Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 31 m2, giá 1,2 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.2 tỷ 31 m2 38,59 triệu/m2
      Em Biên phòng KD D/A căn hộ chung cư vin Ocean Park SDT 0988 963 *** xin giới thiệu đến quý khách TÂM ĐIỂM THƯỢNG LƯU của vin Ocean Park - THE...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư T&T Victoria, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,42 tỷ tại Vinh - Nghệ An

      1.42 tỷ 65 m2 21,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ T&T Victoria.- DT 65  mét vuông.- 2 ngủ, 2 logia, 1 phòng khách, 1 bếp.- Bìa chính chủ sang tên ngay.- Nội thất cơ bản.- Có...
      Dự án T&T Victoria, Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Vinh, Nghệ An

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,39 tỷ tại Hà Đông

      1.39 tỷ 72 m2 19,31 triệu/m2
      Bán căn hộ. Tầng 4. Khu 6 tòa mới mặt đường Cienco 5. View khu A. Nhà rộng rãi thoáng mát. Nhà có nhiều đồ gồm giường ngủ tủ quần áo, bếp trên và dưới,...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 43 m2, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 43 m2 38,61 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Studio 1 ngủ tòa B vinaconex 2. DT: 43,5 mét vuông thông thủy.3. Thiết kế: 1ngủ 1 vệ sinh 4. Hướng: Cửa hướng Đông Nam,...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,93 tỷ tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.93 tỷ 55 m2 35,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư @Homes căn hộ 987 Tam Trinh.Chính chủ để lại hiện trạng nội thất đầy đủ đang có. Chủ mới xách va li vào ở.Thiết kế 2 vệ...
      Nhà ở xã hội @Home, 987, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      Cập Nhật! Giỏ Hàng Ngoại Giao FPT Plaza Giá Rẻ Hơn Thị Trường Chỉ 1,4 tỉ. liên hệ báo giá 0911 301 ***+ Tầng 3, Căn 8 giá 1ty4+ Tầng 8, Căn 11 giá 1ty6 +...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,8 tỷ tại Long Biên

      1.8 tỷ 75 m2 24 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 02 phòng ngủ khu đô thị Việt Hưng - Long Biên - thành phố Hà Nội. Giá: 24 tr/ mét vuông. call ngay: 0566 618 ***-...
      Dự án Việt Hưng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,87 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.88 tỷ 78 m2 24 triệu/m2
      Cắt lỗ bán nhanh căn ngoại giao giá mềm. chung cư 2 PN, 3 PN tại dự án BID Residence, đường Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, thành phố Hà Nội.Tầng 27...
      BID Residence, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Phú Gia Hưng Apartment, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,88 tỷ tại Gò Vấp

      1.88 tỷ 65 m2 28,93 triệu/m2
      Cần bán chung cư Phú Gia Hưng (126 Lê Đức Thọ, P. 15, Gò Vấp, TP.HCM):- DT: 65 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- Tầng cao view đẹp, thoáng...
      Dự án Phú Gia Hưng Apartment, 126 Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      bán ngay căn hộ tòa B11D Nam Trung Yên, Cầu Giấy, TP Hà Nội.Dt: 65 mét vuông, nhà sửa chữa sẵn đồ nội thất cơ bạn, thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, cửa...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Seaview Chí Linh, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,45 tỷ tại Vũng Tàu

      1.45 tỷ 63 m2 23,02 triệu/m2
      chung cư Seaview tại KĐT Chí Linh, P. 10, tp Vũng Tàu.DT 63m2 - 2 phòng ngủ, 1WcCửa chính hướng Đông NamĐầy đủ các tiện ích: Chợ, siêu thị, phòng...
      Dự án Seaview Chí Linh, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.8 tỷ 70 m2 25,72 triệu/m2
      Cần bán lại căn hộ chung cư tầng 2 căn hộ CT3 VCN Phước Hải - Nha Trang.- DT : 70m2 - căn hộ chung cư 2 PN rộng rãi + 1  nhà vệ sinh + phòng...
      Đường Tố Hữu, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Sunny Plaza, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 1,61 tỷ tại Quận Gò Vấp

      1.61 tỷ 100 m2 16,11 triệu/m2
      bán ngay CH CC Sunny Plaza, P. 3, Gò VấpDT: 100m2 bao gồm 2PN- 2WCđầy đủ nội thất như hình.chung cư đầy đủ tiện nghi dịch vụ như hồ bơi...
      Dự án Sunny Plaza, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
      CƠ HỘI HIẾM CÓ! TRẢ TRƯỚC CHỈ TỪ 490TR SỞ HỮU NGAY chung cư SÂN BAY 2 phòng ngủ, LN CHO THUÊ ĐẾN 15TR/THÁNG. Vị Thế " VÀNG"- MT 25B (Tôn Đức Thắng),...
      Dự án Nhơn Trạch City Center, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Green Bay Garden, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 64 m2 23,91 triệu/m2
      Cho thuê vận hành rất tốt do nội thất đẹpTiện ích nổi bật của Green Bay Garden -.Bể bơi 4 mùa tiện ích, công viên cây xanh.Phòng tập fitness, Spa, vườn...
      Dự án Green Bay Garden, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh căn chung cư Nhà ở xã hội Ehome S, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,71 tỷ tại Quận 9

      1.71 tỷ 40 m2 42,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 40 mét vuông, nhà ở Thương Mại, đầy đủ tiện nghi, tầng cao thoáng mát căn hộ Ehome S, P. Phú Hữu.( Q. 9 cũ nay...
      Dự án Ehome S, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Sài Đồng, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,65 tỷ tại Long Biên

      1.65 tỷ 57 m2 28,95 triệu/m2
      Duy nhất 10 căn thương mại tại dự án NO7 Sài Đồng chào bán giá siêu hấp dẫn 1,6 tỉ căn 2 phòng ngủ, 1 toilet 57m2.+ Cạnh khu đô thị vin...
      Đường Nguyễn Lam, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,46 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.46 tỷ 60 m2 24,25 triệu/m2
      LS hạ về mức ổn định.Giá nhà bình ổn.Mua nhà mới, ở ngay.Không mua lúc này thì đến bao giờ mới mua.--------------------------------------Thay vì ở thuê 5 -...
      Dự án Iris Tower, Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.