộ chung cư có DT 70m2, thiết kế 2pn2 nhà vệ sinh lầu cao view đẹp, nội thất cơ bản giá siêu hot 1ty800tr.sổ hồng riêng chính chủ, pháp lí...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Saigon Metro Park (First Home Thủ Đức), 2 phòng ngủ

      1.78 tỷ 51 m2 34,91 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhiều chung cư Tp HCM Metro Park, đường số 11, P. Trường Thọ, TP Thủ Đức, Tp Tp HCM.chung cư 2 phòng ngủ - 1 toilet, lầu...
      Dự án Sài Gòn Metro Park, Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 51 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 51 m2 31,38 triệu/m2
      Hồ bơi tràn bờ.Công viên, cây xanh rộng lớn.Trường học cấp 2,3 & siêu thị Go.Trường liên cấp mẫu giáo, cấp 1.BV đa khoa quốc tế hoàn mỹ.Tuyến xe Miền Đông...

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,68 tỷ tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      1.68 tỷ 63 m2 26,67 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư Bcons Garden ngay trung tâm hành chính.* căn hộ chung cư sở hữu vị trí đắc địa nằm ngay Trung tâm hành chính TP Dĩ An.- vô ...
      Dự án Bcons Garden, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.