Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,33 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.33 tỷ 58 m2 22,94 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư nên cần bán ngay căn 2 ngủ Tòa trung tâm thương mại Xa La (Siêu thị Đức Thành).DT: 58  mét vuông.Hướng cửa: hướng Tây Nam,...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư PCC1 Complex, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,55 tỷ tại Hà Đông

      1.55 tỷ 67 m2 23,14 triệu/m2
      Không còn nhu cầu sử dụng tôi cần bán ngay chung cư 2 ngủ tòa PCC1 Ba La, Phú Lương, Hà Đông.DT: 67m2.Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh.Hướng cửa: Tây, logia:...
      Dự án PCC1 Complex, Đường Ba La, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,19 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.19 tỷ 62 m2 19,2 triệu/m2
      DT tổng căn hộ chung cư 61,8m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh view thấy biển căn hộ chung cư xung quanh gần các trường Đại học, trường ...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông

      1.7 tỷ 65 m2 26,14 triệu/m2
      CC cần bán chung cư vị trí tầm trung view nội khu - tại toà HH2 Xuân Mai Complex Dương Nội /Yên Nghĩa, Hà Đông.Thông tin chung cư:DT: 65 mét ...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 71 m2 19,72 triệu/m2
      căn hộ chung cư FPT còn duy nhất một căn mặt biển, suất ngoại giao chỉ 1,4 tỉ.- Căn 2  phòng ngủ ngắm trọn view biển.- DT: 70.8m2, hướng Đông mát...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn chung cư Vinhomes Bắc Ninh, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,8 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      1.8 tỷ 47 m2 38,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Vin Bắc Ninh.1 PN 1  nhà vệ sinh.View ngã 6 cực đẹp.Nội thất full, tầng cao thoáng.Sẵn gói thuê 12tr/1...
      Dự án Vinhomes Bắc Ninh, Đường Lý Thái Tổ, Phường Suối Hoa, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, 31 m2, giá 1,64 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.64 tỷ 31 m2 52,84 triệu/m2
      Mình chính chủ bán giá 1.638 tỉ VIP 09/2025 nhận nhà căn The Beverly Solari 31.4m2, liên lạc 0938 600 *** Phi Nguyễn.
      Dự án The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, Đường Phước Thiện, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,72 tỷ tại Huyện Văn Giang

      1.72 tỷ 50 m2 34,4 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 PN và 1 vệ sinh khu Westbaylogia Đông Bắc, View trực diện Hồ Thiên Nga.Nội thất đã đc chính chủ trang bị đầy đủ, chỉ việc về ởCác tiện...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 66 m2 25,75 triệu/m2
      Nhượng lại cho gia đình có nhu cầu để chăm chút tiếp cho chung cư này, chung cư hiện tại nhà mình đang ở ở tòa HH2 Xuân Mai.- DT 66m2 thông thủy, 71,6m2...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,75 tỷ tại Phường Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      1.75 tỷ 61 m2 28,69 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ 2  toilet Tháp B3.DT 61 mét vuông.đầy đủ nội thất có thể cho thuê ngay - Khóa thông minh 4 chức...
      Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,89 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.89 tỷ 55 m2 34,37 triệu/m2
      Em Biên phòng KD D/A căn hộ vin Ocean Park số điện thoại 0988 963 *** xin giới thiệu đến quý khách quỹ căn VIP nhất - Rẻ nhất Zenpark, quà tặng lên tới...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,52 tỷ tại Hoàng Mai

      1.52 tỷ 67 m2 22,69 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống mặt đất nên cần bán chung cư gia đình mình đang ở.+ chung cư có DT 67.04m2 có 2 PN, 2 toilet, 01 bếp và 01 khách.+ Nhà mình...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.7 tỷ 42 m2 40,48 triệu/m2
      Hãy sở hữu lâu dài căn hộ chung cư hoa hậu biển. Ngày 1/4 event tại Grand Mark lớn 2 ngày hưởng ứng 370 năm thành lập Khánh Hòa.căn hộ chung cư...
      Dự án Grand Mark Nha Trang, Đường Phước Long, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Thanh Quý Tpkd Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn Căn hộ Topaz Twins, 48 m2, giá 1,59 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      1.59 tỷ 48 m2 33,13 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Topaz Twins.Loại căn hộ chung cư:, studio 48m2.căn hộ chung cư full nội thất - cao cấp.Tiện ích: Vườn cảnh, khuôn viên chung,...
      Dự án Topaz Twins, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp căn Nhà ở xã hội EcoHome 3, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,85 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      1.85 tỷ 67 m2 27,62 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Ecohome 3, Đông Ngạc. DT: 67m, giá 1,85 tỉ. L/H: 0972 760 ***.Do không có nhu cầu sử dụng, cần bán nhanh căn hộ chung ...
      Dự án Ecohome 3, Đường Tân Xuân, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Dream Home Riverside, 2 phòng ngủ, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 56 m2 26,54 triệu/m2
      căn hộ chung cư hiếm còn sót lại tại SG - giá dưới 30 tr/m2 2 phòng ngủ/2 nhà vệ sinh chỉ từ 1.4 tỉ - Phù hợp đôi mới cưới.Vị trí vàng trong...
      Dự án Dream Home Riverside, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,88 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.88 tỷ 70 m2 26,86 triệu/m2
      Do cần tiền gấp nên em đành bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + 1 (2 phòng vệ sinh) - 70 mét vuông vin Ocean Park.- DT 70 mét ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 30 m2, hướng Tây - Nam, giá 1,3 tỷ tại Xã Hạ Long - Vân Đồn - Quảng Ninh

      1.3 tỷ 30 m2 43,34 triệu/m2
      gọi ngay: 0338 179 *** Em Cường.* Tập đoàn Everland Group chào bán: chung cư hotel + chung cư du lịch quốc tế 5* tại Cảng Ao Tiên - Vân Đồn, Quảng...
      Đường 58, Xã Hạ Long, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.