Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.631 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,22 tỷ tại Đường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội

      1.23 tỷ 68 m2 18 triệu/m2
      Tư vấn và tiếp nhận hồ sơ Nhà ở xã hội Him Lam Thượng Thanh - Long Biên.Giá chỉ từ 400tr/căn.- Quy mô: 22 tầng, 02 tầng hầm.- Khu liên kế nhà phố thương ...
      Dự án Nhà ở xã hội Him Lam Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2 tỷ 88 m2 22,68 triệu/m2
      Duy nhất 1 căn 2 phòng ngủ tại căn hộ chung cư Aria Vũng Tàu, giá chỉ 22tr/m2.- DT: 88m.- Tầng: 10.- Loại: 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Tình...
      Dự án Aria Vũng Tàu Hotel & Resort, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,6 tỷ tại Long Biên

      1.6 tỷ 78 m2 20,52 triệu/m2
      Chuyển công tác gia đình cần bán chung cư K2 KĐT Việt Hưng, Long Biên.DT 78 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh.Để lại toàn...
      Dự án Việt Hưng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Richmond City, 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 38 m2 49,48 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn Sky 36m đầy đủ nội thất, giá chỉ 1.880 tỉ bớt lộc nhà mới.- căn hộ chung cư của tôi rất mới, khách ở rất giữ gìn nên a/c an...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Nguyễn Du - Thuận An - Bình Dương

      1.35 tỷ 56 m2 24,11 triệu/m2
      Giảm giá 100 tr.Cần bán ngay căn hộ chung cư Iris Tower (Park View Apartment).Vị trí chính xác: Đường Nguyễn Du, P. Bình Hoà, TP. Thuận An.căn hộ ...
      Dự án Iris Tower, Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương
      Đ
      Trần Hoàng Minh Đức Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 80 m2 23,63 triệu/m2
      Bán chung cư The Everrich Infinity, Q. 5.DT: 80 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet.Gần chợ Hồ Thị Kỷ, chợ An Đông, đại học Hồ Chí ...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 1,62 tỷ tại Quận 7

      1.62 tỷ 99 m2 16,37 triệu/m2
      - DT: 99 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Đầy đủ các tiện ích nội, ngoại khu như TTTM, khu vui chơi, hồ bơi, Lotte Q. 7, đại...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,05 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.05 tỷ 70 m2 15 triệu/m2
      Gia đình làm ăn lộc lá muốn nhượng lại chung cư tầng thấp ở tòa TTTM KĐT Xa La cho hộ gia đình nào có nhu cầu. Gia lộc mạnh cho bác nào thiện chí mua...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 43 m2, giá 1,5 tỷ tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 43 m2 34,89 triệu/m2
      Cần bán nhà dt 43,2 mét vuông ngay ủy ban nhân dân Q. 9 . Giá 1,5tỉ. Ngang 6m, dai 7m vuông vắn đẹp. Có hoa Hồng cho người giới thiệu. Đã có sổ...
      Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,6 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
      - căn hộ chung cư cao cấp Happy One Central đang đc CK mạnh lên đến 600 tr từ chủ đầu tư trừ trực tiếp vào giá.- Mua - ký hợp đồng mua bán trực tiếp...
      Dự án Happy One Central, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      P
      Đoàn Nguyễn Bảo Phương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,7 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      1.7 tỷ 68 m2 25 triệu/m2
      căn hộ chung cư view biển FPT Plaza 2 Đà Nẵng.Chỉ 485 sở hữu ngay, view sông Cổ Cò - Cách biển chỉ 800m.---------------------DT: 56 mét vuông - 68m...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,72 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.73 tỷ 48 m2 35,94 triệu/m2
      PICITY HIGH PARK căn hộ chung cư cao cấp chuẩn Resort 4*Q12, TP. Hồ Chí Minh Tiện ích, dịch vụ khép kính ngang tầm với căn hộ chung cư tr đô, an...
      Dự án PiCity High Park, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,62 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.62 tỷ 69 m2 23,48 triệu/m2
      𝐂Ầ𝐍 𝐁Á𝐍 𝐂𝐇𝐔𝐍𝐆 𝐂Ư 𝐅𝐏𝐓 PLAZA - HÀNG THẬT không ĐĂNG ẢODT 69𝐦𝟐 - 2 PN - 2 nhà vệ sinh - bếp và phòng khách riêng biệtgiá : chỉ 1,62tỉ/...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Tân Lập - Dĩ An - Bình Dương

      1.3 tỷ 42 m2 30,84 triệu/m2
      Bán Bcons Miền Đông (đã có sổ hồng riêng) - liên lạc quyên: 0903 379 ***.Bcons Miền Đông ngay trong làng ĐH, đối diện bến xe Miền Đông mới, tuyến Metro...
      Dự án Bcons Miền Đông, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Gemek Premium, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,94 tỷ tại Hoài Đức

      1.94 tỷ 72 m2 26,95 triệu/m2
      - Nhà mình chuyển về Nam Định cần bán ngay chung cư 2 ngủ, 2 vs, 72m2 nội thất đầy đủ đẹp tại tòa Gemek 2 - An Khánh.- Thiết kế chung cư rất hợp lý,...
      Dự án Gemek Premium, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ Bcons Suối Tiên, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,58 tỷ tại Dĩ An

      1.58 tỷ 50 m2 31,6 triệu/m2
      Bán Bcons Suối Tiên - liên hệ Quyên: 0903 379 ***- Vị trí: MT đường Tân Lập, P. Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương (ngay KTX khu A làng Đại học Quốc Gia Thủ...
      Dự án Bcons Suối Tiên, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn chung cư Tổ hợp Republic Plaza, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2 tỷ tại Tân Bình

      2 tỷ 51 m2 39,22 triệu/m2
      Đang kẹt tiền NH cần bán ngay căn 1 PN Republic Plaza đường Cộng Hòa giá rẻ hơn thị trường 300tr- DT: 51 mét vuông.- nội thất đầy đủ cao cấp.-...
      Dự án Republic Plaza, Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Tổ hợp Republic Plaza, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ tại Tân Bình

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán căn hộ chung cư Republic PLaza đường Cộng Hòa.- DT: khoảng50 mét vuông.- giá:2 tỉ- căn hộ chung cư view hồ bơi, 1 PN.-...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.