Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ

      1.4 tỷ 62 m2 22,59 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Mường Thanh Khánh Hoà (cầu Trần Phú).Căn view sông.- Dt: 61.8 mét vuông.- Kết cấu phòng gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,68 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      1.68 tỷ 69 m2 24,35 triệu/m2
      Vì lý do cá nhân, cần bán lại 2 chung cư tại căn hộ chung cư FPT Plaza 2 Đà Nẵng , trên đường lớn Võ Chí Công, Q. Ngũ Hành Sơn- Căn P2.6.25 tầng 6 dt...
      Đường Võ Qúy Huân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,25 tỷ tại Hà Đông

      1.25 tỷ 52 m2 24,04 triệu/m2
      Gia đình trước mua nhưng không dùng đến nay cần bán lại cho ai cần.Thông tin căn hộ chung cư:+ DT: 52.3 mét vuông.+ Thiết kế: 1 PN, 1 vệ sinh.+...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị mới Dương Nội, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2 tỷ tại Hà Đông

      2 tỷ 84 m2 23,81 triệu/m2
      Nhà đẹp vị trí đẹp giá đẹp.+ Khu căn hộ nằm ngay phía bên này cầu, đối diện với trường Đại học Phenika, Ngay mặt đường Tố Hữu nối dài - Lê Trọng Tấn,...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Lê Hữu Trác, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,6 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      căn hộ chung cư chuẩn cao cấp smart - home đầu tiên tại Biên Hòa.* Giỏ hàng ngoại giao Biên Hòa Universe chỉ từ 1.6 tỉ/căn 2 PN.* TT trong 32 tháng trả...
      Dự án Biên Hoà Universe Complex, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,7 tỷ tại Văn Giang

      1.7 tỷ 71 m2 23,95 triệu/m2
      Chính chủ gửi em Đạt bán căn hộ chung cư 71 mét vuông khu căn hộ rừng cọ Ecopark với 2 phòng ngủ và 2  toilet.logia Tây Nam, view mặt...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà chung cư Căn hộ Royal Paradise, 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,72 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu

      1.72 tỷ 64 m2 26,88 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư Phoenix 1 phòng ngủ có logia cực hiếm - GIÁ CHỈ ƯU ĐÃI TRƯỚC 20/4 --------------------------------------- ...
      Dự án Dic Phoenix, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 25 m2, giá 1,49 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.49 tỷ 25 m2 59,6 triệu/m2
      * vin Smart City sở hữu vị trí vàng tại trái tim phía tây Thủ Đô, vin Smart City chỉ cách Trung tâm Hội nghị Quốc Gia Mỹ Đình chưa đầy 3 kilomet, nằm...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,35 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.35 tỷ 80 m2 16,88 triệu/m2
      + Chính chủ bán nhà tập thể Công ty xây dựng Hồng Hà tại số 1 ngõ 304 Đường Hồ Tùng Mậu, ngay mặt ngõ oto tránh, cách mặt phố tầm 50m, ngay sau Siêu Thị...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,99 tỷ tại Huyện Văn Giang

      1.99 tỷ 65 m2 30,62 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ+2 toilet Westbay khu đô thị Ecopark 65m2 căn hộ góc Đông Nam và hướng Đông Bắc, view ngọn cây...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,15 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      1.15 tỷ 32 m2 35,94 triệu/m2
      Quý KH vui lòng hotline: 0986 144 ***Số có Zalo) để đc tư vấn và nhận thêm thông tin căn hộ chung cư bán giá siêu mềm tại Ecopark.THÔNG TIN:- căn hộ ...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      1.6 tỷ 58 m2 27,59 triệu/m2
      Căn 58 mét vuông tim tường52 mét vuông thông thủyCăn 2 PN 1 phòng vệ sinh.logia hướng Tây Bắc view sông Hồng.giá 1,650 tỉ bao phí.Bên e...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 1,63 tỷ tại Quận Tân Phú

      1.63 tỷ 84 m2 19,41 triệu/m2
      Em cần bán chung cư tòa căn hộ B - khu Emerald - Celadon City - Tân Phú - chung cư 2 PN và 2  phòng vệ sinh- DT : 84m2 ,tầng trung ,view hồ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,65 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.65 tỷ 62 m2 26,62 triệu/m2
      DVCC - cần bán chung cư tại căn hộ chung cư 15 tầng Ngô Đức Kế Vũng Tàu.- DT: 62 mét vuông, tầng 3, 2 PN, 1 WC, có logia rộng- full nội thất,...
      Đường Ngô Đức Kế, Phường 7, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, hướng Đông, giá 1,68 tỷ tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định

      1.68 tỷ 60 m2 28 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Calla| đóng 20 phần trăm nhận nhà ở ngay vào tháng 9/2023 --------------------Cầm trên tay 340tr.Mua để ở dự án căn hộ chung ...
      Calla Apartment Quy Nhơn, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhà chung cư Chung cư Green Bay Garden, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,44 tỷ tại Thành phố Hạ Long

      1.44 tỷ 60 m2 24 triệu/m2
      *** THÔNG TIN HOT ***CHÍNH THỨC NHẬN đặt 👉👉👉+++ QUỸ CĂN ĐỘC QUYỀN CUỐI CÙNG CỦA DỰ ÁN căn hộ chung cư CAO CẤP GREEN BAY GARDEN +++ Giá vô cùng hợp lý...
      Green Bay Garden, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,63 tỷ tại Phố Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội

      1.63 tỷ 61 m2 26,73 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán ngay chung cư Tập thể Lâm Sản, nầm tại vị trí trung tâm Q. Đống Đa.Vị trí: Số 7 Trung Liệt, P. Trung Liệt, Đống Đa, Thủ đô Hà ...
      Số 7, Phố Trung Liệt, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Hưng Ngân Garden, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 12

      1.65 tỷ 60 m2 27,5 triệu/m2
      KẸT TIỀN TÔI CẦN bán ngay CH HƯNG NGÂN Q. 12 ĐƯỜNG DƯƠNG THI MƯỜI , DT 60 mét vuông , 2 phòng ngủ , GIÁ 1 tỉ 65 , sổ hồng riêng ĐẦY ĐỦ , NHÀ...
      Dự án Hưng Ngân Garden, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.