Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,53 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.53 tỷ 51 m2 30 triệu/m2
      Cam kết thông tin thật 100 phần trăm.căn hộ chung cư giá rẻ tại Bcons City giá chỉ 1,53 tỉ căn 2 phòng ngủ 2 toilet.Vì sao nên chọn đầu...
      Bcons City, Số 60, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, hướng Đông - Nam, giá 1,88 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.88 tỷ 60 m2 31,34 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ góc căn hộ cao cấp Xuân Mai Tower, Tô Hiệu, Hà Đông:DT: 60,5m, gồm 2 phòng ngủ, 1 toilet. logia thoáng mát, nhà giữ...
      Dự án Xuân Mai Tower - CT2 Tô Hiệu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.8 tỷ 63 m2 28,58 triệu/m2
      Hot! Chỉ 350 tr sở hữu ngay chung cư hệ sinh thái khu phức hợp làng ĐHQG.Tập đoàn Bcons là chủ đầu tư uy tín phát triển hơn 10 dự án, trong đó 3 dự án đã...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,68 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.68 tỷ 62 m2 27,1 triệu/m2
      Nhà đang thô chủ đầu tư, thiết kế 2  phòng ngủ, 1 vệ sinh.Giao thông đi lại thuận tiện gần ủy ban nhân dân huyện Gia Lâm mới.Đường thông sang...
      Hanhomes Blue Star, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 59 m2 27,12 triệu/m2
      DT tim tường 59m2Cạnh trường học VinschoolCạnh gara nổi 5 tầngView thoáng, tầng cao
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Mê Linh - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.65 tỷ 75 m2 22 triệu/m2
      căn hộ chung cư view hồ bơi, 3 phòng ngủ cực kiếm, căn hộ góc.Giá lại mềm chỉ 1,6x tỉ, căn hộ chung cư đã có nhà bếp gồm: Tủ bếp trên dưới,...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Ngọc Lan Apartment, 1 phòng ngủ, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 54 m2 30,56 triệu/m2
      Cần bán rất gấp chung cư Ngọc Lan, Tại số 35 Phú Thuận, P. Phú Thuận, Q. 7DT: 54m2, 1 PN, 1 WC Nhà có vài nội thất Nằm ngay vị trí thuận lợi, KDC đông...
      Dự án Ngọc Lan Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2 tỷ tại Đường Tên Lửa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 52 m2 38,47 triệu/m2
      10 Suất ngoại giao đặt CK 5 phần trăm dự án Moonlight Centre Point.Giỏ hàng nhiều căn đẹp kí HĐ trực tiếp CĐT.Căn 2  phòng ngủ giá chỉ từ 2 tỉ...
      Dự án Moonlight Centre Point, Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Dream Town, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 1,99 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.99 tỷ 86 m2 23,14 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư tại dự án Dream Town - Coma6.- DT 86 mét vuông, gồm 2 ngủ và 2 vệ sinh. Thiết kế cực kỳ hợp lý, các phòng nhiều ánh...
      Dự án Dream Town, đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 54 m2 36,47 triệu/m2
      Thông tin chi tiết: chung cư trung tâm Q. 7 Hồ Chí Minh.MT Đào Trí, Q. 7 P. Phú Thuận.View sông lớn thoáng mát.Khu vực cực kỳ hiếm dự án mới.SHR, sở hữu...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ River Gate, 1 phòng ngủ, 28 m2, giá 1,92 tỷ tại Quận 4

      1.92 tỷ 28 m2 68,58 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp River Gate Q. 4 qua cầu Ông Lãnh là Q1.- DT:28m2- căn hộ chung cư nội thất đầy đủ- full nội thất, sang trọng.- Tiện...
      Dự án River Gate, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Ecohome Phúc Lợi, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,83 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.83 tỷ 68 m2 26,92 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ tại Ecohome Phúc Lợi.chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh DT 68m, logia hướng mát.Nhà để lại toàn bộ nội thất gia đình...
      Dự án Ecohome Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,4 tỷ tại Hồng Bàng - Hải Phòng

      1.4 tỷ 56 m2 25 triệu/m2
      Quỹ căn sang nhượng căn hộ Hoàng Huy Grand Tower giá cực rẻ thị trường:- DT: 56 - 85m2.- Giá các căn:+ Căn 1,5 PN 56m2 giá từ 1,4 tỉ.+ Căn 2 PN 60 -...
      Dự án Hoàng Huy Grand Tower, Đường Sở Dầu, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn Xuân Mai Complex, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 1,98 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.98 tỷ 85 m2 23,3 triệu/m2
      Nhà mình đang có nhu cầu chuyển liên kế nên muốn bán lại căn hộ chung cư này giành cho ai có nhu cầu. Dưới đây là thông tin căn hộ chung cư nhà...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Lê Thánh Tông - Vạn Mỹ - Ngô Quyền - Hải Phòng

      1.3 tỷ 70 m2 18,58 triệu/m2
      Giá từ 1.3 tỉ 70m2 2 phòng ngủ - 2  nhà vệ sinh . Nội thất cơ bảnDự án Nhà Ở Xã Hội 384 Lê Thánh Tông do Công ty CP Hoá chất vật liệu điện Bình...
      Đường Lê Thánh Tông, Phường Vạn Mỹ, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán gấp nhà chung cư Căn hộ Topaz Twins, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,61 tỷ tại Thành phố Biên Hòa

      1.61 tỷ 48 m2 33,55 triệu/m2
      Cần bán chung cư 47m2 (căn studio), Topaz Twins, P. Thống Nhất, Biên hòa- giá : 1 tỉ 610 tr /căn. Giá đã bao thuế phí sang tên . chung cư nội thất đầy ...
      Dự án Topaz Twins, Biên Hòa, Đồng Nai
      N
      Nguyễn Thị Thanh Nguyệt Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.4 tỷ 60 m2 23,34 triệu/m2
      Chủ chuyển lên Cầu Giấy ở với con cháu, nên cần bán ngay căn tập thể ở ngõ 477 Nguyễn Trãi.+ Thiết kế: căn hộ chung cư gồm 2 PN, 1  toilet, bếp +...
      Ngõ 477, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.5 tỷ 65 m2 23,08 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư HH4A Linh Đàm. căn hộ chung cư hướng logia vào sân chung. Đầy đủ đồ gắn tường, điều hoà, tủ bếp.
      Dự án HH4 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.