Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Green Bay Garden, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 67 m2 23,89 triệu/m2
      Cho thuê vận hành rất tốt do nội thất đẹpTiện ích nổi bật của Green Bay Garden -.Bể bơi 4 mùa tiện ích, công viên cây xanh.Phòng tập fitness, Spa, vườn...
      Dự án Green Bay Garden, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu dân cư Sunview Town, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,8 tỷ tại Thủ Đức

      1.8 tỷ 64 m2 28,13 triệu/m2
      Đang cần tiền nên bán nhanh căn hộ chung cư 2  phòng ngủ tại căn hộ Sunview Town có DT: 64m, 2 phòng ngủ, 2 toilet, nhà mới sơn lại...
      Dự án Sunview Town, Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Chung cư Sơn An Plaza, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,3 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      1.3 tỷ 70 m2 18,58 triệu/m2
      TT 1.15tỉ nhận ngay chung cư Sơn An đầy đủ nội thất.- căn hộ chung cư Sơn An cạnh Cường Thuận, liên kế khu công nghiệp Amata, sau lưng đài truyền...
      Dự án Sơn An Plaza, Đường Đồng Khởi, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,8 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.8 tỷ 50 m2 36 triệu/m2
      Kiến tạo nên một không gian sống hiện đại theo tiêu chuẩn Singapore, tiếp nguồn sinh khí với những tầng xanh tươi mát và trong trẻo, The Rivana là nơi khởi...
      Dự án The Rivana, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,22 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Mỹ Hào - Hưng Yên

      1.23 tỷ 68 m2 18 triệu/m2
      căn hộ T&T Phố Nối Vị trí vàng ngay cửa ngõ phía Nam thành phố Hà Nội.căn hộ T&T Phố Nối là khu hỗn hợp văn phòng, thương mại và nhà ở, sở hữu vị trí...
      Dự án T&T Phố Nối, Đường Quốc Lộ 5, Thị trấn Bần Yên Nhân, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Bán nhanh chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.7 tỷ 65 m2 26,14 triệu/m2
      "Đàn ông xây nhà đàn bà xây tổ ấm" Vợ chồng làm ăn thuận lợi nên chuyển lên thành 3 ngủ vừa là để đón thành viên mới vừa là để không gian sinh xã hội...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,61 tỷ tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      1.61 tỷ 53 m2 30,38 triệu/m2
      Kẹt tài chính cần bán nhanh căn hộ chung cư ngay cầu vượt Linh Xuân Thủ Đức.2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh/53m2.Giá 1.61 tỉ bao thuế phí sang...
      Dự án Bcons Garden, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,8 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.8 tỷ 70 m2 25,72 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc tầng thấp căn hộ chung cư CT3 VCN Phước Hải - Nha Trang.- DT: 70 mét vuông.- căn hộ chung cư 2 PN rộng rãi + 1  phòng ...
      Chung cư CT3 VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 49 m2 36,74 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư tại dự án Picity High Park Q. 12 Giá rẻ.DT chung cư: 49m2 Plus.Thiết kế: 1 PN, Phòng đa năng, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 WC.giá: 1,8...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Căn hộ Moonlight Boulevard, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,8 tỷ tại Bình Tân

      1.8 tỷ 51 m2 35,3 triệu/m2
      Chủ gửi bán căn 1 phòng ngủ, chung cư trên đường Kinh Dương Vương Moonlight Boulevard.Căn 51 mét vuông, thông thuỷ 48 mét ...
      Dự án Moonlight Boulevard, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 64 m2, giá 1,3 tỷ tại Xã Đông Hương - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      1.3 tỷ 64 m2 20,32 triệu/m2
      - Em bán căn tầng 5 toà b căn hộ chung cư Tecco Center Point Thanh Hoá mới 100 phần trăm. View Vinhome siêu đẹp, siêu mát.- Dt 64,33m2. (2 ngủ...
      Đường Bình Minh, Phường Đông Hương, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 72 m2 26,39 triệu/m2
      Duy nhất căn hộ góc view biển giá ngoại giao cực rẻ. contact: 0898 159 ***Dự án FPT City Đà Nẵng, đường Võ Chí Công, P. Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,52 tỷ tại Hoàng Mai

      1.52 tỷ 67 m2 22,69 triệu/m2
      Cần bán căn hộ DT 67 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh tòa HH4A Linh Đàm, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội. DT: 67  mét vuông. Hướng cửa:...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,56 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.56 tỷ 60 m2 26 triệu/m2
      Siêu phẩm 2PN1 nhà vệ sinh tại dự án vin Ocean Park Gia Lâm, có DT 60,1m2 tim tường, 55m2 thông thủy, có nội thất cơ bản như: giường ngủ, rèm, ghế ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 69 m2 26,82 triệu/m2
      Duy Nhất một căn View quảng trường trung tâm - khánh thành 30/04 này - a/c nhanh tay sở hữu nhé.- DT: 68.6 mét vuông.- Tầng 19.- Công năng:...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,5 tỷ tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.5 tỷ 68 m2 22,06 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư Tập Thể, Phố Mai Dịch, bìa đỏ chính chủ,- DT 68 mét vuông, thiết kế 2p ngủ, 1p khách, bếp, 1 toilet, full nội ...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 82 m2 24,4 triệu/m2
      căn hộ HH KĐT linh đàmDT 82m 3 ngủ 2 vsNội thất tiện nghi đầy đủGiá chỉ 2 tỉCoa hỗ trợ vay NH
      HH1 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ 8X Plus, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2 tỷ tại Quận 12

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      Chủ cần bán căn hộ 65 mét vuông tại 8X Plus, MT đường Trường Chinh, Q. 12.Vị trí đi lại cực kỳ thuận tiện đến các khu vực trung tâm.DT 65 mét ...
      Dự án 8X Plus Trường Chinh, Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.