Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, hướng Đông, giá 1,6 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 56 m2 28,58 triệu/m2
      căn hộ chung cư BCONS CITY - liên kế LÀNG ĐH, TP. THỦ ĐỨC.TT chỉ 20 phần trăm = 350 tr đến Nhận Nhà mới TT tiếp.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm...
      Dự án Bcons City, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,63 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      1.63 tỷ 42 m2 38,81 triệu/m2
      Tôi có căn 1 PN + 1 phòng đa năng DT 42m. Tôi cần tiền bán nhanh giá 1630 chắc là rẻ nhất thị trường. Bác nào mua thì đọc trước mấy đặc điểm sau nếu chấp...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Đông Hưng, 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 12

      1.85 tỷ 57 m2 32,46 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Đông Hưng, khu An Sương, Q. 12, DT 57m2 đã có SHR.- Giá: 1.850 tỉ lầu cao, 1 PN, 1  toilet, view đẹp thoáng mát, có nội thất.- Vị trí...
      Dự án Chung cư Đông Hưng, Đường Đông Hưng Thuận 10, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,4 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      căn hộ chung cư KINGDOM 101. TÔ HIẾN THÀNH. Q10 . *** ĐÃ CÓ SỔ ***- DT 70 mét vuông. 2 phòng ngủ. 2WC- TẶNG NỘI THẤT vô ở ngay- TẦNG TRUNG...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Bcons Suối Tiên, 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,05 tỷ tại Dĩ An

      1.05 tỷ 35 m2 30 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn căn hộ chung cư Suối Tiên ngay Làng ĐH Thủ Đức - chung cư giá cực rẻ khu vực tiếp giáp TP Thủ Đức.- DT: 35m2, 1 phòng ...
      Dự án Bcons Suối Tiên, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Skyway Residence, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 75 m2 23,34 triệu/m2
      Cần bán chung cư Conic Skyway nội thất đầy đủ 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 75 mét vuông, Nguyễn Văn Linh, Phong Phú, H. Bình Chánh.-...
      Dự án Skyway Residence, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,35 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      1.35 tỷ 35 m2 38,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư studio Toà GS2Giá: 1.3x tỉ ( bao phí ) tầng trungView nội khugọi ngay: 0933 795 ***
      Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Vinhomes Green Bay , 1 phòng ngủ, 28 m2, giá 1,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.3 tỷ 28 m2 46,43 triệu/m2
      vin Green Bay - Vịnh xanh giữa lòng TP Với những tiện ích vượt trội: Hồ tự nhiên 8 ha, tổng DT cả khu 32 ha, Sân thể thao và khu vui chơi trẻ em ngoài...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 28 m2, giá 1,42 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.42 tỷ 28 m2 50,72 triệu/m2
      Cần bán căn Studio 28m2 tòa I4 giá: 1,420 bao phí free dịch vụ 5 năm Cách gara nổi 30m, cách công viên trung tâm 150m
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư Khu căn hộ Seaview Chí Linh, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,35 tỷ tại Vũng Tàu

      1.35 tỷ 60 m2 22,5 triệu/m2
      - căn hộ Seaview đc chính chủ sửa lại rất tâm huyết, đầy đủ nội thất và hiện đại phù hợp gia đình trẻ sinh sống. KĐT Chí Linh với đầy đủ tiện ích xung...
      Dự án Seaview Chí Linh, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,7 tỷ tại Phố Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội

      1.7 tỷ 66 m2 25,76 triệu/m2
      + Vị trí rất đẹp, ngõ 2 Phương Mai ôtô tránh, đối diện cổng viện Việt Pháp, Da Liễu, Bạch Mai.+ Xung quanh tiện ích miễn bàn, dân trí khá ok, anh ninh tốt.+...
      Ngõ 2, Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 2

      1.65 tỷ 65 m2 25,39 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ Citihome căn 2PN2 toilet hoàn thiện cơ bảnchung cư có DT: 65m hướng tây tứ trạchTiện ích: hồ bơi, siêu thị, trường học cho bé từ...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 31 m2, giá 1,64 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.64 tỷ 31 m2 52,84 triệu/m2
      Mình Chính Chủ Bán Căn The Beverly Solari 31.4 mét vuông Giá 1.638 tỉ vip 09/2025 nhận nhà, L/H 0938 600 *** Phi Nguyễn.
      Dự án The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, Đường Phước Thiện, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
      căn hộ chung cư 50 mét vuông Westbay khu đô thị Ecopark thiết kế 2 phòng ngủ+1 toilet+1ban công, ban công hướng Đông Bắc view ngọn...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Căn hộ Sunwah Pearl, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 88 m2 17,39 triệu/m2
      Bán chung cư giá rẻ Sunwah Pearl - đường Nguyễn Hữu Cảnh- Q. Bình ThạnhDT 88m2, giấy tờ HĐMB đầy đủ, đã tách sổ hổng riêng. 2PN 2 phòng vệ sinh -...
      Dự án Sunwah Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2 tỷ 64 m2 31,25 triệu/m2
      Toà nhà mặt đường số 30 Phạm Văn Đồng kết nối 3 Q. vàng Cầu Giấy - Nam Bắc Từ Liêm - gần trường Đại họcQG, đại học Điện Lực, đại học Thương Mại, Du...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,47 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      1.47 tỷ 75 m2 19,61 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư RICHMOND CITY TẦNG 14, Q. BÌNH THẠNH- DT: 75m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư đón ánh sáng tự nhiên tốt, logia...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,82 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.83 tỷ 45 m2 40,47 triệu/m2
      chung cư 1  phòng ngủ giá cực rẻ, thuộc phân khu The Zenpark. Với tầm View cực kỳ thoáng, bao trọn quảng trường The Ocean View và hồ Ngọc Trai cũng...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá